

TANGAZO LA SERIKALI Na. 862 la tarehe. 18/10/2024

**SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA MIJI),
(SURA YA 288)**

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 80)

SHERIA NDOGO YA MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA MJI WA KIHISTORIA WA
MIKINDANI NA MAENEO MENGINE YA URITHI YALIYOHIFADHIWA YA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA MTWARA-MIKINDANI YA
MWAKA 2024

Jina

TS. Na.
218 la 2024

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Sheria Ndogo ya Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Mji wa Kihistoria wa Mikindani na Maeneo Mengine ya Urithi Yaliyohifadhiwa ya Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara-Mikindani ya Mwaka 2024, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya Mji wa Kihistoria wa Mikindani na Maeneo Mengine ya Urithi Yaliyohifadhiwa ya Halmashauri ya Manispaa ya Temeke ya Mwaka 2024, ambayo katika Sheria Ndogo hii inarejewa kama “Sheria Ndogo kuu”

Kuongeza
kifungu wezeshi

2. Sheria Ndogo kuu inarekebisha kwa kuongeza kabla ya kichwa cha habari cha Sheria Ndogo kuu kifungu wezeshi kifuatacho:
“(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 80)”.

Marekebisho ya
kanuni ya 3

3. Sheria Ndogo kuu inarekebisha katika kanuni ya 3 kwa kuongeza tafsiri mpya ifuatayo kwa kuzingatia mtiririko wa kialfabeti:

Sura ya ““Bodi” maana yake ni kama
281 ilivyotafsiriwa katika Sheria ya
Makumbusho ya Taifa;”.

*Sheria Ndogo ya Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Mji wa Kihistoria wa
Mikindani Na Maeneo Mengine ya Urithi Yaliyohifadhiwa ya Halmashauri ya
Manispaa ya Mtwara-Mikindani*

Tangazo la Serikali Na.682 (Linaendelea.)

Marekebisho ya
kanuni ya 21

4. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa katika kanuni
ya 21 kwa kufuta neno “unaofaa” na badala yake kuweka
maneno “wa siku ishirini na moja”.

Dodoma,
29 Agosti, 2024

MOHAMED OMARY MCHENGERWA,
Waziri wa Nchi -OR-Tamisemi