

TANGAZO LA SERIKALI Na. 860 la tarehe. 18/10/2024

SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA),
(SURA YA 287)

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 153(1))

SHERIA NDOGO YA MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA USAFI WA MAZINGIRA
YA HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU YA MWAKA 2024

Jina

TS. Na.
97 la 2024

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Sheria Ndogo ya Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Usafi wa Mazingira ya Halmashauri ya Wilaya ya Magu ya Mwaka 2024, na itasomwa pamoja na Sheria Ndogo ya Usafi wa Mazingira ya Halmashauri ya Wilaya ya Magu ya Mwaka 2024, ambayo katika Sheria Ndogo hii inarejewa kama “Sheria Ndogo kuu”.

Marekebisho
ya kanuni ya 3

2. Sheria Ndogo kuu inarekebishwa katika kanuni ya 3 kwa kuongeza maneno “na Mkurugenzi” mara baada ya neno “atakayeteuliwa” linaloonekana katika tafsiri ya neno “Afisa Mwidhiniwa”.

Dodoma,
29 Agosti, 2024

MOHAMED OMARY MCHENGERWA,
Waziri wa Nchi -OR-Tamisemi