

TANGAZZO LA SERIKALI NA. 855 la tarehe 11/10/2024

**SHERIA YA MIPANGO MIJI**

(SURA 355)

---

**AMRI**

---

*(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))*

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MIGATO NA SIMIYU YA MWAKA, 2024

- |                                         |                                                                                                                                                                                                |
|-----------------------------------------|------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------|
| Jina                                    | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Migato na Simiyu ya mwaka, 2024.                                                                                                          |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.                                                                  |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali    | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Itilima. |

---

**JEDWALI**

---

*(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)*

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP7 yenye majira – nukta 647843.050MS, 9675433.490KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ79°38’38’’MS kwa umbali wa kilomita 4.113 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB185 yenye majira – nukta 652023.000MS, 9676273.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS211°32’10’’MG kwa umbali wa kilomita 8.379 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB187 yenye majira – nukta 646826.000MS, 9669509.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kufuata mto Simiyu hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB413 yenye majira – nukta 646047.000MS, 9669412.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kufuata mto Simiyu hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP12 yenye majira nukta 640979.74MS, 9669448.67KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kasikazini - Magharibi KZ08° 14’22’’MG umbali wa kilometa 0.276 hadi kwenye alama ya upimaji namba VB199 yenye

majira – nukta 640934.000MS, 9669771.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ352°14'22''MG kwa umbali wa kilomita 1.086 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP11 yenye majira – nukta 640764.000MS, 9670945.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ16°35'49''MS kwa umbali wa kilomita 1.752 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB350 yenye majira – nukta 641262.000MS, 9672729.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ12°33'43''MS kwa umbali wa kilomita 1.321 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB198 yenye majira – nukta 641557.000MS, 9674171.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ78°39'45''MS kwa umbali wa kilomita 1.018 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB200 yenye majira – nukta 642748.000MS, 9674426.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ79°48'53''MS kwa umbali wa kilomita 5.043 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,  
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI  
*Waziri wa Ardhi, Nyumba  
na Maendeleo ya Makazi*