

TANGAZO LA SERIKALI NA. 853 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA LAMADI YA MWAKA, 2024

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Lamadi ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Busega. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba 21Y21 yenye majira - nukta 595325MS, 9752583KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS155°52'34”MS kwa umbali wa kilomita 0.64 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y26 yenye majira – nukta 595572MS, 9751839KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS158°31'41”MS kwa umbali wa kilomita 0.22 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y25 yenye majira – nukta 595659MS, 9751623KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS170°56'53”MS kwa umbali wa kilomita 0.20 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y23 yenye majira – nukta 595689MS, 9751429KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea

Amri ya Kupanga Eneo la Lamadi

Tangazo la Serikali Na. 853 (Linaendelea)

Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS257°36'29"MG kwa umbali wa kilomita 0.73 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y22 yenye majira – nukta 594976MS, 9751258KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS175°38'50"MS kwa umbali wa kilomita 0.41 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y24 yenye majira – nukta 595007MS, 9750849KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS168°13'51"MS kwa umbali wa kilomita 0.20 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 21Y220 yenye majira – nukta 594999MS, 9750666KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS166°33'29"MS kwa umbali wa kilomita 3.01 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV569 yenye majira – nukta 595664MS, 9747563KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS272°39'7"MG kwa umbali wa kilomita 7.00 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV578 yenye majira – nukta 588701MS, 9747874KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa kufuata mto Nyakarunduma hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV573 yenye majira – nukta 588070MS, 9749657KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa kufuata Ziwa Victoria hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P1 yenye majira – nukta 593546MS, 973767KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa kufuata mto Lamadi hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*