

TANGAZO LA SERIKALI NA. 852 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA BUDALABUJIGA YA MWAKA, 2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Budalabujiga ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mipango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Itilima. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB185 yenye majira – nukta 620389.370MS, 9682471.210KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kufuata mto Senani hadi kwenye alama ya upimaji namba VB186 yenye majira – nukta 622619.000MS, 9680819.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS203048’44”MG kwa umbali wa kilomita 1.904 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB188 yenye majira – nukta 621822.000MS, 9679013.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ274019’18”MG kwa umbali wa kilomita 3.157 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB221 yenye majira – nukta 618571.000MS, 9679222.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea

Tangazo la Serikali Na. 852 (Linaendelea)

Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ04003'24''MS kwa umbali wa kilomita 0.041 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BA42
yenye majira – nukta 618580.490MS, 9679363.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ15040'44''MS kwa umbali wa kilomita 1.670 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB140 yenye majira – nukta 619029.000MS, 9681076.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ44016'32''MS kwa umbali wa kilomita 1.848 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*