

TANGAZO LA SERIKALI NA. 850 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA NANGA YA MWAKA, 2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Nanga ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Itilima. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB338 yenye majira – nukta 636592.000MS, 9684238.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS137°15'51''MS kwa umbali wa kilomita 0.366 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB450 yenye majira – nukta 636912.000MS, 9683898.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kufuata mto Sitayi hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB448 yenye majira – nukta 638815.000MS, 9678092.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kufuata mto Ng'hale hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB351 yenye majira – nukta 636992.000MS, 9676562.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa

KS178⁰17'06''MS kwa umbali wa kilomita 0.301 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB197 yenye majira – nukta 637008.000MS, 9676161.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ316⁰15'20''MG kwa umbali wa kilomita 3.220 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB112 yenye majira – nukta 634691.000MS, 9678539.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ340⁰00'19''MG kwa umbali wa kilomita 5.000 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP yenye majira – nukta 632946.000MS, 9683332.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ349⁰58'14''MG kwa umbali wa kilomita 2.259 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB109 yenye majira – nukta 632497.000MS, 9685648.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ109⁰00'01''MS kwa umbali wa kilomita 4.230 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*