

TANGAZO LA SERIKALI NA. 849 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MWAUMISHENU YA MWAKA, 2024

Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Mwaumishenu ya mwaka, 2024.

Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango katika eneo la kwenye Jedwali 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Itilima.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NPR2 yenye majira – nukta 602237.730MS, 9683281.420KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kufuata mto Mwamanyangu hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NPR3 yenye majira – nukta 603391.590MS, 9680819.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kufuata mto Mwamanyangu hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB133 yenye majira – nukta 603983.000E, 9683740.000N; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kufuata mto Mwamanyangu hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB506 yenye majira – nukta 604213.000MS, 9679114.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kufuata mto Mwamanyangu hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB302 yenye majira – nukta 605000.270MS, 9678349.900KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS190°18'43''MG kwa umbali wa kilomita 3.733

hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB107 yenye majira – nukta 604314.000MS, 9674578.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ271°58'07''MG kwa umbali wa kilomita 2.622 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB206 yenye majira – nukta 601592.000MS, 9674627.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS256°12'41''MG kwa umbali wa kilomita 1.976 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB139 yenye majira – nukta 599575.000MS, 9674132.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ338°40'17''MG kwa umbali wa kilomita 2.274 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB138 yenye majira – nukta 598698.000MS, 9676339.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS91°40'12''MS kwa umbali wa kilomita 1.132 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB369 yenye majira – nukta 599929.720MS, 9676309.640KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ39°17'41''MS kwa umbali wa kilomita 2.874 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB418 yenye majira – nukta 601750.000MS, 9678534.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ354°55'05''MG kwa umbali wa kilomita 0.064 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB444 yenye majira – nukta 601733.000MS, 9678698.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ346°27'40''MG kwa umbali wa kilomita 3.342 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB439 yenye majira – nukta 600875.000MS, 9682032.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kufuata mto Mwamanyangu hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*