

TANGAZO LA SERIKALI NA. 846 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA KINANGWE'ELI YA MWAKA, 2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Kinangwe'eli ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Itilima. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB225 yenye majira – nukta 582174.000MS, 9679108.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kufuata mto Sola hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB224 yenye majira – nukta 584130.000MS, 9678719.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS132°02'44''MS kwa umbali wa kilomita 4.465 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB223 yenye majira – nukta 587525.000MS, 9675667.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini- Magharibi katika uelekeo wa KS204°29'31''MG kwa umbali wa kilomita 1.901 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BA86 yenye majira – nukta 586695.300MS, 9673845.700KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS224°15'58''MG kwa umbali wa kilomita 0.639 hadi kwenye alama ya

Amri ya Kupanga Eneo la Kinangwe'eli

Tangazo la Serikali Na. 846 (Linaendelea)

mpaka ya upimaji namba VB222 yenye majira – nukta 586179.000MS, 9673316.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS228⁰08'05''MG kwa umbali wa kilomita 2.343 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB221 yenye majira – nukta 584359.000MS, 9671685.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ293⁰43'11''MG kwa umbali wa kilomita 2.475 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB184 yenye majira – nukta 581993.000MS, 9672703.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ338⁰44'12''MG kwa umbali wa kilomita 4.166 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB183 yenye majira – nukta 580413.000MS, 9676666.000MS; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ36⁰47'47''MS kwa umbali wa kilomita 2.910 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*