

TANGAZO LA SERIKALI NA. 845 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA IKINDILO NA NTENGA YA MWAKA, 2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Ikindilo na Ntenga ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Itilima. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB227 yenye majira – nukta 627669.000MS, 9687296.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ80°55'21''MS kwa umbali wa kilomita 0.312 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB2 yenye majira – nukta 627873.000MS, 9687654.000MS; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS125°59'22''MS kwa umbali wa kilomita 0.405 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB1 yenye majira – nukta 628287.000MS, 9687364.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Masahriki katika uelekeo wa KZ29°53'03''MS kwa umbali wa kilomita 0.589 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB307 yenye majira – nukta 628618.000MS, 9687964.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ15°38'51''MS kwa umbali wa kilomita 0.172 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba

VB171 yenye majira – nukta 628687.000MS, 9688228.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ47°04'38''MS kwa umbali wa kilomita 0.036 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB306 yenye majira – nukta 628787.000MS, 9688321.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS129°50'29''MS kwa umbali wa kilomita 1.840 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB200 yenye majira – nukta 630465.000MS, 9687346.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS102°22'46''MS kwa umbali wa kilomita 1.165 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB170 yenye majira – nukta 631705.000MS, 9687091.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS151°45'38''MS kwa umbali wa kilomita 1.546 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB109 yenye majira – nukta 632497.000MS, 9685648.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS169°02'00''MS kwa umbali wa kilomita 2.259 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP yenye majira – nukta 632946.000MS, 9683332.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kasikazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ279°53'56''MG kwa umbali wa kilomita 2.794 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB110 yenye majira – nukta 630089.000MS, 9683793.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ293°18'20''MG kwa umbali wa kilomita 1.675 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB213 yenye majira – nukta 628451.000MS, 9684478.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ293°17'02''MG kwa umbali wa kilomita 7.185 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB111 yenye majira – nukta 621731.000MS, 9687292.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ89°54'46''MS kwa umbali wa kilomita 5.840 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*