

TANGAZO LA SERIKALI NA. 844 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA YITWIMILA YA MWAKA, 2024

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Yitwimila ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Busega. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba MV360 yenye majira - nukta 559803MS, 9729194KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS175°12’1”MS kwa umbali wa kilomita 2.35 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV349 yenye majira – nukta 560001MS, 9726846KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS265°25’55”MG kwa umbali wa kilomita 5.50 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV347 yenye majira – nukta 554541MS, 9726695KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ345°25’55”MG kwa umbali wa kilomita 2.00 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV248 yenye majira – nukta 553994MS, 9728692KZ; baada ya hapo mpaka

unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ23⁰10'17"MS kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV249 mpaka ulipoanzia.”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*