

TANGAZO LA SERIKALI NA. 842 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA NYAMALAPA NA KIMALI YA MWAKA, 2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Nyamalapa na Kimali ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Itilima. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB504 yenye majira – nukta 604416.880MS, 9671947.430KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS135°45’34’’MS kwa umbali wa kilomita 4.666 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB417 yenye majira – nukta 607773.000MS, 9668563.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS212°28’52’’MG kwa umbali wa kilomita 0.870 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB482 yenye majira – nukta 607300.000MS, 9667820.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS206°45’42’’MG kwa umbali wa kilomita 2.07 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BA113 yenye majira – nukta 606367.300MS, 9665969.500KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ273°

44°01'00"MG kwa umbali wa kilomita 1.052 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BA112 yenye majira – nukta 605288.300MS, 9666604.600KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ303°11'50"MG kwa umbali wa kilomita 2.445 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BA111 yenye majira – nukta 603107.000MS, 9668010.500KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kasikazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ326°10'51"MS kwa umbali wa kilomita 1.065 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB419 yenye majira – nukta 602452.000MS, 9668975.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ300°11'25"MG kwa umbali wa kilomita 2.336 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BA110 yenye majira – nukta 600338.300MS, 9670186.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ16°45'52"MS kwa umbali wa kilomita 4.514 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB206 yenye majira – nukta 601592.000MS, 9674627.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS91°58'07"MS kwa umbali wa kilomita 2.622 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB107 yenye majira – nukta 604314.000MS, 9674627.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS89°45'47"MS kwa umbali wa kilomita 0.946 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB411 yenye majira – nukta 605360.660MS, 9674600.600KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa kufuata barabara ya Bariadi – Maswa hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*