

TANGAZO LA SERIKALI NA. 841 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA NKOMA YA MWAKA, 2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Nkoma ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Itilima. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BA121 yenye majira – nukta 614035.200EMS, 9667832.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS130°37'20''MS kwa umbali wa kilomita 3.982 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB364 yenye majira – nukta 617122.000MS, 9665207.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS218°58'29''MG kwa umbali wa kilomita 0.035 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BA127 yenye majira – nukta 617100.300MS, 9665179.200KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS28°18'56''MG kwa umbali wa kilomita 3.712 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PIN yenye majira – nukta 615306.000MS, 9661849.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa

Amri ya Kupanga Eneo la Nkoma

Tangazo la Serikali Na. 841 (Linaendelea)

KS258°48'26''MG kwa umbali wa kilomita 3.986 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB396 yenye majira – nukta 611312.000MS, 9660986.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ330°19'32''MG kwa umbali wa kilomita 1.670 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB321 yenye majira – nukta 610417.900MS, 9662514.500KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini -Mashariki katika uelekeo wa KZ30°54'28''MS kwa umbali wa kilomita 1.318 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB320 yenye majira – nukta 611125.000MS, 9663743.800KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ13°30'49''MS kwa umbali wa kilomita 1.279 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB292 yenye majira – nukta 611424.000MS, 9665091.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS43°33'55''MG kwa umbali wa kilomita 3.685 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*