

TANGAZO LA SERIKALI NA. 840 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA NJIA PANDA YA MWAKA, 2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Njia Panda ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Maswa. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MA69 yenye majira - nukta 568407MS, 9647661KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa uelekeo KZ68°06’05”MS kwa umbali wa kilomita 2.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MA84 yenye majira – nukta 571020MS, 9648711KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS110°10’16”MS kwa umbali wa kilomita 1.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VM 709 yenye majira – nukta 572031MS, 9648340KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS98°47’00”MS kwa umbali wa kilomita 1.04 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VM708 yenye majira – nukta 573073MS, 9648179KZ; baada ya hapo mpaka

Amri ya Kupanga Eneo la Njia Panda

Tangazo la Serikali Na. 840 (Linaendelea)

unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa $KS85^{\circ}03'52''MS$ kwa umbali wa kilomita 1.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VM 728 yenye majira – nukta $574370MS$, $9648291KZ$; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa $KS217^{\circ}31'27''MG$ kwa umbali wa kilomita 6.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MA130 yenye majira – nukta $570663MS$, $9643465KZ$; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini -Magharibi katika uelekeo wa $KS282^{\circ}53'12''MG$ kwa umbali wa kilomita 5.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MA 68 yenye majira – nukta $565527MS$, $9644640KZ$; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa $KZ43^{\circ}38'25''MS$ kwa umbali wa kilomita 3.02 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*