

TANGAZO LA SERIKALI NA. 839 la tarehe 11/10/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA NGULIGULI YA MWAKA, 2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga eneo la Nguliguli ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa halmashauri ya wilaya ya Maswa. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MA411 yenye majira - nukta 600716MS, 9651643KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ34°28'39”MS kwa umbali wa kilomita 4.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV782 yenye majira – nukta 603255MS, 9655315KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS27°55'45MS” kwa umbali wa kilomita 4.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV 781 yenye majira – nukta 606882MS, 9653397KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS06°50'34”MG kwa umbali wa kilomita 4.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MV711 yenye majira – nukta 606341MS, 9648936KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS268°17'58” MS kwa umbali wa kilomita 3.7 hadi kwenye alama ya

Amri ya Kupanga Eneo la Nguliguli

Tangazo la Serikali Na. 839 (Linaendelea)

mpaka ya upimaji namba MA 410 yenye majira – nukta 602651MS, 9648817KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ225⁰40'38"MG kwa umbali wa kilomita 2.8 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
2 Oktoba, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*