

TANGAZO LA SERIKALI Na. 829 la tarehe. 4/10/2024

SHERIA YA OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA,
(SURA YA 430)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 22)

NOTISI YA UTEUZI WA WAENDESHA MASHTAKA YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Waendesha Mashtaka ya Mwaka 2024.

Uteuzi wa
waendesha
mashtaka

2. Watu ambao majina yao yameorodheshwa katika Jedwali wameteuliwa kuwa waendesha mashtaka kwa madhumuni ya kuendesha mashauri ya jinai kwa niaba ya Mkurugenzi wa Mashtaka.

Uhalali wa
uteuzi

3.-(1) Uteuzi uliofanywa chini ya Notisi hii utakuwa halali kwa kipindi cha miaka mitano kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii.

(2) Bila kujali aya ndogo ya (1), mwendesha mashtaka aliyeteuliwa chini ya Notisi hii anaweza kutumikia nafasi hiyo kwa kipindi kinachopungua miaka mitano endapo ajira ya mtu huyo katika utumishi wa umma itakoma au uteuzi wake utatenguliwa na Mkurugenzi wa Mashtaka.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

UTEUZI WA WAENDESHA MASHITAKA

S/N	NAME
1.	Faraja Chogga
2.	Shabani Twahili Shabani
3.	WP 7950 D/Cpl Angelina Kajole
4.	Devotha Kigalu Salukele
5.	Hadija Bakari Ramadhani
6.	Nelson Phelician Millinga
7.	Bastina George Ayilla
8.	PF. 19891 Mustapha Mustapha Kombo
9.	PF. 19393 Insp. Augustine Ferdinand Shimba
10.	WP. 7544 D/Cpl Fatuma Hussein Omary

Dodoma,
24 Septemba, 2024

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU,
Mkurugenzi wa Mashtaka