

TANGAZO LA SERIKALI Na. 828 la tarehe. 4/10/2024

**SHERIA YA UCHAGUZI WA RAIS, WABUNGE NA MADIWANI,
(NA. 1 YA MWAKA 2024)**

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 7(3))

NOTISI YA UTEUZI WA MAAFISA WAANDIKISHAJI KWA MIKOA YA UNGUJA NA
PEMBA YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Maafisa Waandikishaji kwa Mikoa ya Unguja na Pemba ya mwaka 2024.

Uteuzi wa maafisa
waandikishaji

2. Watu ambao majina yao yameainishwa katika Jedwali wameteuliwa kuwa maafisa waandikishaji kwa madhumuni ya uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura kwa mwaka 2024/2025 kwa mikoa ya Unguja na Pemba.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

ORODHA YA MAJINA YA WATU WALIOTEULIWA KUWA MAAFISA WAANDIKISHAJI

Na.	MKOA	Na.	WILAYA	JINA LA ALIYETEULIWA
1.	KUSINI UNGUJA	1.	Kusini Unguja	Jafar Jihaad Juma
		2.	Kati	Said Hassan Vuai
2.	MJINI MAGHARIBI	3.	Magharibi "A"	Mwanapili Khamis Mohammed
		4.	Magharibi "B"	Maulid Suleiman Ali
		5.	Mjini	Ramadhan Abdalla Bakari
3.	KASKAZINI UNGUJA	6.	Kaskazini "B"	Maryam Majid Suleiman
		7.	Kaskazini "A"	Jaala Makame Haji
4.	KASKAZINI PEMBA	8.	Micheweni	Issa Juma Hamad
		9.	Wete	Abdu Juma Haji
5.	KUSINI PEMBA	10.	Chakechake	Shekha Kitwana Sururu
		11.	Mkoani	Mahmoud Ahmada Mbwana

Dodoma,
29 Septemba, 2024

RAMADHANI K. KAILIMA,
Mkurugenzi wa Uchaguzi