

TANGAZO LA SERIKALI Na. 825 la tarehe. 4/10/2024

SHERIA YA MWENENDO WA MASHAURI YA JINAI
(SURA YA 20)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 205 na 205A))

AMRI YA UTEUZI WA MTAALAM WA KISAYANSI WA MITANDAO, 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Uteuzi wa Mtaalam wa Kisayansi wa Mitandao ya mwaka 2024.

Uteuzi wa
mtaalam wa
kisayansi wa
Mitandao

2. Mtu ambaye jina lake limetajwa katika Jedwali anateuliwa kuwa Mtaalam wa Kisayansi wa Mitandao kwa madhumuni ya kutoa ripoti kama ushahidi katika mashauri yoyote ya jinai au masuala yanayohusiana na hayo.

Uhalali wa
uteuzi

3.-(1) Uteuzi uliofanywa chini ya aya ya 2 utakuwa halali kwa kipindi cha miaka mitano kutoka tarehe ya kuanza kutumika kwa Amri hii.

(2) Bila ya kujali masharti ya aya ndogo ya (1), mtu aliyeteuliwa kama Mtaalam wa Kisayansi wa Mitandao anaweza kutumikia nafasi hiyo kwa kipindi cha chini ya miaka mitano endapo-

(a) ajira ya mtu huyo katika utumishi wa umma imekoma; au

(b) uteuzi wake kama Mtaalam wa Kisayansi wa Mitandao umesitishwa na Mkurugenzi wa Mashtaka.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na.	JINA
1.	Abel Mushobozi Lukambuzi
2.	Makindi Charles Masandeko
3.	Noel Mahumbuga
4.	Victoria Peter Kilibika
5.	Isaya Goefrey Mwakalinga
6.	Godlisten Kiwera Sakulia
7.	Godwin Kibada
8.	Hamad Shekue Pashua
9.	Jovin Bashara
10.	Godwin Midelo
11.	Prosper Shenkalwa
12.	Leonard Deokaly Masagati
13.	Mlondo Byesusa
14.	Kelvin Mapunda Masandeko
15.	Janeth Shaban Kinyaiya
16.	Edson Jackson
17.	Felichism Lyakurwa
18.	Philemon A. John
19.	Rehemarose Tharsis Luwongo
20.	Paul Mkinga
21.	Abdulkarim Hussein
22.	Acleus Kamwendo
23.	Philipo Myalla
24.	Mazwa Masalu Mayenga
25.	David Armatia Foya
26.	Johnson Kisaka
27.	Tryphone Magogwa

Dodoma,
29 Septemba, 2024

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU,
Mkurugenzi wa Mashtaka