

TANGAZO LA SERIKALI Na. 813 la tarehe. 20/9/2024

**SHERIA YA TAFSIRI YA SHERIA,
(SURA YA 1)**

NOTISI

(Zimetengenezwa chini ya kifungu cha 84(4))

NOTISI YA KUTANGAZA TOLEO RASMI LA TAFSIRI YA KIINGEREZA YA SHERIA YA
UNUNUZI WA UMMA YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya
Kutangaza Toleo Rasmi la Tafsiri ya Kiingereza ya
Sheria ya Ununuzi wa Umma ya Mwaka 2024.

Sheria
zilizotafsiriwa

2. Sheria ya Ununuzi wa Umma ambayo
imeainishwa katika safu ya pili ya Jedwali la Notisi hii
imetafsiriwa kutoka lugha ya Kiswahili kwenda lugha ya
Kiingereza na inatangazwa kuwa Toleo Rasmi la Tafsiri
ya Kiingereza ya Toleo la Kiswahili la Sheria
iliyoainishwa katika safu ya tatu ya Jedwali.

*Notisi ya Kutangaza Toleo Rasmi la Tafsiri ya Kiingereza ya Sheria ya Ununuzi
wa Umma*

Tangazo la Serikali Na.813 (Linaendelea.)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na.	Toleo la Tafsiri ya Kiingereza	Toleo la Kiswahili
1.	The Public Procurement Act, No. 10 of 2023	Sheria ya Ununuzi wa Umma, Na. 10 ya 2023

Dodoma,
17th September, 2024

HAMZA S. JOHARI,
Mwanasheria Mkuu wa Serikali