

GAZETI LA SERIKALI NA. 769 la mwaka 30/8/2024

**SHERIA YA BARABARA,
(SURA YA 167)**

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 11)

NOTISI YA KUPANGA BARABARA KATIKA MADARAJA STAHIKI YA MWAKA 2024

Jina 1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Kupanga Barabara katika Madaraja Stahiki ya Mwaka 2024.

Kupanga Barabara 2.-(1) Barabara zilizotajwa katika Jedwali la Kwanza la Notisi hii zinaainishwa kuwa Barabara Kuu na Barabara za Mikoa.

(2) Barabara za Wilaya zilizotajwa katika Jedwali la Pili la Notisi hii ambazo zilikuwa chini ya mamlaka ya Wakala ya Barabara za Vijijini na Mijini zinahamishwa na kuwekwa chini ya Wakala ya Barabara Tanzania.

JEDWALI LA KWANZA

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2(1))

Barabara zilizopangwa katika Daraja la Barabara Kuu

MKOA	JINA LA BARABARA	UREFU (Km)
Tabora	Kahama – Muhulidede – Bukumbi – Mambali - Tabora	149. 97
JUMLA		149.97

Barabara zilizopangwa katika Daraja la Barabara za Mikoa

Notisi ya Kupanga Barabara Katika Madaraja Stahiki
Tangazo la Serikali Na. 769 (Linaendelea)

MKOA	JINA LA BARABARA	UREFU (Km)
Kagera	Nyakahanga – Nyabionza - Nyakakika	98.0
Njombe	Lupila - Kipengele	41.25
JUMLA		139.25

JEDWALI LA PILI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2(2))

Barabara zilizokasimiwa chini ya Wakala wa Barabara Tanzania

JINA LA HALMASHAURI	NAMBA YA HALMASHAURI	NAMBA YA BARABARA	JINA LA BARABARA	UREFU (Km)
MKOA WA KATAVI				
Tanganyika DC	232	232335	Ibulamata- Ifumbula- Ilangu	87.80
JUMLA				87.80
MKOA WA KILIMANJARO				
Siha DC	37	37014	Dc- Karansi- Makiwaru	17.63
Siha DC	37	37034	Sanya Juu- Naibili - KIA	25.11
JUMLA				42.74

Dodoma,
16 Agosti, 2024

INNOCENT LUGHA BASHUNGWA
Waziri wa Ujenzi