

TANGAZO LA SERIKALI NA. 763 la tarehe 30/8/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA NGULYATI YA
MWAKA, 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa eneo la Ngulyati ya mwaka, 2024.

Utangazaji
wa eneo la
upangaji
Sura 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa
Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango
katika Eneo
la kwenye
Jedwali

3. Mipango kina katika eneo lililoainishwa kwenye
Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa
Mipango Miji na Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya
ya Bariadi.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PN1 yenye majira – nukta 590805MS, 9702649KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ30°25'10"MS kwa umbali wa kilomita 0.22 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG18 yenye majira – nukta 590933MS, 9702614KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ84°19'37"MS kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG17 yenye majira – nukta 591235MS, 9702644KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ38°57'29"MS kwa umbali wa kilomita 0.35 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG16 yenye majira – nukta 591518MS, 9702994KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa

KZ19°26'24"MS kwa umbali wa kilomita 0.27 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG15 yenye majira – nukta 591614MS, 9703266KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS114°16'16"MS kwa umbali wa kilomita 0.28 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG14 yenye majira – nukta 591889MS, 9703142KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ19°4'58"MS kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG13 yenye majira – nukta 591953MS, 9703327KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS105°23'12"MS kwa umbali wa kilomita 0.26 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG12 5922211MS, 9703256KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS208°4'36"MG kwa umbali wa kilomita 0.73 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG11 yenye majira – nukta 591820MS, 9702523KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS122°21'55"MS kwa umbali wa kilomita 0.46 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG10 yenye majira – nukta 592276MS, 9702234KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS195°54'27"MG kwa umbali wa kilomita 0.48 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG9 yenye majira – nukta 592122MS, 9701750KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa S260°3'57"W kwa umbali wa kilomita 0.35 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG7 yenye majira – nukta 591433MS, 9701370KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ285°28'23"MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG6 yenye majira – nukta 591144MS, 9701450KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ304°48'24"MG kwa umbali wa kilomita 0.26 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG5 yenye majira – nukta 590770MS, 9701710KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ321°7'17"MG kwa umbali wa kilomita 0.23 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NG4 yenye majira – nukta 590616MS, 9701901KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ19°55'26"MS kwa umbali wa kilomita 0.46 hadi mpaka ulipoanzia.”

Dodoma,
14 Agosti, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*