

TANGAZO LA SERIKALI NA. 762 la tarehe 30/8/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MWASUBUYA YA
MWAKA, 2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa eneo la Mwasubuya ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika Eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa halmashauri ya wilaya ya Bariadi. |

JEDWALI

Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MWB1 yenye majira – nukta 586239MS, 9712959KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS118^{06'35}MS kwa umbali wa kilomita 0.33 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MWB2 yenye majira – nukta 585977MS, 9713194KZ; baada ya hapo

mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS201⁰14'9"MG kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MWB3 yenye majira – nukta 584611MS, 9712349KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS225⁰50'336"MG kwa umbali wa kilomita 0.82 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MWB4 yenye majira – nukta 584732MS, 9712021KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ298⁰54'36"MG kwa umbali wa kilomita 0.81 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MWB5 yenye majira – nukta 584434MS, 9711466KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ28⁰13'59"MS kwa umbali wa kilomita 0.63 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MWB6 yenye majira – nukta 585142MS, 9711075KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ290⁰14'57"MG kwa umbali wa kilomita 0.35 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MWB7 yenye majira – nukta 585728MS, 9711644KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ58⁰15'33"MS kwa umbali wa kilomita 1.23 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MWB8 yenye majira – nukta 585606MS, 9711792KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kufuata barabara ya Miswaki hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
14 Agosti, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*