

TANGAZO LA SERIKALI NA. 760 la tarehe 30/8/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MATONGO YA
MWAKA, 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa eneo la Matongo ya mwaka, 2024.

Utangazaji wa
Eneo la
Upangaji
Sura 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa
Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango katika
Eneo la
kwenye
Jedwali

3. Mipango kina katika eneo lililoainishwa kwenye
Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa
Mipango Miji na Mkurugenzi wa halmashauri ya wilaya
ya Bariadi.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG1 yenye majira – nukta 621090MS, 9740030KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS115°58’10”MS kwa umbali wa kilomita 0.769 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG2 yenye majira – nukta 621403MS, 9739328KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS191°34’49”KS kwa umbali wa kilomita 1.21 hadi kwenye alama ya mpaka ya

upimaji namba MTG3 yenye majira – nukta 621161MS, 9738147KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS177⁰56'56"KS kwa umbali wa kilomita 0.73 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG4 yenye majira – nukta 621187MS, 9737421KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS195⁰59'8"MG kwa umbali wa kilomita 0.39 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG5 yenye majira – nukta 621079MS, 9737044KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ294⁰16'28"MG kwa umbali wa kilomita 1.287 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG6 yenye majira – nukta 619906MS, 9737573KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ326⁰57'41"MG kwa umbali wa kilomita 0.976 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG7 yenye majira – nukta 619374MS, 9738391KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ35⁰58'33"MS kwa umbali wa kilomita 1.884 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG8 yenye majira – nukta 620481MS, 9739916KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ79⁰23'51"MS kwa umbali wa kilomita 0.62 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
14 Agosti, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*