

TANGAZO LA SERIKALI NA. 758 la tarehe 30/8/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA OLD MASWA YA
MWAKA, 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa eneo la Old Maswa ya mwaka, 2024.

Utangazaji
wa Eneo la
Upangaji
Sura 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Mpango
katika Eneo
la kwenye
Jedwali

3. Mipango kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa halmashauri ya Mji wa Bariadi.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ODO1 yenye majira – nukta 610758.114MS, 9702189.353KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea - Kaskazini Magharibi katika uelekeo wa KZ347°17'50”MG kwa umbali wa kilomita 0.96 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ODO2 yenye majira – nukta 610535.838MS, 9703129.860KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ331°37'40”MG kwa umbali wa kilomita 1.06 hadi

kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ODO3 yenye majira – nukta 609596.995MS, 9703636.904KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ31°54'26"MS kwa umbali wa kilomita 0.65 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ODO4 yenye majira – nukta 609943.505MS, 9704193.436KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS112°44'44"E kwa umbali wa kilomita 0.27 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ODO5 yenye majira – nukta 610194.288MS, 9704095.889KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ31°50'24"MS kwa umbali wa kilomita 0.28 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ODO6 yenye majira – nukta 610345.079MS, 9704338.713KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ328°26'39"MG kwa umbali wa kilomita 0.53 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ODO7 yenye majira – nukta 610058.741MS, 9704789.144KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ69°10'48"MS kwa umbali wa kilomita 0.58 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ODO8 yenye majira – nukta 610607.737MS, 9704997.907KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS154°50'54"MS kwa umbali wa kilomita 0.79 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ODO9 yenye majira – nukta 610967.231MS, 9704287.716KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS187°18'24"MG kwa umbali wa kilomita 0.23 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba OD10 yenye majira – nukta 610937.019MS, 9704052.086KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ79°29'56"MS kwa umbali wa kilomita 0.33 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba OD11 yenye majira – nukta 611264.596MS, 9704112.805KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS168°1'19"MS kwa umbali wa kilomita 0.39 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba OD12 yenye majira – nukta 611345.674MS, 9703732.082KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS249°50'4"MG kwa umbali wa kilomita 0.28 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba OD13 yenye majira – nukta 611082.911MS, 9703635.582KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS152°18'57"MS kwa umbali wa kilomita 0.54 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba OD14 yenye majira – nukta 611340.817MS, 9703156.917KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS186°38'8"MG kwa umbali wa kilomita 0.49 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba OD15 yenye majira – nukta 611283.293MS, 9702662.427KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS227°59'16"MG kwa umbali wa kilomita 0.70 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
14 Agosti, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*