

TANGAZO LA SERIKALI NA. 757 la tarehe 30/8/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA SAPIWI YA MWAKA,
2024

Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa eneo la Sapiwi ya mwaka, 2024.

Utangazaji 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
wa Eneo la linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa
Upangaji Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.
Sura 355

Mpango 3. Mipango kina katika eneo lililoainishwa kwenye
katika Eneo Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa
la kwenye Mipangomiji na Mkurugenzi wa halmashauri ya wilaya ya
Jedwali Bariadi.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SP5 yenye majira – nukta 606036.82MS, 9739236.38KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ51°18'15”MS kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB336 yenye majira – nukta 606688MS, 9739758KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini -

Mashariki katika uelekeo wa $KS104^{\circ}19'35''MS$ kwa umbali wa kilomita 1.66 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SP6 yenye majira – nukta 608349.55MS, 9739333.66KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa $KS186^{\circ}15'52''MG$ kwa umbali wa kilomita 1.35 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SP7 yenye majira – nukta 608201.5MS, 9737984.98KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa $KS195^{\circ}10'24''MG$ kwa umbali wa kilomita 0.78 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SP8 yenye majira – nukta 607991.65MS, 9737208.97KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa $KS256^{\circ}39'39''MS$ kwa umbali wa kilomita 0.56 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SP1 yenye majira – nukta 607428MS, 9737075KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa $KZ271^{\circ}47'11''MG$ kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SP2 yenye majira – nukta 606542.97MS, 9737103.19KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa $KZ357^{\circ}53'41''MG$ kwa umbali wa kilomita 0.67 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SP3 yenye majira – nukta 606518.47MS, 9737769.76KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa $KZ320^{\circ}59'52''MG$ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SP4 yenye majira – nukta 606231.69MS, 9738123.66KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa $KZ350^{\circ}3'53''MG$ kwa umbali wa kilomita 1.1 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
14 Agosti, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*