

TANGAZO LA SERIKALI NA. 756 la tarehe 30/8/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA NYAMSWA YA
MWAKA, 2024

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa eneo la Nyamswa ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika Eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Bariadi. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NMS1 yenye majira – nukta 590391MS, 9704367.43KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS84°53'30”MG kwa umbali wa kilomita 0.18 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NMS2 yenye majira – nukta 590213.14MS, 9707351.53KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea

Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ317°10'49"MG kwa umbali wa kilomita 0.32 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NMS3 yenye majira – nukta 589999MS, 9707582.62KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ14°31'10"MS kwa umbali wa kilomita 0.613 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NMS4 yenye majira – nukta 590152.47MS, 9708175.22KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS89°57'11"MS kwa umbali wa kilomita 0.64 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NMS5 yenye majira – nukta 590788.69MS, 9708175.74KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS181°43'5"KS kwa umbali wa kilomita 0.71 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NMS6 yenye majira – nukta 590767.48MS, 9707468.61KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS195°2'35"MG kwa umbali wa kilomita 0.39 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
14 Agosti, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*