

TANGAZO LA SERIKALI NA. 755 la tarehe 30/8/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA NKOLOLO YA MWAKA,
2024

Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha
Makazi Yasiyopangwa eneo la Nkololo ya mwaka, 2024.

Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango katika Eneo la kwenye Jedwali 3. Mipango kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Bariadi.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NK5 yenye majira – nukta 628813MS, 9709380KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS111°33'46”MS kwa umbali wa kilomita 0.54 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NK6 yenye majira – nukta 629351MS, 9709167KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS203°34'3”MG kwa umbali wa kilomita 0.48 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NK7 yenye majira – nukta 629137MS, 9708681KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa KS114°59'59”MS kwa umbali wa kilomita

0.55 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NK8 yenye majira – nukta 629688MS, 9708425KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS151°40'51"MS kwa umbali wa kilomita 0.37 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NK9 yenye majira – nukta 629889MS, 9708052KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS114°38'42"MS kwa umbali wa kilomita 2.49 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NK10 yenye majira – nukta 632376MS, 9706911KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS210°25'33"MG kwa umbali wa kilomita 0.63 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NK11 yenye majira – nukta 631747MS, 9705840KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS269°21'33"MG kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP1 yenye majira – nukta 630350MS, 9705830KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kufuata mto Sandayi hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP2 yenye majira – nukta 628767MS, 9707215KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS223°11'42"MG kwa umbali wa kilomita 1.10 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NK1 yenye majira – nukta 637681MS, 9706059KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ345°15'55"MG kwa umbali wa kilomita 1.88 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NK2 yenye majira – nukta 627221MS, 9707943KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ33°12'8"MS kwa umbali wa kilomita 0.43 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NK3 yenye majira – nukta 627629MS, 9708597KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ64°12'17"MS kwa umbali wa kilomita 1.11 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NK4 yenye majira – nukta 638738MS, 97709133KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ16°40'41"MS kwa umbali wa kilomita 0.25 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
14 Agosti, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*