

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 32

27th AUGUST, 2024

SPECIAL SUPPLEMENT

To The Special Gazette of the United Republic of Tanzania No.31 Vol. 105 Dated 27th August, 2024
Printed by The Government Printer, Dodoma by Order of Government

TANGAZO LA SERIKALI NA. 752A la tarehe 27/8/2024

SHERIA YA SHUGHULI ZA RAIS,
(SURA YA 9)

TANGAZO

(Limetengenezwa chini ya kifungu cha 4)

SHUGHULI ZA RAIS (KUENZISHA NA KUTUNUKU NISHANI) MAREKEBISHO YA
TANGAZO LA MWAKA 2024

Jina

TS. Na.
32 ya 2014

1. Tangazo hili litajulikana kama Shughuli za Rais (Kuanzisha na Kutunuku Nishani) Marekebisho ya Tangazo la mwaka 2024 na litasomwa pamoja na Shughuli za Rais (Kuanzisha na Kutunuku Nishani) Tangazo la mwaka 2014 ambalo hapa limerejewa kama “Tangazo kuu”.

Marekebisho
ya Jedwali la
Kwanza

2. Tangazo kuu linarekebishwa katika Jedwali la Kwanza kwa kuongeza aya mpya baada ya aya ya 19 kama ifuatavyo:

“20. NISHANI Nishani hii Nishani itakuwa ya
YA MIAKA 60 itatolewa kwa dhahabu ya kuchovywa
YA JESHI LA wanajeshi wa Jeshi ya umbo la mfano wa
ULINZI LA la Ulinzi la nyota yenye kipenyo
WANANCHI Wananchi wa cha ukubwa wa 45mm.
WA Tanzania walioko
TANZANIA kwenye utumishi
tarehe 1 Septemba,
2024.

Katikati yake kutakuwa
na mduara, ndani ya
mduara kutakuwa na
nembo ya Jeshi la

Ulinzi la Wananchi wa Tanzania na upande wake wa kushoto kutakuwa na mwaka 1964 na upande wake wa kulia kutakuwa na mwaka 2024.

Nishani itaning'inizwa kwenye kipande kilichonyooka cha chuma na utepe wenye upana wa 38mm rangi za bendera ya Jeshi la Ulinzi ukiwa na tarakimu '60' katikati yake iliyoandikwa kwa dhahabu iliyochovywa.

Utepe wa Nishani hiyo utavaliwa kifuani upande wa kushoto wa shati.

Nishani itahifadhiwa katika kasha la ngozi ya rangi nyekundu iliyoandikwa kwa maandishi ya fedha.

Alama zake zimechapwa kwa ubora wa fedha.”.

Limetolewa kwa saina yangu na kugongwa lakiri ya Umma leo tarehe 26 mwezi Agosti, 2024.

Ikulu,
Dodoma

SAMIA SULUHU HASSAN
Rais