

TANGAZO LA SERIKALI NA. 318 la tarehe 26/4/2024

SHERIA YA USTAWI WA WANYAMA

(SURA YA 154)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 7(2))

NOTISI YA UTEUZI WA WAKAGUZI WA USTAWI WA WANYAMA YA MWAKA, 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Wakaguzi wa Ustawi wa Wanyama ya Mwaka 2024.

Uteuzi wa
wakaguzi wa
ustawi wa
wanyama

2. Madaktari wa mifugo, wataalam wasaidizi, wasaidizi wa wataalam wasaidizi, maafisa mifugo au maafisa mifugo wasaidizi waliosajiliwa ambao majina yao yameainishwa katika Jedwali wanateuliwa kuwa Wakaguzi wa Ustawi wa Wanyama.

Muda wa
kutumikia

3. Uteuzi uliofanyika chini ya aya ya 2 utadumu hadi pale mkaguzi aliyeteuliwa atakapostaafu au atakapoacha kazi ya utumishi wa umma au itakapoamuliwa vinginevyo na mamlaka ya uteuzi.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

**MAJINA YA WAKAGUZI WA USTAWI WA WANYAMA
WALIOTEULIWA**

Na.	JINA	WILAYA/ENEO LA KUFANYA KAZI
DODOMA		
1.	Edgar Henry Mbehikya	Shule ya Sekondari Kizota
2.	Helman Velegirio Nyigo	Halmashauri ya Jiji la Dodoma
3.	Yohana Mchovu	Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino
4.	Emanuel Gasper Lyimo	Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa
5.	Fortunata Makoye	Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa
6.	Elisante Abraham Sindato	Halmashauri ya Wilaya ya Chemba
7.	Isaack Vicent Luambano	Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa
8.	Godwin Mathias Ngowi	Halmashauri ya Mji wa Kondoa
SINGIDA		
9.	Peter Costantine Shirima	Halmashauri ya Wilaya ya Bahi
10.	Ragita Joel Maasa	Manispaa ya Singida

Notisi ya Uteuzi wa Wakaguzi wa Ustawi wa Wanyama

Tangazo La Serikali Na. 318 (Linaendelea)

11.	Daniel Lugata	Halmashauri ya Wilaya ya Iramba
12.	Alberto John Wiliam	Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi
13.	Christian Vincent Malya	Halmashauri ya Wilaya ya Itigi
14.	Daniel Simon Helahela	Halmashauri ya Wilaya ya Singida
15.	John Nasson Yako	Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama
16.	Charles Wambura	Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni
DAR ES SALAAM		
17.	Stanslaus Mchonde	Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere
18.	Ayub Mollel	Mnada wa Mifugo wa Upili wa Pugu
19.	Nassoro A. Mopei	Halmashauri ya Jiji la Ilala
20.	Robert Sengelela Kimaro	Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni
21.	Anselma Alex Twipa	Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni
22.	Honoratha John Murro	Halmashauri ya Manispaa ya Temeke
PWANI		
23.	Rashid Suleiman Singano	Halmashauri ya Wilaya ya Rufiji
24.	Leah Otieno Nyaga	Halmashauri ya Wilaya ya Kibiti
25.	Aurelia Robert Katanga	Halmashauri ya Wilaya ya Mkuranga
26.	Juma Expery Kimboka	Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe

Notisi ya Uteuzi wa Wakaguzi wa Ustawi wa Wanyama

Tangazo La Serikali Na. 318 (Linaendelea)

27.	Issa Seif Issa	Halmashauri ya Mji wa Kibaha
28.	Makoye Joseph Kayungiro	Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha
29.	Herman Leonard	Halmashauri ya Wilaya ya Chalinze
30.	Sara Rowden Amanyise	Halmashauri ya Wilaya ya Bagamoyo
31.	Komanya Kija Miano	Halmashauri ya Wilaya ya Mafia
32.	Funga Ahmada Mahiza	Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga
MOROGORO		
33.	Nuru Omary Kanyemka	Halmashauri ya Wilaya ya Mlimba
34.	John Steven Mlaguzi	Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa
35.	Dunia Said Mlanzi	Halmashauri ya Wilaya ya Ifakara
36.	Emmanuel Charles Pangapanga	Halmashauri ya Wilaya ya Gairo
37.	Tumaini Levison Kawa	Halmashauri ya Wilaya ya Malinyi
38.	Goodluck Mosha	Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero
ARUSHA		
39.	James P. Warioba	Halmashauri ya Jiji la Arusha
40.	Hamka Ally	Halmashauri ya Jiji la Arusha
41.	Mariam Mduri	Halmashauri ya Jiji la Arusha
42.	Hedson Samwel Kindia	Halmashauri ya Wilaya ya Arusha
43.	Aristariki Faustine Kimario	Halmashauri ya Wilaya ya Monduli
44.	Jacob Meshack Akyoo	Halmashauri ya Wilaya ya Karatu
45.	Theobard Ongambage	Halmashauri ya Wilaya ya Meru
46.	Safan Yosia Kagoma	Halmashauri ya Wilaya ya Longido
47.	Choby Clement Chubwa	Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro
48.	Sabas Peter Shange	RS Arusha
TANGA		
49.	Reginald Exuper Mboya	Halmashauri ya Wilaya ya Bumbuli

Notisi ya Uteuzi wa Wakaguzi wa Ustawi wa Wanyama
Tangazo La Serikali Na. 318 (Linaendelea)

50.	Dk. Key Tuwa Amiri	Halmashauri ya Wilaya ya Handeni
51.	Eliya Alexander Masasi	Halmashauri ya Wilaya ya Handeni
52.	Dkt. Godbless Ndetainywa Sommi	Halmashauri ya Wilaya ya Kilindi
53.	Kombo Hatibu Omari	Halmashauri ya Wilaya ya Korogwe
54.	Fadhili Said Bang'ala	Halmashauri ya Mji wa Korogwe
55.	George Zakayo Medeye	Halmashauri ya Wilaya ya Lushoto
56.	Ndumelifiny Sindato Ngowi	Halmashauri ya Wilaya ya Mkinga
57.	Abdullah Francis Saidi	Halmashauri ya Wilaya ya Muheza
58.	Dorah Julius Ochere	Halmashauri ya Wilaya ya Pangani
59.	Eric Titus Mosha	Halmashauri ya Jiji la Tanga
MANYARA		
60.	Issa A. Mnzava	Rs Manyara
61.	Fatuma Amiri Mkombozi	Halmashauri ya Mji wa Babati
62.	Isaya J. Gegony	Halmashauri ya Wilaya ya Babati
63.	John L Tarimo	Halmashauri ya Wilaya ya Hanang'
64.	Lunon E. Sigala	Halmashauri ya Wilaya ya Kiteto
65.	Salei Senyi Lesamei	Halmashauri ya Mji wa Mbulu
66.	Nichodemus Michael Gidqam	Halmashauri ya Wilaya ya Mbulu
67.	Yassin Rashid Mshana	Halmashauri ya Wilaya ya Simanjiro
KILIMANJARO		
68.	Allen Stanslaus Mlay	Halmashauri ya Manispaa ya Moshi
69.	Herman Rock Shayo	Halmashauri ya Wilaya ya Same
70.	Emily Erick Mkemwa	Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga
71.	Nathaniel Yusto Mgh'ahani	Halmashauri ya Wilaya ya Siha
72.	David R. Saba	Halmashauri ya Wilaya ya Hai
73.	Khatibu Haji Salimu	Halmashauri ya Wilaya ya Moshi

Notisi ya Uteuzi wa Wakaguzi wa Ustawi wa Wanyama

Tangazo La Serikali Na. 318 (Linaendelea)

74.	Seleman Athman Msofe	Halmashauri ya Wilaya ya Rombo
TABORA		
75.	Yohana Martin Simtenda	Mnada wa Mifugo wa Upili Igunga
76.	Bwire William Nyagero	Halmashauri ya Manispaa ya Tabora
77.	Grace John Salenge	Halmashauri ya Wilaya ya Uyui
78.	Zemba Omari Mumbi	Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua
79.	Maulid Mohamed Rajab	Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge
80.	Humphrey Basil Mwamasimbi	Halmashauri ya Wilaya ya Urambo
81.	Sophia Gwakisa Mwabusila	Halmashauri ya Mji wa Nzega
82.	Catherine George Kushoka	Halmashauri ya Wilaya ya Nzega
83.	Emmanuel Masaki	Halmashauri ya Wilaya ya Igunga
KIGOMA		
84.	Mwita Marco Gibaka	Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko
85.	Joseph Jeremia	Kituo cha Ukaguzi cha Buhigwe post-zoosanitary
86.	Festo Ludovick Bone	Halmashauri ya Manispaa ya Ujiji
87.	Kengwa Halid Kengwa	Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe
88.	Mzamidu Harun Kajuna	Halmashauri ya Mji wa Kasulu
89.	Baraka Eliaki Ngoyabosha	Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo
RUKWA		
90.	Neema Munuo	Kituo cha ukaguzi cha Mpanda post-zoosanitary - Tanganyika DC
91.	Julius Mutakyawa	Mnada wa Mifugo wa Upili wa Kasesya – Halmashauri ya Wilaya ya Kalambo
92.	Sila Paulo Mbizo	Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga
93.	Daniel Sane Kidiri	Halmashauri ya Wilaya ya Sumbawanga
94.	Thobias Alfred Mbaule	Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi
95.	Ennosy Edphon Luvinga	Halmashauri ya Wilaya ya Kalambo

KATAVI		
96.	Gerald Dominic Gandye	Halmashauri ya Wilaya ya Mlele
MTWARA		
97.	Isaya Kibasa	ZVC – Mtwara
98.	Innocent Macha	Kituo cha ukaguzi cha Malendego
99.	Elius Peter Matoja	Halmashauri ya Wilaya ya Nanyamba
100.	Mtaalam S. Mkana	Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba
101.	Innocent Mrope	Halmashauri ya Wilaya ya Masasi
102.	Vailet Abdallah Mhehe	Halmashauri ya Mji wa Masasi
103.	Hussein Rashid Tully	Halmashauri ya Wilaya ya Newala
104.	Sadoc Byogwa	Halmashauri ya Mji wa Newala
105.	Frank fredy Msangi	Halmashauri ya Wilaya ya Nanyumbu
106.	Yusufu Achiula	Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara
107.	Dotto Ahmed Awazi	Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara
108.	Ramadhan Seleman Hola	Halmashauri ya Wilaya ya Mtama
LINDI		
109.	Rashidi Ramadhani Buna	Halmashauri ya Manispaa ya Lindi
110.	Bruno Temu	Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa
111.	David Emil Kwavi	Halmashauri ya Wilaya ya Liwale
112.	Rashid Mdoembazi	Halmashauri ya Wilaya ya Ruangwa
113.	Mhina Luther Godfrey	Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea
IRINGA		
114.	Amon P. Mhagama	Kituo cha ukaguzi cha Kasumulu zoosanitary - Halmashauri ya Wilaya ya Kyera
115.	Adelbelter P. Mwinuka	Kituo cha ukaguzi cha Tunduma-zoosanitary
116.	Aldonis Ulimboka	Halmashauri ya Mji wa Mafinga
117.	Julius J Mahenge	Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo
118.	Godbless Ngairo	Halmashauri ya Wilaya ya Iringa

Notisi ya Uteuzi wa Wakaguzi wa Ustawi wa Wanyama

Tangazo La Serikali Na. 318 (Linaendelea)

119.	Joram S.Omary	Halmashauri ya Wilaya ya Iringa
120.	Innocent M. Ngoma	Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi
RUVUMA		
121.	Jacob Stephen Madondolah	Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa
122.	Conrad A. kawonga	Halmashauri ya Mji wa Mbinga
123.	Shalali Jisanga Shongolo	Halmashauri ya Wilaya ya Namtumbo
124.	Seria Masole Shonyela	Halmashauri ya Manispaa ya Songea
125.	Magreth Mdee Nathaniel	Halmashauri ya Wilaya ya Tunduru
126.	Gaudence Joachim Kalipesa	Halmashauri ya Wilaya ya Madaba
127.	Scholastica John Kisesa	Halmashauri ya Wilaya ya Songea
128.	Denismund Robert Mkanula	Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga
SONGWE		
129.	Hamza Masalalila	Halmashauri ya Wilaya ya Momba
130.	Benson Mgeni	Halmashauri ya Wilaya ya Songwe
131.	Fred Mlowe	Halmashauri ya Wilaya ya Ileje
132.	Isaack Mahai	Halmashauri ya Wilaya ya Mbozi
133.	Jonas Mfunda	Halmashauri ya Mji wa Tunduma
MBEYA		
134.	Servas Wilbard Mosha	Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya
135.	Mary Atanas Macha	Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo
136.	Nasibu Nord Nyagawa	Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali
137.	John Donald John	Halmashauri ya Wilaya ya Kyela
138.	Christopher Ndyetabura	Halmashauri ya manispaa ya Mbeya
NJOMBE		
139.	Godphrey Kongo	Halmashauri ya Mji wa Njombe
140.	Veronika S. Kihwili	Halmashauri ya Wilaya ya Makambako
141.	Simon Haule	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa
142.	Winson Essau Mfikwa	Halmashauri ya Wilaya ya Wang'ing'ombe
143.	Rehema Lawrence Mbuya	Halmashauri ya Wilaya ya Njombe

Notisi ya Uteuzi wa Wakaguzi wa Ustawi wa Wanyama

Tangazo La Serikali Na. 318 (Linaendelea)

144.	Christoncia Paul Kimaro	Halmashauri ya Wilaya ya Makete
MWANZA		
145.	Bernard Washington Gishuli	Mnada wa Mifugo wa Upili wa Lamadi - Lamadi DC
146.	Mathias Kaiza	Kituo cha Ukaguzi cha Mtukula-zoosanitary
147.	Justine Simon Makuliga	Halmashauri ya Wilaya ya Buchosa
148.	Christopher J. Makoye	Halmashauri ya Wilaya ya Kwimba
149.	Wilfred I.Mushi	Halmashauri ya Wilaya ya Ukerewe
150.	Joyce Flavin Mganga	Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema
151.	Joseph John Ndalu	Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi
152.	Aristides Joachim Kandia	Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela
SHINYANGA		
153.	Afidhali Musa Kiduka	Halmashauri ya Manispaa ya Kahama
154.	John Mchele Shiganga	Halmashauri ya Wilaya ya Kishapu
155.	Christina Gerald Kamkolwe	Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga
156.	Chrispacy Charles Kasimbazi	Halmashauri ya Manispaa ya Shinyanga
157.	Francis Gasper Mlay	Halmashauri ya Wilaya ya Msalala
GEITA		
158.	David Misonge	RAS- Geita
159.	Godfrey Buberwa	Halmashauri ya Wilaya ya Geita
160.	Crepin Tibagwa	Halmashauri ya Wilaya ya Chato
161.	Sosthenes Nkombe	Halmashauri ya Wilaya ya Mbogwe
162.	Gabriel Nyahinga	Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'ghwale
163.	Rashid Said Omari	Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe
164.	Charles Petro Msira	Halmashauri ya Wilaya ya Maswa
165.	John Ishengoma	Halmashauri ya Mji wa Geita
KAGERA		
166.	Renatus Mujuni Kanyambo	Halmashauri ya Wilaya ya Bukoba
167.	Edward Japhence Aligawesa	Halmashauri ya Wilaya ya Misenyi
168.	Fabian Tibandebage	Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe

Notisi ya Uteuzi wa Wakaguzi wa Ustawi wa Wanyama

Tangazo La Serikali Na. 318 (Linaendelea)

169.	Richard Ngowi	Halmashauri ya Wilaya ya Ngara
170.	Godfrey Dominic Kajagi	Halmashauri ya Wilaya ya Kyerwa
171.	Geofrey Ernest Banyita	Halmashauri ya Wilaya ya Muleba
172.	Amos Meshack Bankobeza	Halmashauri ya Wilaya ya Bukoba
SIMIYU		
173.	Linah Kilumbi	Halmashauri ya Mji wa Bariadi
174.	Amwesiga Selestine Kasoma	Halmashauri ya Wilaya ya Itilima
MARA		
175.	Gasper August Baba	Halmashauri ya Wilaya ya Musoma
176.	Joseph Marwa Mwita	Halmashauri ya Wilaya ya Tarime
177.	Ezekiel Francis Ngonde	Halmashauri ya Mji wa Tarime
178.	Jumbe Mashulule	Halmashauri ya Wilaya ya Rorya
179.	Saul Simpert Comb	Halmashauri ya Wilaya ya Butiama
180.	Wilson Anton Kasanda	Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti
181.	Asa Anase Meena	Halmashauri ya Manispaa ya Musoma
182.	Neema Hubert Mtui	Halmashauri ya Mji wa Bunda
183.	Rambo Shigela	Mnada wa Mifugo wa Upili wa Magena- Tarime DC

Dodoma,
.....,2024

ABDALLAH HAMIS ULEGA
Waziri wa Mifugo na Uvuvi