

TANGAZO LA SERIKALI NA. 731 la tarehe 23/7/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA DUTWA YA MWAKA,
2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa eneo la Dutwa ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika Eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa halmashauri ya wilaya ya Bariadi. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba DT1 yenye majira – nukta 607141MS, 9726793KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS94^{053'29}MS kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba DT2 yenye majira – nukta 608000MS, 9726708KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS152^{045'8}MS kwa umbali wa kilomita 2.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB355 yenye majira –

nukta 609403MS, 9723984KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS168°58'49"MS kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP1 yenye majira – nukta 609514MS, 9723414KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS171°28'32"M kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba DT3 yenye majira – nukta 609583.9MS, 9742203KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS187°40'72"MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP1 yenye majira – nukta 609332.73MS, 9721907.08KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS103°39'16"MG kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba DT4 yenye majira – nukta 609332.73MS, 9721907.08KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS152°38'27"MS kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba DT5 yenye majira – nukta 610205MS, 9720318KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS72°40'37"MG kwa umbali wa kilomita 2.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba DT8 yenye majira – nukta 607467MS, 9719464KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ317°47'45"MG kwa umbali wa kilomita 1.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba DT9 yenye majira – nukta 606425MS, 9720613KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS252°15'4"MG kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BA22 yenye majira – nukta 605922MS, 9720452KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ3°22'47"MS kwa umbali wa kilomita 2.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba DT10 yenye majira – nukta 606058MS, 9722755KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ275°26'48"MG kwa umbali wa kilomita 0,8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba DT11 yenye majira – nukta 605198MS, 9722837KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ85°56'34"MS kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba DT12 yenye majira – nukta 605174.63MS, 9723166.49KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ28°28'3"MS kwa umbali wa kilomita 3.6 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
14 Agosti, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*