

TANGAZO LA SERIKALI NA. 730 la tarehe 23/8/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8 (1) na 23 (1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA BYUNA YA MWAKA,
2024

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa eneo la Byuna ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipang Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mpango kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa halmashauri ya wilaya ya Bariadi. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BYN1 yenye majira – nukta 627195MS, 9714145KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ3°56'16"MS kwa umbali wa kilomita 1.85 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BYN2 yenye majira – nukta 627322MS, 9715990KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ92°44'0"MS kwa umbali wa kilomita 1.17 hadi kwenye alama ya

mpaka ya upimaji namba BYN3 yenye majira – nukta 628495.64MS, 9715933.49KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS128°34'52"MS kwa umbali wa kilomita 0.46 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BYN4 yenye majira – nukta 628851MS, 9715650KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS172°19'9"MG kwa umbali wa kilomita 1.62 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BYN5 yenye majira – nukta 629068MS, "9714041KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS219°23'31"MG kwa umbali wa kilomita 0.55 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BYN6 yenye majira – nukta 628719MS, 9713616KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS188°5'51"MG kwa umbali wa kilomita 0.79 hadi

kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BYN7 yenye majira – nukta 628649MS, 9713124KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS165°3'42"MG kwa umbali wa kilomita 0.79 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BYN8 yenye majira – nukta 627862MS, 9713056KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ359°23'29"MG kwa umbali wa kilomita 0.75 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BYN9 yenye majira – nukta 627854MS, 9713809KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa N297°0'55"W kwa umbali wa kilomita 0.74 hadi ulipoanzia."

Dodoma,
14. August, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*