

TANGAZO LA SERIKALI NA. 729 la tarehe 23/8/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA KASOLI YA MWAKA,
2024

- | | |
|---|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa eneo la Kasoli ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika Eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa halmashauri ya wilaya ya Bariadi |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL1 yenye majira – nukta 575966EMS, 9715430KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS203°19'16"MG kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL2 yenye majira – nukta 575747MS, 9714922KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS264°21'19"MG kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL3 yenye majira – nukta 575269EMS, 9714875KZ; baada ya hapo

mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ300°2'38"MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL4 yenye majira – nukta 574938MS, 9715066KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ3°56'43"MS kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL5 yenye majira – nukta 574964MS, 9715443KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ296°26'5"MG kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL6 yenye majira – nukta 574612MS, 9715618KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ23°49'35"MS kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL7 yenye majira – nukta 574888MS, 9716243KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ69°46'3"MS kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL8 yenye majira – nukta 575238MS, 9716372KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS123°5'15"MS kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL9 yenye majira – nukta 575459MS, 9716228KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS183°2'28"MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL10 yenye majira – nukta 575442MS, 9715008KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS121°36'55"MS kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL11 yenye majira - nukta 575853MS, 9715655KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS153°19'59"MS kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
14 August, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*