

TANGAZO LA SERIKALI NA. 728 la tarehe 23/8/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MASEWA YA MWAKA,
2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa eneo la Masewa ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango katika Eneo la kwenye Jedwali | 3. Mpango kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa halmashauri ya wilaya ya Bariadi. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS1 yenye majira – nukta 610686MS, 9743232KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS140°41'10"MS kwa umbali wa kilomita 1.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS2 yenye majira – nukta, 611818MS, 9741216KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS143°11'20"MS kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS3 yenye majira – nukta 612285MS, 9740592KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS151°31'28"MS kwa umbali wa kilomita

0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS4 yenye majira – nukta 612560MS, 9740085KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS218°12'40"MG kwa umbali wa kilomita 0.47 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS5 yenye majira – nukta 612190MS, 9739450KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS256°14'55"MG kwa umbali wa kilomita 0.23 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS6 yenye majira – nukta 611953MS, 9739557KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS99°41'51"MG kwa umbali wa kilomita 0.48 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS7 yenye majira – nukta 611872MS, 9739083KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS257°23'37"MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS8 yenye majira – nukta 611559MS, 9739013KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ346°49'16"MG kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS9 yenye majira – nukta 611389MS, 9739739KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ339°59'8"MG kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS10 yenye majira – nukta 611228MS, 9740181KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.6 katika uelekeo wa KZ312°4'5"MG hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS11 yenye majira – nukta 610602MS, 9740746KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ354°32'8"MG kwa umbali wa kilomita 0.67 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MS12 yenye majira – nukta 610538MS, 9741415KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ28°44'17"MS kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
14 August, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*