

THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA

Supplement No. 33

23rd August, 2024

SUBSIDIARY LEGISLATION

To The Gazette of the United Republic of Tanzania No.32 Vol. 105 Dated 23rd August, 2024
Printed by The Government Printer, Dodoma by Order of Government

TANGAZO LA SERIKALI NA. 727 la tarehe 23/8/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA KILALO YA MWAKA,
2024

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa eneo la Kilalo ya mwaka, 2024. |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango katika Eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango kina katika eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa halmashauri ya wilaya ya Bariadi. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL7 yenye majira – nukta 486184MS, 9693292KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS30°12'19"MS kwa umbali wa kilomita 1.05 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB328 yenye majira – nukta 487090MS, 9692928KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS188°10'21"MG kwa umbali wa kilomita 0.77 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL1 yenye majira – nukta 486982MS, 9692006KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS246°31'13"MG kwa umbali wa kilomita 0.24 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL2 yenye majira – nukta 486767MS, 9691910KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ315°17'10"MG kwa umbali wa kilomita 0.42 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL3 yenye majira – nukta 486462MS, 9692212KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ280°2'17"MG kwa umbali wa kilomita 0.44 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VB329 yenye majira – nukta 485861MS, 9692211KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS244°13'16"MG kwa umbali wa kilomita 0.18 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL4 yenye majira – nukta 485861MS, 9692211KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ342°17'03"MG kwa umbali wa kilomita 0.52 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL5 yenye majira – nukta 485703MS, 9692711KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ37°13'55"MS kwa umbali wa kilomita 0.64 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KL6 yenye majira – nukta 486092MS, 9693223KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ52°44'1"MG kwa umbali wa kilomita 0.12 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
14th Agosti, 2024

DEOGRATIUS JOHN NDEJEMBI
*Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi*