

*Amri ya Msamaha wa Kodi ya Kodi ya Zuio Katika Mradi wa Ukamilishaji wa
Kazi za Ukarabati wa Mtambo wa Kusafishia Maji Katika Mitambo ya Wami-
Chalinze, Ujenzi wa Mtandao Mkubwa Na Mdogo wa Bomba la Usambazaji Maji
Na Ujenzi wa Tenki Kuu za Kuhifadhia na Kusambaza Maji Katika Vijiji Vya
Chalinze Kwa Kampuni ya Afcons Infrastructures Limited*

TANGAZO LA SERIKALI NA. 310 la tarehe 26/4/2024

SHERIA YA KODI YA MAPATO,

(SURA YA 332)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya Kifungu cha 10)

AMRI YA MSAMAHA WA KODI YA KODI YA ZUIO KATIKA MRADI WA
UKAMILISHAJI WA KAZI ZA UKARABATI WA MTAMBO WA KUSAFISHIA
MAJI KATIKA MITAMBO YA WAMI- CHALINZE, UJENZI WA MTANDAO
MKUBWA NA MDOGO WA BOMBA LA USAMBAZAJI MAJI NA UJENZI WA
TENKI KUU ZA KUHFADHIA NA KUSAMBAZA MAJI KATIKA VIJILI VYA
CHALINZE KWA KAMPUNI YA AFCONS INFRASTRUCTURES LIMITED YA
MWAKA 2024

Jina na
kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa
Kodi ya Zuio kwenye Mradi wa Ukamilishaji wa Kazi za
Ukarabati wa Mtambo wa Kusafishia Maji Katika Mitambo
ya Wami- Chalinze, Ujenzi wa Mtandao Mkubwa na Mdogo
wa Bomba la Usambazaji Maji na Ujenzi wa Tenki Kuu za
Kuhifadhia na Kusambaza Maji katika Vijiji vya Chalinze
kwa kampuni ya Afcons Infrastructures Limited ya Mwaka
2024 na itachukuliwa kuwa ilianza kutumika tangu tarehe
26 Februari, 2024.

Msamaha

2. Kodi ya Zuio inayotokana na Kampuni ya Afcons

Amri ya Msamaha wa Kodi ya Kodi ya Zuio Katika Mradi wa Ukamilishaji wa Kazi za Ukarabati wa Mtambo wa Kusafishia Maji Katika Mitambo ya Wami-Chalinze, Ujenzi wa Mtandao Mkubwa Na Mdogo wa Bomba la Usambazaji Maji Na Ujenzi wa Tenki Kuu za Kuhifadhia na Kusambaza Maji Katika Vijiji Vya Chalinze Kwa Kampuni ya Afcons Infrastructures Limited

Tangazo La Serikali Na. 310 (Linaendelea)

Infrastructures Limited katika utekelezaji wa Mkataba kati ya Dar es Salaam Water Supply and Sanitation Authority na kampuni ya Afcons Infrastructure Limited kwa ajili ya Mradi wa Ukamilishaji wa Kazi za Ukarabati wa Mtambo wa Kusafishia Maji Katika Mitambo ya Wami-Chalinze, Ujenzi wa Mtandao Mkubwa na Mdogo wa Bomba la Usambazaji Maji na Ujenzi wa Tenki Kuu za Kuhifadhia na Kusambaza Maji katika Vijiji vya Chalinze kwa kampuni ya Afcons Infrastructure Limited, ya kiasi cha shilingi 1,336,477,876.50 kimesamehewa.

Ukomo

3. Amri hii itafika ukomo wake baada ya Kampuni ya Afcons Infrastructure Limited kuondolewa wajibu wa kulipa shilingi 1,336,477,876.50 utokanao na Mkataba ulioingiwa chini ya aya ya 2.

Dodoma,
8 April, 2024

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha