

*Amri ya Msamaha wa Kodi ya Mapato ya Mshahara Kwa Wafanyakazi wa Kigeni
Katika Mradi wa Ukamilishaji wa Kazi za Ukarabati wa Mtambo wa Kusafishia Maji
Katika Mitambo ya Wami- Chalinze, Ujenzi wa Mtandao Mkubwa Na Mdogo wa
Bomba la Usambazaji Maji Na Ujenzi wa Tenki Kuu za Kuhifadhia Na Kusambaza
Maji Katika Vijiji Vya Chalinze Kwa Kampuni ya Afcons Infrastructure Limited*

TANGAZO LA SERIKALI NA. 309 la Tarehe 26/4/2024

SHERIA YA KODI YA MAPATO,

(SURA YA332)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 10)

AMRI YA MSAMAHA WA KODI YA MAPATO YA MSHAHARA KWA WAFANYAKAZI WA KIGENI KATIKA MRADI WA UKAMILISHAJI WA KAZI ZA UKARABATI WA MTAMBO WA KUSAFISHIA MAJI KATIKA MITAMBO YA WAMI- CHALINZE, UJENZI WA MTANDAO MKUBWA NA MDOGO WA BOMBA LA USAMBAZAJI MAJI NA UJENZI WA TENKI KUU ZA KUHIFADHIA NA KUSAMBAZA MAJI KATIKA VIJILI VYA CHALINZE KWA KAMPUNI YA AFCONS INFRASTRUCTURE LIMITED YA MWAKA 2024

Jina na
kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa Kodi ya Mapato ya Mshahara kwa Wafanyakazi wa Kigeni katika Mradi wa Ukamilishaji wa Kazi za Ukarabati wa Mtambo wa Kusafishia Maji Katika Mitambo ya Wami-Chalinze, Ujenzi wa Mtandao Mkubwa na Mdogo wa Bomba la Usambazaji Maji na Ujenzi wa Tenki Kuu za Kuhifadhia na Kusambaza Maji katika Vijiji vya Chalinze kwa kampuni ya Afcons Infrastructure Limited ya Mwaka 2024 na itachukuliwa kuwa ilianza kutumika tangu tarehe 26th Februari, 2024.

Msamaha

2. Kodi ya mapato ya mshahara kwa wafanyakazi wa kigeni inayotokana na Kampuni ya Afcons Infrastructure Limited katika utekelezaji wa Mkataba kati ya Dar es salaam Water supply and Authority na Kampuni ya Afcons Infrastructure Limited kwa ajili ya utekelezaji wa mradi wa Ukamilishaji wa Kazi za Ukarabati wa

*Amri ya Msamaha wa Kodi ya Mapato ya Mshahara Kwa Wafanyakazi wa Kigeni
Katika Mradi wa Ukamilishaji wa Kazi za Ukarabati wa Mtambo wa Kusafishia Maji
Katika Mitambo ya Wami- Chalinze, Ujenzi wa Mtandao Mkubwa Na Mdogo wa
Bomba la Usambazaji Maji Na Ujenzi wa Tenki Kuu za Kuhifadhia Na Kusambaza
Maji Katika Vijiji Vya Chalinze Kwa Kampuni ya Afcons Infrastructure Limited*

Tangazo La Serikali Na. 309 (Linaendelea)

Mtambo wa Kusafishia Maji Katika Mitambo ya Wami-
Chalinze, Ujenzi wa Mtandao Mkubwa na Mdogo wa
Bomba la Usambazaji Maji na Ujenzi wa Tenki Kuu za
Kuhifadhia na Kusambaza Maji katika Vijiji vya Chalinze
kwa kampuni ya Afcons Infrastructures Limited ya shilingi
3,746,138,760.00 , kimesamehewa.

Ukomo

3. Amri hii itafika ukomo wake baada ya Kampuni
ya Afcons Infrastructure Limited kuondolewa wajibu wa
kulipa shilingi 3,746,138,760.00 utokanao na Mkataba
ulioingiwa chini ya aya ya 2.

Dodoma,
8 April, 2024

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha