

TANGAZO LA SERIKALI NA. 255 la tarehe 17/4/2024

**SHERIA YA USIMAMIZI NA USHURU WA BIDHAA,
(SURA YA 147)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 128)

AMRI YA MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA KWA MAGARI MATANO KWA MRADI WA
KASKAZINI WA USAID-AFYA YANGU WA
TAASISI YA ELIZABETH GLASER PEDIATRIC AIDS FOUNDATION YA MWAKA 2024

Jina na kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwa Magari Matano kwa Mradi wa Kaskazini wa USAID-Afya Yangu wa Taasisi ya Elizabeth Glaser Pediatric Aids Foundation ya Mwaka 2024 na itachukuliwa kuwa ilianza kutumika tangu tarehe 22 Februari, 2024.

Msamaha

2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika aya ya 3 na masharti mengine yoyote yanayoweza kuainishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania, kiasi chote cha ushuru wa bidhaa kinachotakiwa kulipwa kwa magari matano yaliyoainishwa kwenye Jedwali, yanayoingizwa au kununuliwa ndani au nje ya nchi kabla ya kibali cha forodha na Taasisi ya Elizabeth Glaser Pediatric AIDS Foundation kwa ajili ya utekelezaji wa mradi wa Kaskazini wa USAID-Afya Yangu, kimesamehewa.

Masharti

3. Msamaha wa kodi unaotolewa chini ya Amri hii utafika ukomo na ushuru utadaiwa na utatakiwa kulipwa kana kwamba msamaha chini ya Amri hii haukutolewa, iwapo magari husika yatatumika kwa matumizi tofauti au yatahamishwa, kuuzwa au kwa namna yoyote atapewa mtu mwingine asiyestahili kufaidika na faida zinazotolewa chini ya Amri hii.

Kuisha kwa
muda

4. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utafika ukomo tarehe 21 Agosti, 2024.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na	Maelezo	Namba ya Chasis	Namba ya Injini
1.	Toyota Land Cruiser Hardtop yenye uwezo wa kubeba watu 10, yenye milango 5	JTEEB71J80F022417	IHZ-1026641
2.	Toyota Land Cruiser Hardtop yenye uwezo wa kubeba watu 10, yenye milango 5	JTEEB71J70F022425	IHZ-1026745
3.	Toyota Land Cruiser Hardtop yenye uwezo wa kubeba watu 10, yenye milango 5	JTEEB71JX0F022547	IHZ-1027751
4.	Toyota Land Cruiser Hardtop yenye uwezo wa kubeba watu 10, yenye milango 5	JTEEB71J30F022552	IHZ-1027770
5.	Toyota Land Cruiser Hardtop yenye uwezo wa kubeba watu 10, yenye milango 5	JTEEB71J50F022567	IHZ-1027901

Dodoma,
28 Machi, 2024

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU
Waziri wa Fedha