

TANGAZO LA SERIKALI NA. 251 la tarehe 5/4/2024

**SHERIA YA TAFSIRI YA SHERIA,
(SURA YA 1)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 26(3))

AMRI YA KUREKEBISHA MAKOSA YA UCHAPAJI KATIKA AMRI YA MAREKEBISHO YA
MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA KWA MAGARI MANNE KWA AJILI YA MRADI WA
USIMAMIZI WA AFYA, CHINI YA WIZARA YA AFYA,
YA MWAKA 2024

Jina na
kuanza
kutumika
TS Na.
870 la 2023

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurekebisha
Makosa ya Uchapishaji Katika Amri ya Marekebisho ya
Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwa Magari Manne kwa
Ajili ya Mradi wa Usimamizi wa Afya, chini ya Wizara ya
Afya, ya Mwaka 2024 na itachukuliwa kuwa imeanza
kutumika tarehe 3 Novemba, mwaka 2023.

Marekebisho
ya makosa ya
kiuchapaji

2. Makosa ya uchapishaji yaliyomo katika
Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa kwa Magari Manne kwa
Ajili ya Mradi wa Usimamizi wa Afya, chini ya Wizara ya
Afya, ya Mwaka 2024 yanarekebishwa kwa kufuta msimbo
wa alfanumeriki "JTEBRFJ70K303022" ulioainishwa
katika kipengele cha tatu cha Jedwali na badala yake
kuweka msimbo wa alfanumeriki "JTEBR9FJ70K303022".

Dodoma,
....., 2024

ONORIUS J. NJOLE
Mwandishi Mkuu wa Sheria