

TANGAZO LA SERIKALI Na. 228 la tarehe 5/4/2024

SHERIA YA TAASISI YA UTAFITI WA MIFUGO TANZANIA
SURA YA 434

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 6(4))

AMRI YA KUENZISHA KITUO CHA UTAFITI WA MIFUGO CHA NSIMBO YA MWAKA
2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kuanzisha
Kituo cha Utafiti wa Mifugo cha Nsimbo ya Mwaka 2024.

Kuanzishwa
kwa Kituo cha
Utafiti wa
Mifugo cha
Nsimbo

2. Kinaanzishwa kituo cha utafiti wa mifugo
kitakachojulikana kama “Kituo cha Utafiti wa Mifugo cha
Nsimbo” ambacho kitahudumia kwa Mikoa ya Kigoma,
Tabora naa Katavi.

Majukumu ya
Kituo
Sura ya 434

3. Kituo cha Utafiti wa Mifugo cha Nsimbo
kitatekeleza majukumu yaliyoainishwa chini ya kifungu
cha 5 cha Sheria ya Utafiti wa Mifugo na kitakuwa chini
ya udhibiti na usimamizi wa Taasisi ya Utafiti wa Mifugo
Tanzania.

Dodoma

....., 2024

ABDALLAH HAMIS ULEGA,
Waziri wa Mifugo na Uvuvi