

TANGAZO LA SERIKALI NA. 195 la tarehe 22/3/2023

**SHERIA YA HUDUMA ZA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA
(SURA YA 272)**

NOTISI

(Imetayarishwa chini ya Kifungu cha 9(1) na (2))

NOTISI YA KUONGEZA ENEO LA HUDUMA ZA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA LA
MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA TANGA MJINI YA MWAKA 2024

Jina 1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya kuongeza
eneo la Huduma la Mamlaka ya Maji na Usafi wa
Mazingira Tanga Mjini ya mwaka 2024.

Kuongeza
eneo la
huduma 2. Eneo la huduma la Mamlaka ya Maji na Usafi wa
Mazingira Tanga Mjini limeongezwa kujumuisha eneo
lililoainishwa katika Jedwali la Notisi hii.

Kukoma
kwa shirika
la kijamii au
taasisi 3. -(1) Shirika la kijamii au taasisi iliyosajiliwa
kutoa huduma za maji na usafi wa mazingira kabla ya
kuanza kutumika kwa Notisi hii, katika eneo lililoainishwa
katika Jedwali la Notisi hii, itasitisha kutoa huduma hiyo.

(2) Haki, majukumu, ajira za watumishi, mali,
madeni na masuala mengine yaliyotolewa au kufanywa na
shirika la kijamii la huduma ya maji au taasisi iliyotajwa
katika aya ndogo ya (1), yatakuwa chini ya himaya ya
Mamlaka ya Maji na Usafi wa Mazingira Tanga Mjini.

*Notisi ya Kuongeza Eneo la Huduma za Maji Na Usafi wa Mazingira la Mamlaka ya
Maji Na Usafi wa Mazingira Tanga Mjini*

Tangazo La Serikali Na. 195 (Linaendelea)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

	JINA LA MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA	Eneo LINALOONGEZWA	
		WILAYA YA MKINGA MKOA WA TANGA	
	MAMLAKA YA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA TANGA MJINI	KATA	KIJIJI
		1. Duga	1. Horohoro border, 2. Horohoro Kijijini, 3. Mwakikoya, 4. Mwakikonge, 5. Maforoni.
		2.Parungu Kasera	1.Parungu Kasera, 2.Mzingi Mwagogo, 3.Mkinga leo, 4.Gezani, 5.Manza, 6.Vuo, 7.Kipumbwi Magodi, 8.Magaoni, 9.Tawalani, 10.Mwandusi, 11. Mtundani, 12. Moa, 13.Zingibali 14.Boma.
		3. Maramba	1. Maramba A, 2. Maramba B, 3. Matemboni, 4. Mbambakofi.
		4. Manza	1. Manza, 2. Mwandusi, 3. Mtundani, 4. Tawalani.
		5. Boma	1. Boma kichakamiba, 2. Boma subutuni,
		6. mkinga	1. Mkinga leo, 2. Gezani, 3. magaoni.
		7. Moa	1. Moa, 2. Vuo 'B' Mwachala, 3. Mwaboza,

*Notisi ya Kuongeza Eneo la Huduma za Maji Na Usafi wa Mazingira la Mamlaka ya
Maji Na Usafi wa Mazingira Tanga Mjini*

Tangazo La Serikali Na. 195 (Linaendelea)

			4. Zingibari.
--	--	--	---------------

Dodoma,
11 machi, 2024

JUMAA H. AWESO
Waziri wa Maji