

TANGAZO LA SERIKALI NA. 163 la tarehe 15/3/2024

**SHERIA YA MALIKALE
(SURA YA 333)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 3(1))

AMRI YA KUTANGAZA MAJENGO YA KUMBUKUMBU YA MWAKA 2024

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kutangaza Majengo ya Kumbukumbu ya Mwaka 2024.

Kutangazwa
kwa majengo ya
kumbukumbu
Sura ya 333

2. Majengo ya kihistoria yaliyoainishwa kwenye safu ya pili ya Jedwali yanatangazwa kuwa ni majengo ya kumbukumbu kwa madhumuni ya Sheria ya Malikale.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

NA	JENGO LA KIHISTORIA	JIRA NUKTA/HATI MILIKI	ENEO LILIPO
1.	Gofu la Kale la Afya- Tabora “Afya building”	Gofu hili linamilikiwa kwa Hati miliki namba 17790	HALMASHAURI YA MANISPAA YA TABORA (TABORA)
2.	Minara Mitatu ya Kumbukumbu ya Kudai Uhuru wa Tanganyika	Minara mitatu inapatikana katika jira nukta (478143.24E 9445259.451N)	HALMASHAURI YA MANISPAA YA TABORA (TABORA)
3.	Jengo la Redio Tanzania Idhaa ya Nje (RTD)	Jengo linapatikana katika jira nukta (S 060 50.677’ E 0390 14 878’ S 060 50.652’ E 0390 14 881’) mbele ya jengo la TBC na (S 060 50.694’ E 0390 14 887’ S 060 50.684’	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI (DAR ES SALAAM)

Amri ya Kutangaza Majengo ya Kumbukumbu

Tangazo La Serikali Na. 163 (Linaendelea)

NA	JENGO LA KIHISTORIA	JIRA NUKTA/HATI MILIKI	ENEO LILIPO
		E 0390 14 917')	
4.	Jengo la Utawala na Handaki (Mireshe) Chuo cha Usimamizi wa Wanyamapori-Mweka	(a) Jengo la Utawala Jengo linapatikana katika jira nukta (S03°14.4974 na E037°19.6034) (b) Handaki (Mireshe) Handaki linapatikana katika jira nukta (S03°14.4974 E037°19.6034) na mlango wa kutokea (S03°14.4817 E037°19.5725)	HALMASHAURI YA WILAYA YA MOSHI (KILIMANJARO)
5.	Nyumba ya Kumbukizi ya Hayati Mwalimu Julius Kambarage Nyerere aliyekuwa Rais wa kwanza wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania - Magomeni	Nyumba inamilikiwa kupitia Hati miliki namba 13085	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI (DAR ES SALAAM)
6.	Mnara wa Kumbukumbu ya Mashujaa wa Vita ya Majimaji-Nandete	Mnara upo katika jira nukta (9067723.38E 485576.16N)	HALMASHAURI YA WILAYA YA KILWA (LINDI)

Dodoma,
20 Februari, 2024

ANGELLAH JASMINE KAIRUKI
Waziri wa Maliasili na Utalii