

TANGAZO LA SERIKALI NA.146 la tarehe 8/3/2024

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA KOMKONGA YA MWAKA 2024

Jina	1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo La Komkonga ya mwaka, 2024 na itanza kutumika tarehe itakayotangazwa katika Gazeti la Serikali.
Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355	2. Eneo lililoanishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.
Mipango katika eneo la kwenye Jedwali	3. Mipango ya Jumla na ya Kina katika eneo la kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Handeni.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:
“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P1 yenye majira-nukta 436086, 9375309; baada ya hapo mpaka unaendelea Magharibi kwa umbali wa kilomita 4.945 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P2 yenye majira-nukta 431322, 9376633; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 6.831 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P3 yenye majira-nukta 433354,9382907; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 4.794 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P4

yenye majira-nukta 437673,9380825; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 1.353 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba P5 yenye majira-nukta 437847,9379483 hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
29 Februari, 2024

JERRY WILLIAM SILAA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*