

TANGAZO LA SERIKALI NA. 700 la tarehe 9/8/2024

SHERIA YA TAFSIRI YA SHERIA,
(SURA YA 1)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 26(3))

AMRI YA KUREKEBISHA MAKOSA YA UCHAPAJI KATIKA KANUNI ZA UTOAJI WA
LESENI ZA BIASHARA ZA MWAKA 2023, YA MWAKA 2024

Jina na
kuanza
kutumika
TS Na.
626 la 2023

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurekebisha
Makosa ya Kiuchapaji Katika Kanuni za Utoaji wa
Leseni za Biashara za Mwaka 2023, ya Mwaka 2024 na
itasomwa pamoja na Kanuni za Utoaji wa Leseni za
Biashara za Mwaka 2023.

Marekebisho
ya makosa ya
kiuchapaji

2. Makosa ya uchapishaji yaliyomo katika Kanuni
za Utoaji wa Leseni za Biashara za Mwaka 2023
yanarekebishwa-

- (a) katika kanuni ya 17 kwa kuongeza mara baada
ya neno “Biashara” maneno “za Mwaka 1972”;
na
(b) katika sehemu ya kusaini kanuni kwa kufuta
maneno “*Minister for Investment, Industry and
Trade*” na badala yake kuweka maneno
“*Waziri wa Viwanda na Biashara*”.

Dodoma,
....., 2024

ONORIUS J. NJOLE
Mwandishi Mkuu wa Sheria