

TANGAZO LA SERIKALI NA. 529 la tareh 28/6/2024

SHERIA YA MISITU
(SURA 323)

AMRI

(Imetengenezwa chni ya kifungu cha 29(1))

AMRI YA KUTANGAZA MABADILIKO YA MPAKA WA MSITU WA HIFADHI
TONGOMBA YA MWAKA 2024

Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kutangaza
Mabadiliko ya Mpaka wa Msitu wa Hifadhi Tongomba ya
Mwaka 2024.

Tangazo 2. Eneo la ardhi ndani ya mipaka iliyoainishwa katika
Ts. Na. Tangazo la Msitu wa Hifadhi Tongomba linafanyiwa
250 la 1961 mabadiliko kusomeka na kuonekana kama lilivyochorwa
katika Ramani iliyoainishwa katika Jedwali la Amri hii.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

WILAYA YA KILWA

MSITU WA HIFADHI TONGOMBA

Makadirio ya eneo: Hekta 2058.862 au Kilometa za Mraba 20.589

Unakopatikana na Mipaka

Eneo lote la hifadhi awali chini ya Msitu wa Hifadhi Tongomba unaopatikana katika Wilaya ya Kilwa, Mkoa wa Lindi kama lilivyochorwa katika Ramani ya Idara ya Upimaji Jb 2725 ya mwaka 2017 (Skeli 1:12,500) iliyohifadhiwa na Mkurugenzi wa Idara ya Upimaji na Ramani ya Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, na lenye mipaka ifuatayo:

*Amri ya Kutangaza Mabadiliko ya Mpaka wa Msitu wa Hifadhi Tongomba
Tangazo la Serikali Na. 529 (Linaendelea)*

