

TANGAZO LA SERIKALI Na. 521 la tarehe 28/6/2024

**SHERIA YA USHURU WA BIDHAA,
(SURA YA 147)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 128)

AMRI YA MSAMAHA WA USHURU WA BIDHAA KWENYE GARI MOJA INC
KWA AJILI YA MRADI WA HESHIMU BAHARI (RESPECT THE OCEAN)
LINALOINGIZWA NCHINI NA CHEMONICS INTERNATIONAL INC YA
MWAKA 2024

Jina na
kuanza
kutumika

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa Kwenye Gari moja Kwa Ajili ya Mradi wa Heshimu Bahari (Respect the Ocean) Linaloingizwa Nchini na Chemonics International Inc ya Mwaka 2024 na itachukuliwa kuwa imeanza kutumika kuanzia tarehe 3 Mei, 2024.

Msamaha

2. Kwa kuzingatia masharti yaliyoainishwa katika aya ya 3 na masharti mengine yoyote yanayoweza kuainishwa na Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania, ushuru wa bidhaa unaopaswa kulipwa kwa gari lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii lililoingizwa ndani ya nchi au kununuliwa kabla ya kibali kupitia forodha na Chemonics International Inc kwa ajili ya Mradi wa “Heshimu Bahari (Respect the Ocean)” unasamehewa.

Masharti

3. Msamaha uliotolewa chini ya Amri hii utakoma na ushuru wa bidhaa utapaswa kulipwa kana kwamba Amri hii haijatolewa ikiwa gari hilo litatumika kwa matumizi mengine, mbali na matumizi yaliyoainishwa katika Amri hii au kuhamishwa au kuuzwa kwa mtu mwingine ambaye hastahili kupata manufaa yanayotolewa na Amri hii.

*Amri ya Msamaha wa Ushuru wa Bidhaa Kwenye Gari Moja Inc Kwa Ajili ya
Mradi wa Heshimu Bahari (Respect The Ocean) Linaloingizwa Nchini Na
Chemonics International Inc*

Tangazo la Serikali Na. 521 (Linaendelea)

Ukomo

4. Amri hii itafikia ukomo tarehe 3 Septemba, 2024.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Na	Maelezo	Namba ya Chesesi	Namba ya injini
1	TOYOTA LANDCRUISER PRADO TXL, TURBO DIESEL, 7-SEATER, 5 DOORS	JTEBR9FJ40K319503	1GD- 9197430

Dodoma,
12 Juni, 2024.

MWIGULU LAMECK NCHEMBA MADELU,
Waziri wa Fedha