

TANGAZO LA SERIKALI Na. 654 la tarehe 2/8/2024

SHERIA YA VETERINARI

(SURA YA 319)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 11(1))

NOTISI YA UTEUZI WA WAVETERINARI WAKAGUZI YA MWAKA 2024

- | | |
|------------------|--|
| Jina | 1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Waveterinari Wakaguzi ya Mwaka 2024. |
| Uteuzi | 2. Waveterinari waliosajiliwa ambao majina yao yameainishwa katika Jedwali wanateuliwa kuwa Waveterinari Wakaguzi. |
| Muda wa kuhudumu | 3. Mveterinari aliyeteuliwa chini ya Notisi hii atahudumu katika ofisi kwa kipindi cha miaka mitano kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii, isipokuwa kama atafariki, atajihudhuru au itaamuliwa vinginevyo na Mamlaka ya Uteuzi. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

MAJINA WAVETERINARI WAKAGUZI WALIOTEULIWA

Na.	JINA	WILAYA/ENEO LA KUFANYA KAZI
ARUSHA		
1.	Dkt. Peter Sabas Shange	Sekretarieti ya Mkoa (Mkoa wa Arusha)
2.	Dkt. Yandu Xwatsal Marmo	Halmashauri ya Wilaya ya Monduli
3.	Dkt. Jacob Meshack Akyoo	Halmashauri ya Wilaya ya Karatu
4.	Dkt. Clement Chobi Chubwa	Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro
5.	Dkt. Charles Emmanuel Msigwa	Halmashauri ya Wilaya ya Meru
6.	Dkt. Safan Yosia Kagoma	Halmashauri ya Wilaya ya Longido
7.	Dkt. Prosper Linus	Halmashauri ya Wilaya ya Arusha
8.	Dkt. Onesmo Peter Mandike	Halmashauri ya Jiji la Arusha
KILIMANJARO		
9.	Dkt. Emmanuel Widimieli Lema	Sekretarieti ya Mkoa (Mkoa wa Kilimanjaro)
10.	Dkt. Barnabas Mbwambo	Halmashauri ya Wilaya ya Siha
11.	Dkt. Khatibu Haji Salimu	Halmashauri ya Wilaya ya Moshi
12.	Dkt. Cainan Kiswaga	Halmashauri ya Wilaya ya Same
13.	Dkt. Emil Mkemwa	Halmashauri ya Wilaya ya Mwanga
TANGA		
14.	Dkt. Paul Yohana Kisaka	Sekretarieti ya Mkoa (Mkoa wa Tanga)
15.	Dkt. Emmanuel Elias Towo	Halmashauri ya Wilaya ya Kilindi
MANYARA		

Notisi ya Uteuzi wa Waveterinari Wakaguzi
Tangazo la Serikali Na.654 (Linaendelea.)

16.	Dkt. Fatuma Amiri Mkombozi	Halmashauri ya Mji wa Babati
17.	Dkt. Lunonu E. Sigalla	Halmashuri ya Wilaya ya Kiteto
18.	Dkt. Yassin Mshana	Halmashauri ya Wilaya ya Simanjiro
DAR ES SALAAM		
19.	Dkt. Cleophas S. Shirima	Halmashauri ya Manispaa ya Temeke
20.	Dkt. Pius D. Ntanga	Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni
21.	Dkt. Nassoro Athumani Mopei	Halmashauri ya Jiji la Ilala
PWANI		
22.	Dkt. Ramadhani Abdul Mwaiganju	Sekretarieti ya Mkoa (Mkoa wa Pwani)
23.	Dkt. Deogratius Mgute	Halmashauri ya Mji Kibaha
24.	Dkt. Patrick Kulus	Halmashauri ya Wilaya ya Kibaha
25.	Dkt. Expery Juma Kimboka	Halmashauri ya Wilaya ya Kisarawe
26.	Dkt. Kija Masunga	Halmashauri ya Wiliya ya Bagamoyo
27.	Dkt. Agrey Gabriel Nkwabi	Halmshauri ya Wilaya ya Chalinze
28.	Dkt. Abraham Nelson Nyingi	Halmashauri ya Wilaya ya Mkuranga
29.	Dkt. Seleman Almasi Kataga	Halmashauri ya Wilaya ya Mafia
MOROGORO		
30.	Dkt. Gasper Anatoly Msimbe	Sekretarieti ya Mkoa (Mkoa wa Morogoro)
31.	Dkt. Anastazia Julian Mchomba	Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro
32.	Dkt. Petro Jacob Lema	Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro
33.	Dkt. Dunia Said	Halmashauri ya Mji Ifakara
34.	Dkt. Godluck Mosha	Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero
35.	Dkt. Yuda Lunodzo Mgeni	Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa
36.	Dkt. Godbless Emmanuel Luhunga	Halmashauri ya Wilaya ya Gairo
DODOMA		
37.	Dkt. Emmanuel Gasper Lyimo	Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa

Notisi ya Uteuzi wa Waveterinari Wakaguzi

Tangazo la Serikali Na.654 (Linaendelea.)

38.	Dkt. Christian Joachim Mwiga	Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa
39.	Dkt. Michael Ziwa	Halmashauri ya Wilaya ya Bahi
40.	Dkt. David Msimbe	Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino
41.	Dkt. Innocent P. Kimweli	Halmashuri ya Jiji la Dodoma
SINGIDA		
42.	Dkt. David Elirehema Mruma	Sekretarieti ya Mkoa (Mkoa wa Singida)
43.	Dkt. Peter Thomas Dotto	Halmashauri ya Wilaya ya Iramba
44.	Dkt. Adrianus Rwezaula Kalekezi	Halmashauri ya Wilaya ya Singida
45.	Dkt. Antony Asukenye Mwangolombe	Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi
IRINGA		
46.	Dkt. Julius Julius Mahenge	Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo
47.	Dkt. Innocent Msafiri Ng'oma	Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi
48.	Dkt. Godbless Ngairo	Halmashauri ya Wilaya ya Iringa
49.	Dkt. Aldonis Ulimboka	Halmashuri ya Mji wa Mafinga
NJOMBE		
50.	Dkt. Godphrey Lameck Kongo	Halmashauri ya Mji wa Njombe
51.	Dkt. Festo Dominic Mkomba	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa
52.	Dkt. Winson Essau Mfikwa	Halmashauri ya Wilaya ya Wanging'ombe
53.	Dkt. Nuhu Ramadhani Issae	Halmashauri ya Mji wa Makambako
RUVUMA		
54.	Dkt. Patrick Pius Banzi	Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga
55.	Dkt. Jakob Stephen Madondola	Halmashauri ya Wilaya ya Nyasa
56.	Dkt. Masole Seria	Halmashauri ya Manispaa ya Songea
57.	Dkt. Erick Onell Kahise	Halmashauri ya Wilaya ya Songea
MBEYA		
58.	Dkt. Samora Stanley Mshang'a	Sekretarieti ya Mkoa (Mkoa wa Mbeya)
59.	Dkt. Lawrence Halisoni Kibona	Halmashauri ya Jiji la Mbeya

Notisi ya Uteuzi wa Waveterinari Wakaguzi
Tangazo la Serikali Na.654 (Linaendelea.)

60.	Dkt. Servas Wilbard Mosha	Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya
61.	Dkt. Benedict Nyagabona Matogo	Halmashauri ya Wilaya ya Chunya
62.	Dkt. Nasibu Nordy Nyagawa	Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali
SONGWE		
63.	Dkt. Fredy Mlowe	Halmashauri ya Wilaya ya Ileje
MTWARA		
64.	Dkt. Subira Deodatus Simbeye	Sekretarieti ya Mkoa (Mkoa wa Mtwara)
65.	Dkt. Elias Peter Matoja	Halmashauri ya Wilaya ya Nanyamba
66.	Dkt. Innocent Giles Mrope	Halmashauri ya Wilaya ya Masasi
67.	Dkt. Vailet Abdallah Mhehe	Halmashauri ya Mji wa Masasi
LINDI		
68.	Dkt. Iddi Ninzar Kimbeva	Halmashauri ya Manispaa ya Lindi
69.	Dkt. David Emil Kwavi	Halmashauri ya Wilaya ya Liwale
70.	Dkt. Joseph Eliuta Sijapenda	Halmashauri ya Wilaya ya Lindi
RUKWA		
71.	Dkt. Rogate I. Malebeja	Sekretarieti ya Mkoa (Mkoa wa Rukwa)
72.	Dkt. Sila Paul Mbizo	Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga
73.	Dkt. Steeve teddy Ntali	Halmashauri ya Wilaya ya Sumbawanga
74.	Dkt. Ennosy Edphon Luvinga	Halmashauri ya Wilaya ya Kalambo
75.	Dkt. John Tlatla Shauri	Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi

KATAVI		
76.	Dkt. Waziri Abdi Bakari	Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika
TABORA		
77.	Dkt. William Robert Machibya	Sekretarieti ya Mkoa (Mkoa wa Tabora)

Notisi ya Uteuzi wa Waveterinari Wakaguzi
Tangazo la Serikali Na.654 (Linaendelea.)

78.	Dkt. Emmanuel F. Masaki	Halmashauri ya Wilaya ya Igunga
79.	Dkt. Kija Aladdiny Maige	Halmashauri ya Wilaya ya Uyui
80.	Dkt. Humphrey B. Mwamasimbi	Halmashauri ya Wilaya ya Urambo
81.	Dkt. Zemba Omari Mumbi	Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua
82.	Dkt. Maulid Mohamed Rajabu	Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge
KIGOMA		
83.	Dkt.Sudi M. Kundelya	Halmashauri ya Mji wa Kasulu
84.	Dkt. Godfrey Kayombo	Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko
MWANZA		
85.	Dkt. Jairos L. Mdegela	Halmashauri ya Jiji la Mwanza
86.	Dkt. Nelson E Rugaimukamu	Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela
87.	Dkt. Chrispine Laurence Shami	Halmashauri ya Wilaya ya Misungwi
88.	Dkt. Joyce Flavian Mganga	Halmashauri ya Wilaya ya Sengerema
MARA		
89.	Dkt. Joseph Marwa Mwita	Halmashauri ya Wilaya ya Tarime
GEITA		
90.	Dkt. Jason B. Mutayabarwa	Halmashauri ya Mji wa Geita
91.	Dkt. Alphonse P. Bagambabyaki	Halmashauri ya Wilaya ya Geita
92.	Dkt. Gabriel Busungu Nyahinga	Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale
93.	Dkt. Sosthenes Joseph Nkombe	Halmashauri ya Wilaya ya Mbogwe
KAGERA		
94.	Dkt. Edward J. Aligawesa	Halmashauri ya Wilaya ya Missenyi
95.	Dkt. Richard Ngowi	Halmashauri ya Wilaya ya Ngara
96.	Dkt. Emmanuel Balilemwa Kajage	Halmashauri ya Wilaya ya Muleba
97.	Dkt. Sospeter B. Mashamba	Halmashauri ya Wilaya ya Biharamulo

Notisi ya Uteuzi wa Waveterinari Wakaguzi

Tangazo la Serikali Na.654 (Linaendelea.)

98.	Dkt. Kisanga W. Makigo	Halmashauri ya Wilaya ya Bukoba
99.	Dkt. Leonard Ndekelo	Halmashauri ya Wilaya ya Karagwe
SIMIYU		
100.	Dkt. Linah Andrew Kilumbi	Halmashauri ya Mji wa Bariadi
101.	Dkt. Ally Suedy Ngimbwa	Halmashauri ya Wilaya ya Bariadi
SHINYANGA		
102.	Dkt. Damiani Y. Kilyenyi	Halmashauri ya Mji wa Kahama
103.	Dkt. Sabinus Linus Chaula	Halmashauri ya Wilaya ya Kishapu
104.	Dkt. Ntanwa Kilagwile	Halmashauri ya Wilaya ya Msalala

Dodoma,
....., 2024

ABDALLAH HAMIS ULEGA,
Waziri wa Mifugo na Uvuvi