

TANGAZO LA SERIKALI NA. 640 la tarehe 26/7/2024

SHERIA YA OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA,
(SURA YA 430)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 22(1))

NOTISI YA UTEUZI WA WAENDESHA MASHTAKA YA MWAKA 2024

- Jina
1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Waendesha Mashtaka ya Mwaka 2024.
- Uteuzi wa wandesha mashtaka
2. Watu ambao majina yao yameorodheshwa katika Jedwali wameteuliwa kuwa waendesha mashtaka kwa madhumuni ya kuendesha mashauri ya jinai kwa niaba ya Mkurugenzi wa Mashtaka.
- Uhalali wa uteuzi
- 3.-(1) Mwendesha mashtaka aliyeteuliwa chini ya Notisi hii atatumikia nafasi hiyo kwa kipindi cha miaka mitano kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii.
(2) Bila kujali ujumla wa aya ndogo ya (1), mwendesha mashtaka aliyeteuliwa chini ya Notisi hii anaweza kutumikia nafasi hiyo kwa kipindi kinachopungua miaka mitano endapo ajira ya mtu huyo katika utumishi wa umma itakoma au uteuzi wake utatenguliwa na Mkurugenzi wa Mashtaka.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

S/N	Jina
1.	Benjamin Robert Mashamba
2.	Insp. Lugaila Saidi Lutonja
3.	F. 9012 D/Cpl Deusdedith Bartholomew Ngobetse
4.	F.6670 Sgt. Zuberi Ramadhani Mngodo

Notisi ya Uteuzi wa Waendesha Mashtaka

Tangazo La Serikali Na. 640 (Linaendelea)

5.	G.5484 D/Cpl Moses Clement Ndullumba
6.	E.9633 D/Sgt Suleiman Omary Suleiman
7.	PF. 19642 Insp. Jovina Godwin Kayange
8.	PF. 22933 Salehe Mganga
9.	G. 5108 Gaudence Allen Urrio
10.	PF 22704 A/Insp Emily Shirima
11.	PF. 22103 A/Insp Jeremiah Gervas Masolwa

12.	PF. 19195 Insp. Wilson Mwita Marwa
13.	PF. 21055 A/Insp Ramadhani Idd Suleiman
14.	PF. 22409 A/Insp Nathanael Ndamo Zablon
15.	A/Insp. Langasani Lukumay
16.	A/Insp. Kulwa Mungo Senni
17.	SGT Ansbertus John Kechoka
18.	Khalid A. Shani
19.	Jacob Sostenes Matalala.

Dodoma

7 Juni, 2024

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU

Mkurugenzi wa Mashtaka