

GAZETI LA SERIKALI NA. 629 la tarehe 26/7/2024

AMRI YA UANZISHWAJI WA OFISI YA WAKILI MKUU WA
SERIKALI YA MWAKA 2018

HATI RASMI

(Imetengenezwa chini ya kanuni ya 5(6))

HATI RASMI YA WAKILI MKUU WA SERIKALI YA KUWATEUA MAWAKILI WA SERIKALI
YA MWAKA 2024

Jina 1. Hati Rasmi hii itajulikana kama Hati Rasmi ya
Wakili Mkuu wa Serikali ya Kuwateua Mawakili wa
Serikali ya Mwaka 2024.

Uteuzi 2. Mimi, BONIPHACE NALIJA LUHENDE,
Wakili Mkuu wa Serikali, katika kutekeleza mamlaka
niliyopewa chini ya kanuni ya 5(6) ya Amri ya
Uanzishwaji wa Ofisi ya Wakili Mkuu wa Serikali
TS. Na nawateua Mawakili wa Serikali ambao majina yao
50 la 2018 yanaonekana katika Jedwali, kutekeleza majukumu ya
Wakili Mkuu wa Serikali katika kuendesha mashauri ya
madai na usuluhishi kwa niaba ya Serikali na kufanya
mambo mengine yote kwa ajili ya utekelezaji bora wa
majukumu waliyokasimiwa.

Usimamizi 3. Katika utekelezaji wa majukumu
waliyokasimiwa, Mawakili wa Serikali walioteuliwa
watakuwa chini ya Wakili Mkuu wa Serikali, Naibu
Wakili Mkuu wa Serikali, Wakurugenzi, Wakurugenzi
Wasaidizi na Maafisa wengine kutoka Ofisi ya Wakili
Mkuu wa Serikali watakaokuwa wakitekeleza majukumu

kwa niaba ya Wakili Mkuu wa Serikali, Wakurugenzi au Wakurugenzi Wasaidizi.

Taarifa 4. Mawakili wa Serikali walioteuliwa watatoa taarifa kuhusu kazi zote zilizotekelezwa na Ofisi ya Wakili Mkuu wa Serikali kwa kila siku na, au kila mwezi kadri itakavyokuwa.

Uhalali na ukomo wa uteuzi 5. Uteuzi uliofanyika chini ya Hati Rasmi hii utaanza kuanzia tarehe ya kuchapishwa kwa Hati Rasmi hii na utaendelea kuwa halali kwa kipindi cha miaka miwili au mpaka utakapobatilishwa rasmi na Wakili Mkuu wa Serikali.

Kufutwa 6. Hati Rasmi hii inazifuta Hati Rasmi za awali zilizotolewa kwa Mawakili wa Serikali waliopo katika Hati Rasmi hii na badala yake Mawakili wa Serikali walioteuliwa humu wataendelea kuteuliwa isipokuwa pale itakapotokea hali yoyote ikijumuisha lakini sio tu:

- (a) kuacha ajira katika utumishi wa umma;
- (b) kushindwa kutekeleza majukumu kwa kuiridhisha mamlaka ya uteuzi;
- (c) kupatikana na hatia ya kosa lolote la kinidhamu; au
- (d) kwa maslahi ya umma.

Maadili 7. Mawakili wa Serikali walioteuliwa, wakati wote, watatekeleza majukumu waliyokabidhiwa na Wakili Mkuu wa Serikali kwa kuzingatia kwa umakini maslahi ya taifa na Kanuni za Maadili na Maadili ya Kitaaluma kwa Maafisa Sheria na Mawakili wa Serikali za mwaka 2019.

Marekebisho 8. Wakili Mkuu wa Serikali anaweza, mara kwa mara kurekebisha kifungu cha Hati Rasmi hii kwa ajili ya utekelezaji bora wa majukumu ya Ofisi ya Wakili Mkuu wa Serikali.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya kanuni ya 2)

NA.	JINA	NAMBA YA UWAKILI	TAASISI
	ANJELA MNZAVA SHILA	11	TUME YA KUREKEBISHA SHERIA
	LUGANO DEOGRATIAS RWETAKA	14	WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO
	EMMY KALOMBA HUDSON	16	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
	HILDA NKANDA KABISSA	17	OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA
	AGNES AMEDEUS KESY	18	BODI YA TAIFA YA WAHASIBU NA WAKAGUZI WA HESABU
	AMINA JOYCE LWASYE	20	TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
	IBRAHIM SAPI MKWAWA	22	TAASISI YA TEKNOLOJIA DAR ES SALAAM
	VENOSA ALFANI MKWIZU	23	TAASISI YA MAFUNZO YA SERIKALI ZA MITAA
	SAVELLA PAULO KALINDA	25	HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI
	PALLOTY MARCELLUS LUENA	28	BENKI KUU YA TANZANIA
	ELIEZER MBUKI FELESHI	29	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
	ISACK NIKODEM KIHWILI	30	BENKI KUU YA TANZANIA
	SIRILI DENNIS SHETUI	31	BENKI KUU YA TANZANIA
	FRANCIS RONALD	32	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA

MBINDI		KUJENGA TAIFA
JOHNSON JASSON	33	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
MEELA		MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
ISAACK ABEL	34	HUDUMA YA MAGEREZA
KANGURA		
RICHARD	35	MAMLAKA YA HIFADHI ZA TAIFA
KASEGENYA		
NSIMBA		
DONASIAN	36	TAASISI YA KUZUIA NA
NGALEWA KESSY		KUPAMBANA NA RUSHWA
PROJEST	37	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
CHRISTOPHER		KUJENGA TAIFA
RUTAIHWA		
DOMINA JOSEPH	38	TAASISI YA KUZUIA NA
MUKAMA		KUPAMBANA NA RUSHWA
FLORENCE	39	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
SAIVOIYE YAMAT		MAJITAKA DAR ES SALAAM
CHRISTINA SHIJA	40	OFISI YA RAIS-IKULU
MAGANGA		
NEEMA JOSEPH	41	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
RINGO		WA SERIKALI
JOSEPH EMMANUEL	42	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA
KITAINDA		UDHAMINI
EDSON ATHANAS	43	OFISI YA WAZIRI MKUU, KAZI,
MAKALLO		AJIRA, VIJANA NA WATU WENYE
		ULEMAVU
ALI SALIM MFURU	44	TAASISI YA KUZUIA NA
		KUPAMBANA NA RUSHWA
OBADIA MUGASA	45	WIZARA YA KILIMO
KAMEYA		
MAGANIKO	46	MAMLAKA YA MJI WA BARIADI
BARNABAS MSABI		
THEOPHILO MOSHI	47	MAMLAKA YA HIFADHI ZA TAIFA
ALEXANDER		
SAID ALLY NZORI	48	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
		WA SERIKALI
MANSWET	49	BENKI KUU YA TANZANIA
ZACHARIA KESSY		
NOAH TITO KUBILU	50	MAMLAKA YA MAPATO
		TANZANIA
PRIMI TELESFORI	51	MAMLAKA YA MAPATO

MANYANGA		TANZANIA
PATIENCE KILANGA	52	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
NTWINA		UTAWALA BORA
MARTHA MICHAEL	53	TUME YA USHINDANI
ROBINSON		
KISYOMBE		
PATRICIA	54	MAMLAKA YA VIWANJA VYA
STANISLAUS		NDEGE
CHENGA		
HOJA SIMON	55	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
NG'WESHEMI		KUJENGA TAIFA
CHRISTOPHER	56	BOHARI YA DAWA
RWAKILIMBA		
KAMUGISHA		
MELKIOR GASPER	57	WAKALA WA HUDUMA ZA MISITU
SHAO		
MUGISHA	58	OFISI YA MAKAMU WA RAIS
KAMUNTU		
KYAMANI		
BURHANI KATUNZI	59	TUME YA KUREKEBISHA SHERIA
KISHENYI		
AMANI HERIEL	60	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MANGESHO		HANDENI
MUSOMBWA DEYA	61	HALMASHAURI YA WILAYA YA
BURILO		BUSEGA
WILLIAM RAPHAEL	62	SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA
LUOGA		
ALLEN LAURENT	63	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
NDOMBA		MTWARA MIKINDANI
NGOLE MTAKI KEYA	64	OFISI YA WAZIRI MKUU
MWANTUMU SALIM	65	SHIRIKA LA MAENDELEO YA
MSHIRAZI		TAIFA
MIKIDADI OMARY	66	MAMLAKA YA KUZUIA NA
KHATIB RANDU		KUPAMBANA NA DAWA ZA
		KULEVYA
ASHERI MICHAEL	67	WIZARA YA MAMBO YA NJE
WIMILE		
KOKUTULAGE	68	TUME YA MADINI
SHUBI KAZAURA		
LUNYAMADZO	69	CHUO KIKUU CHA KILIMO
MAULAGA GILLAH		SOKOINE

MARGARET SIMON	70	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MNGUMI		HUDUMA ZA BIMA
RAMADHANI JUMA	71	MKOA WA PWANI
MZALAU		
ANDIKALO IBRAHIM	72	TUME YA FEDHA YA PAMOJA
MSABILA		
ANGELA TULLAH	73	BARAZA LA HIFADHI YA
KILEO		MAZINGIRA
EDGAR HILMAR	74	OFISI YA RAIS-IKULU
LUOGA		
JACKSON BULASHI	75	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
NGHOBHOKO		WA SERIKALI
JOANNES GASPARY	76	BARAZA LA TAIFA LA HIFADHI
KARUNGURA		YA MAZINGIRA
NEEMA MICHAEL	77	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWANDA		
OSWALD HERMAN	78	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
TIBABYEKOMYA		
PONZIANO LUCIAN	79	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
LUKOSI		HUDUMA YA BIMA
PRUDENS RUSTICUS	80	OFISI YA RAIS, MIPANGO NA
RWEYONGEZA		UWEKEZAJI
VICENT EMMANUEL	82	SHIRIKA LA RELI
ATHUMANI TANGOH		
EVELYN GODFREY	83	WIZARA YA AFYA, MAENDELEO
MAKALA		YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA
		WATOTO
SIA BEATRICE	84	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MREMA		WA SERIKALI
OSCAR GABRIEL	85	MAMLAKA YA MAJISAFI NA
TWAKAZI		MAJITAKA MWANZA
JANETH NORBET	86	TAASISI YA KUZUIA NA
MACHULYA		KUPAMBANA NA RUSHWA
JOHN KABEYA	87	TAASISI YA KUZUIA NA
JOSEPH		KUPAMBANA NA RUSHWA
TABU MZEE ALLY	88	TAASISI YA KUZUIA NA
		KUPAMBANA NA RUSHWA
GEASI BLACKSON	89	TUME YA KUREKEBISHA SHERIA
MWAIPAJA		
OPTAT JAMES	90	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MRINA		WA SERIKALI

LAURIAN HAKIM	91	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
KYARUKUKA		
FLORA JOSEPH	92	WIZARA YA FEDHA
TENGA		
CHRISTINA GERVAS	93	MAMLAKA YA KUDHIBITI NA
RWESHABURA		KUPAMBANA NA DAWA ZA
		KULEVYA
DOMINICA ROCKY	94	BOHARI YA DAWA
MEENA		
BAHATI NCHEYE	95	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
WAPE		BUKOBWA
JOSEPH NIKODEM	96	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
KOMBA		BUKOMBE
VERONICA NAJIMA	98	WIZARA YA UJENZI
KESSY		
IBRAHIM MOHAMED	99	BODI YA USAJILI WA
AHMED		WAKADIARIA MAJENZI NA
		WABUNIFU WA MAJENGO
JONATHAN PETER	100	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KIAMA		MERU
ANDERSON DAVID	101	HALMASHAURI YA WILAYUA YA
MSUMBA		KAHAMA
ALESIA ALEX	102	TUME YA UTUMISHI WA
MBUYA		MAHAKAMA
EVETHA THADEY	103	OFISI YA RAIS-IKULU
MUSHI		
LYDIA MARTINA	104	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
CHOMA		WA SERIKALI
ELIAS KALIST	105	WIZARA YA FEDHA
KIMATI		
IRENE JOAS	106	WIZARA YA FEDHA
RUGEMALILA		
MARGARETH	107	OFISI YA MAKAMU WA RAIS
JOSEPH MEELA		
ZAWADI LABAN	108	WIZARA YA FEDHA
MAGINGA		
SISTY LEONARD	109	OFISI YA MSAJILI WA VYAMA
NYAHOZA		VYA SIASA
AISHA MOHAMED	110	TAASISI YA USIMAMIZI WA
MHANDO		FEDHA
DEBORA ELISHA	111	TAASISI YA KUZUIA NA
MLOWE		KUPAMBANA NA RUSHWA

HELLEN EVEREST	112	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
OSUJAKI		
LIZY EDWARD	113	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
KIWIA		
MARIA GEOFREY	114	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MWAKATOB		
LAURENCIA	115	WAKALA WA VIPIMO NA MIZANI
CALLIST NJAU		
ANGELUS TIMOTHY	116	WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
KAPINGA		
MAGHELA PANCRA	117	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
NDIMBO		
LEONARD	118	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MITALAMI SWAI		
BONIFACE ALBERTO	119	WAKALA WA BARABARA
MTINANGI		
EMILY THOMAS	120	MAMALAKA YA USIMAMIZI WA HUDUMA ZA BIMA
KIRIA		
JULIANA EPHATA	121	TUME YA KUREKEBISHA SHERIA
MUNISI		
MICHAEL	122	OFISI YA RAIS-IKULU
MARCELLUS LUENA		
NKASORI MILIKA	123	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
SARAKIKYA		
PIUS THADEUS	124	OFISI YA BUNGE
MBOYA		
VERITAS SIMON	125	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
MLAY		
KENAN THOBIA	126	WAKALA WA BARABARA
KOMBA		
NDEONIKA REUBEN	127	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
MWAIKAMBO		
JUDITH MATHEW	128	SHIRIKA LA USAJILI WA MELI
KAKONGWE		
BURTON YESAYA	129	HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA
MAHENGE		
JANETH	130	HUDUMA YA MAGEREZA
NICHOLAUSI KEHA		
BENARD HERMAN	131	TUME YA VYUO VIKUU
KONGOLA		
MZALENDO YERIKO	132	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
WIDEGE		

SALEHE	133	BODI YA USAJILI WA
RAMADHANI NJAA		WAKANDARASI
LEONARD MARTIN	134	HUDUMA YA MAGEREZA
MOSHY		
JOSEPH MAKUNGU	136	TAASISI YA KUZUIA NA
HOLLE		KUPAMBANA NA RUSHWA
MUDRIKAT ABASS	137	SHIRIKA LA TAIFA LA MADINI
KIOBYA		
ALLEN CRONY	138	WAKALA WA HUDUMA ZA
KASAMALA		MANUNUZI SERIKALINI
BAHATI STAFU	139	TAASISI YA KUZUIA NA
HAULE		KUPAMBANA NA RUSHWA
BONIFACE	140	TAASISI YA KUZUIA NA
KAMWESIGILE		KUPAMBANA NA RUSHWA
GWALANGI		
DOROTHY XAVIER	141	TAASISI YA KUZUIA NA
KINYONTO		KUPAMBANA NA RUSHWA
JAFARI OMARI	142	HUDUMA YA MAGEREZA
NYENJE		
MEINRAD	143	WIZARA YA VIWANDA NA
TINDATUMIRE		BIASHARA
RWEYEMAMU		
SABINA NYONI	144	MAMLAKA YA VITAMBULISHO
RAYMOND		VYA TAIFA
VUPE URSULA	145	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII
LIGATE		KWA WATUMISHI WA UMMA
ADAM ISSAYA	146	TAASISI YA KUZUIA NA
KILONGOZI		KUPAMBANA NA RUSHWA
AHMAD SAIDI	147	HUDUMA YA MAGEREZA
MWEN-DADI		
CATHERINE	148	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
VENANCE		KUJENGA TAIFA
MWAMUNYANGE		
ROSEMARY WILLIE	149	BARAZA LA ELIMU YA UFUNDI
MUZE		
EDNA JOHNS	150	HALMASHAURI YA WILAYA YA
LUKUTA		UYUI
DUSTAN JOHN	151	OFISI YA MAKAMU WA RAIS
SHIMBO		
HILDA PETER	152	OFISI YA RAIS-IKULU
LUGEMBE		

ATHUMANI	153	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA
MICKIDADI BAMBA		
COTRIDA	154	HALMASHAURI YA WILAYA YA MVOMERO
ADOLBERT KOMBA		
CECILIA SEBASTIAN	155	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SHELLY		
PIENCIA	156	BODI YA WATAALAMU WA MANUNUZI
CHRISTOPHER		
KIURE		
EDSON MWEYUNGE	157	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
FIDELIS		
ISMAIL ABBAS	158	WAKALA WA UFUNDI NA UMEME
MANJOTI		
MARIAM SALUM	160	MAMLAKA YA MAABARA YA MKEMIA MKUU WA SERIKALI
MVANO		
ONORIUS JOHN	162	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
NJOLE		
PROSPER MUTAHYA	163	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
RWEGERERA		
ROSE JOYCE	164	TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
CHILONGOZI		
SUNDAY MELKIOR	165	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
HYERA		
ELISA WILSON	166	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MBUGHUNI		
GEORGE BEN SIJE	167	BENKI KUU YA TANZANIA
MWEMA SALIM	168	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
PUNZI		
MERCY EZEKIEL	169	MAMLAKA YA UHIFADHI
MRUTU		WANYAMAPORI
SIFAEL TULUWEWE	170	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI
KULANGA		
ZAINAB ISSA	171	TUME YA KUREKEBISHA SHERIA
CHANZI		
MARTINA MBUVA	172	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPWAPWA
BARTHOLOMEW		
PAUL MICHAEL	173	MKOA WA RUKWA
MWANDUMBYA		
SABINA CELESTINE	174	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
KILATO		
MWANAHAMISI	175	MKOA WA SIMIYU

JUMA KAWEGA		
MERICK ENOCK	176	OFISI YA RAIS-IKULU
LUVINGA		
SULEMAN PHILIP	177	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
LUKANGA		MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
EDWIN BAYONA	178	HALMASHAURI YA WILAYA YA
LUSA		MNWANGA
NEUSTER JAMES	180	HALMASHAURI YA WILAYA YA
NGELELA		USHETU
SAGANDA ALLY	181	WIZARA YA MAMBO YA NDANI
MATONDO		
SAID BENEDICTO	182	TAASISI YA UHASIBU TANZANIA
MNAKIGARA		
MAYUNGA		
ALLEN ANTHONY	183	MAMLAKA YA WILAYA YA
KITUTU		ARUSHA
JUMANNE	184	MKOA WA PWANI
UKHOTYA		
MTINANGI		
BAHATI ANTONY	185	SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA
CHONYA		
JULIUS ELIZEI	186	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
CHALAMILA		KUJENGA TAIFA
GEORGE MATHEW	187	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MHINA		HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI
EDWIN GENES	188	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
MGENDERA		MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
CHARLES PAUL	189	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
LAWISSO		KIGAMBONI
DAVID MEDSON	190	WAKALA WA HUDUMA ZA MISITU
MUNG'ONG'O		
VICKNESS	191	WIZARA YA AFYA, MAENDELEO
GRANVILLE MAYAO		YA JAMII, JINSIA, WAZEE NA
		WATOTO
VEDASTUS DANIEL	192	HUDUMA YA MAGEREZA
MASASI		
BIBIE UWESU	193	TAASISI YA KUZUIA NA
MSSUMI		KUPAMBANA NA RUSHWA
BISWARO BENJAMIN	194	TAASISI YA KUZUIA NA
BISWARO		KUPAMBANA NA RUSHWA
FIDES ALEX SHAO	195	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA

		UTAWALA BORA
BEATRICE BEDA	196	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
CHACHA		UTAWALA BORA
SUZANA PASCHAL	197	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
NDEONA		UTAWALA BORA
HAPPY ADELARD	198	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
MTEI		UTAWALA BORA
ERNESTO JOSHUA	199	WIZARA YA KILIMO
DORIYE		
NICANDER ARNOLD	200	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII
KILEO		KWA WATUMISHI WA UMMA
ANDREW ROBERT	201	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
SAMANYI		UTAWALA BORA
GWAKISA MARTIN	202	SHIRIKA LA TAIFA LA
MLAWA		UTANGAZAJI
AVELINE MICHAEL	203	OFISI YA RAIS, MENEJIMENTYI YA
ILAHUKA		UTUMISHI WA UMMA NA
		UTAWALA BORA
EDWARD LUKE	205	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MOKIWA		WA SERIKALI
FARAJA AGATHON	206	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NCHIMBI		
JAVELIN JASON	207	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RUGAIHURUZA		
MONICA SYLVIA	208	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MBOGGO		
PETER BUSORO	209	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAUGGO		
TUMAINI FERNIE	211	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
KWEKA		
SYLVIA NOVATUS	213	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MATIKU		WA SERIKALI
ANGELA	214	MFUKO WA SELF
KOKUHUMBYA		
LUSHAGARA		
ZAKARIA ELISARIA	215	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NDASKOI		
ROSEMARY	216	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LEONARD SHIO		
SETH HENRY	217	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MKEMWA		

PENDO EPHRAIM	218	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAKONDO		
EUNICE ONIKE	219	TAASISI YA KUZUIA NA
MASALU		KUPAMBANA NA RUSHWA
KHERI MUHARAM	220	TAASISI YA KUZUIA NA
MCHUME		KUPAMBANA NA RUSHWA
PENDO CALVIN	221	TAASISI YA KUZUIA NA
TEMU		KUPAMBANA NA RUSHWA
SAMWEL GABRIEL	222	TAASISI YA KUZUIA NA
KAAYA		KUPAMBANA NA RUSHWA
THUWAIBA NURDIN	223	TAASISI YA KUZUIA NA
HUSSEIN		KUPAMBANA NA RUSHWA
CHARLES PETER	224	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MKUMBI		KUJENGA TAIFA
ELIESHI ABRAHAM	225	MDHIBITI NA MKAGUZI MKUU
SAIDIMU		WA HESABU ZA SERIKALI
ROSEMARY	227	HALMASHAURI YA WILAYA YA
SWETBERT		CHALINZE
KAMUGISHA		
SIMON SAIDI	228	WIZARA YA MAJI
NKANYEMKA		
KIOMONI KIBURWA	229	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
KIBAMBA		ILEMELA
RABECA CHARLES	230	OFISI YA BUNGE
BALISIDYA		
JOYCE STEVEN	231	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MWAIKOFU		KUJENGA TAIFA
IRENE GELDART	232	WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
LUKINDO		
FLORIDA DUNSTAN	233	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KIMAMBO		BABATI
NDIGWAKO JOEL	234	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
MWAKAJWANGA		
JOHN FRED NZUNDA	235	SHIRIKA LA NDEGE LA TAIFA
SADIKIEL BARIKIEL	236	HALMASHAURI YA WILAYA YA
SINDATO		LIWALE
STEPHEN BONIFACE	237	HALMASHAURI YA WILAYA YA
SINGIRA		MISUNGWI
NUMBILYA AUGUST	238	WIZARA YA MAMBO YA NDANI
PATRICK MPOLO		
HILMAR ALEX	239	MAMLAKA YA UDHIBITI WA

DANDA		UNUNUZI WA UMMA
PHILIP COSMAS	240	HALMASHAURI YA WILAYA YA
SHONI		CHATO
NURU LUSEKELO	241	MKOA WA MWANZA
MWAMBULI		
MARYAM AHMAD	242	MAMLAKA YA MJI WA HANDENI
UKWAJU		
DEVOTA HOKA	243	TUME YA TAIFA YA MPANGO WA
KIGALU		MATUMIZI YA ARDHI
FORTUNATUS PAUL	245	CHUO CHA ELIMU DAR ES
SWAI		SALAAM
VALERIANI	246	UHAMIAJI
ANDREW LUPOKELA		
TUNU EMILLY TEMU	247	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
		MKONDO WA JUU WA PETROLI
PONTIAN	248	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
SYMPHORIAN		UTAWALA BORA
KITOROBOMBO		
KESSY SAMSONI	249	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MGONELA		HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI
MAIRI BONIPHACE	250	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MAGOLI		KUJENGA TAIFA
HARVEY GODWIN	251	WAKALA WA USAJILI WA LESENI
KOMBE		NA BIASHARA
LUCAS CHARLES	252	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
MALUNDE		MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
UPENDO ABEDNEGO	253	MKOA WA TANGA
SAKAFU		
SEBASTIAN KILIAN	254	HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA
DANDA		
GABRIEL SEVERINO	255	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
LUBYAGILA		UTAWALA BORA
GORDIAN SIMON	256	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
BINAMUNGU		UTAWALA BORA
PHILLEMONT	257	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
THOMAS		UTAWALA BORA
MPONEZYA		
SALUM MUSSA	258	UHAMIAJI
SALUM		
AIDAN ELIAPENDA	259	TAASISI YA KUZUIA NA
SAMALI		KUPAMBANA NA RUSHWA

GIANA ELINAIKE	260	TAASISI YA KUZUIA NA
MADETE		KUPAMBANA NA RUSHWA
JANET	261	TAASISI YA KUZUIA NA
KOKUMANYA		KUPAMBANA NA RUSHWA
ISHENGOMA		
LUPYANA THOMAS	262	TAASISI YA KUZUIA NA
MWAKATOB		KUPAMBANA NA RUSHWA
MBUMI CECILIA	263	TAASISI YA KUZUIA NA
JOSHUA KISIKU		KUPAMBANA NA RUSHWA
SAIDA SALUM	264	TAASISI YA KUZUIA NA
RASHID		KUPAMBANA NA RUSHWA
NYAMBULI ETANGA	265	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MASHAURI		KUJENGA TAIFA
SAUL WILSON	266	HALMASHAURI YA WILAYA YA
NYAMUNDA		KARAGWE
JOSEPHAT THADEUS	267	TUME YA USHINDANI
MKIZUNGO		
ALPHONCE PAUL	268	KAMPUNI YA HUDUMA ZA MELI
SEBUKOTO		
CYPRIAN ERNESTO	269	TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
MBUGANO		
AYOUB PENDO	270	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJI
MGANDA		TAKA DODOMA
CONSTANTINE	271	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
BISEKO LUGULI		UTAWALA BORA
MUGUSI		
ESUVAT DAVID	272	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
MOLLEL		
GERMANA DAHYU	273	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
QORRO		HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI
SEKELA JAPHET	274	BODI YA RUFAA ZA MASHAURI
MWABUKUSI		YA KODI
ALTO ANDREW	275	HALAMSHAURI YA MANISPAA YA
LIWOLELU		SONGEA
STAMILI	276	HALMASHAURI YA MJI WA
ALEXANDER NDARO		BUNDA
CARSON TUMSIFU	277	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
NKYA		WA SERIKALI
MYSTICA MAPUNDA	278	BENKI YA BIASHARA YA
NGONGI		TANZANIA
WINIFRIDA ALOYCE	279	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
SAMBA		MANUNUZI YA UMMA

CONSOLATHA	280	MAMLAKA YA MAPATO
ANDREW PAUL		TANZANIA
DAVIS LUTUSYO	281	MKOA WA MBEYA
MBEMBELA		
GEORGE BROWN	282	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MAKACHA		NJOMBE
OSCAR ANTHONY	283	WAKALA WA VIPIMO NA MIZANI
NG'ITU		
NATHANIEL ALBERT	284	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MUDE		MUSOMA
BERNARD	285	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MLAGANE		KISHAPU
KADANGA		
NAJUM SHAABAN	286	WAKALA WA TAIFA WA
TEKKA		BARABARA ZA VIJINI
SERAPHINA	287	HALMASHAURI YA WILAYA YA
ANATORY		MISENYI
RWEGASIRA		
SULEIMAN	288	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI
ABUBAKAR MSANGI		YA JAMII
FLORAH ANGELO	289	HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES
LUHALA		SALAAM
HOLLO STEVEN	290	OFISI YA MSAJILI WA VYAMA
KAZI		VYA SIASA
SELEMAN	291	MAKUMBUSHO YA TAIFA
MURSWARD		
MTIBORA		
GIMBANA	292	HALMASHAURI YA MJI WA
EMMANUEL		TARIME
NTAVYO		
WANJARA KAJANA	293	BARAZA LA USIMAMIZI WA
JANDWA		HIFADHI YA MAZINGIRA
JOYCE JOSEPHAT	294	WAKALA WA MAJENGO
MTINYAGE		TANZANIA
TRIPHONIA	295	MKOA WA MBEYA
ANGELUS KISIGA		
SHANI SAID	296	MAMLAKA YA VITAMBULISHO
MAYOSA		VYA TAIFA
KHADIJA JUMA	297	TUME YA USHINDANI
NGASONGWA		
LAITON SAMWEL	298	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MHESA		HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI

MAGDALENA	299	TUME YA USHINDANI
MALASWAY UTOUH		
NABOR BALTAZAR	300	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
ASSEY		UTAWALA BORA
NEHEMIA ERNEST	301	OFISI YA RAIS-IKULU
MANDIA		
VIOLETH	302	BENKI KUU YA TANZANIA
PHILLEMOM		
LUHANJO		
MWANAARABU	303	SEKRETARIETI YA MAADILI YA
MOHAMED TALLE		VIONGOZI WA UMMA
PETER PAUL	304	WAKALA WA BARABARA
SENGELEMA		TANZANIA
FREDY ASOBENIE	305	MFUKO WA MAWASILIANO KWA
KANDONGA		WOTE
SAMWEL	306	MAMLAKA YA HIFADHI ZA TAIFA
ODHIAMBO OCHINA		
CHARLES OTIENO	307	TAASISI YA UHASIBU ARUSHA
MALYATO		
MARGARETH BEDER	308	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NDaweKA		
ESTHER BARIKIEL	309	BARAZA LA TAIFA LA
MMBAGA		KUWAWEZESHA WANANCHI
		KIUCHUMI
MUSSA GOLIAMA	310	HUDUMA YA MAGEREZA
MPANDIKO		
FARAJA ANTHONY	311	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
NAKUA		TEMEKE
MERCHADES WEMA	312	HALMASHAURI YA WILAYA YA
RUSASA		MAGU
FLORA PETER	313	WIZARA YA MAMBO YA NDANI
MROPE		
SEPERATUS	314	WIZARA YA MAMBO YA NDANI
RWELAMILA FELLA		
MUHIDIN SALIM	315	OFISI YA MSAJILI WA VYAMA
MAPEYO		VYA SIASA
SARAH WILLIAM	316	MKOA WA GEITA
MWANGOLE		
BATHOLOMEO	318	OFISI YA RAIS-IKULU
LANDOLIN WELLA		
BAHATI EMIL	319	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
KIKOTI		SINGIDA

JOSEPH ELIAS	320	TAASISI YA KUZUIA NA
MULEBYA		KUPAMBANA NA RUSHWA
NSARI YESAYA	321	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MUNISI		KUJENGA TAIFA
WAMBURA	322	BODI YA HUDUMA ZA MAKTABA
SHADRACK MKONO		
BURTON ANOSISYE	323	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
MWASOMOLA		
KUNDA ANTHONY	324	BARAZA LA USHINDANI
JOHN MKENDA		
HAWA MWENDA	325	SHIRIKA LA RELI TANZANIA
WAZIRI		
CHRISTINA	326	MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA
SILVESTER MEELA		
OSCAR ELIMERICK	327	OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU
MANGULA		
ELIZABETH AMON	328	BODI YA PAMBA
MSUYA		
SHIJA SAHANI LUPI	329	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
		KUJENGA TAIFA
MANSUETHA MARIA	330	MKOA WA PWANI
MBENA		
MARTHA	331	OFISI YA WAZIRI MKUU
MWALUKASA ISAGA		
PAULO CHIFUNGO	332	BARAZA LA FAMASI
MAKANJA		
NICHOLAUS	333	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
NEHEMIA		IRINGA
MWAKASUNGULA		
MARCEL	334	MAMLAKA YA MAPATO
NDAYISENGA		TANZANIA
BUSEGANO		
DAUDI SYLVESTER	335	HUDUMA YA MAGEREZA
MAYALA		
BEATRICE KICHAO	336	BENKI KUU YA TANZANIA
BOMANI		
ROBERT ROMWALD	337	HALMASHAURI YA MJI WA GEITA
MATUNGWA		
TONI MACHAMBO	338	SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA
SHECHAMBO		UTUMISHI WA UMMA
GIDEON CHIENGERE	339	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAGESA		

DOROTHY ALLAN	340	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASSAWE		
RAHIBU	341	WIZARA YA AFYA
ABDURAHMANI		
MASHOMBO		
KYISSA REMMY	342	MKOA WA KILIMANJARO
LYIMO		
ISAKWISA LAMECK	343	MAMLAKA YA MAENEO HURU
MWAMUKONDA		KWA UWEKEZAJI NA MAUZO NJE
		YA NCHI
MASHAURI MUSIMU	344	HALMASHAURI YA WILAYA YA
VICENT		KONDOA
SHABANI HATIBU	345	WAKALA WA BARABARA MIJINI
MDAGANO		NA VIJIJINI
VERONICA VICENT	346	HALMASHAURI YA WILAYA YA
SAYORE		BUSEGA
JOYCE ROGERS	347	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
MWAKIJALE		
THOMAS JOHN	348	TAASISI YA KUZUIA NA
MSUTA		KUPAMBANA NA RUSHWA
ABDALLAH ALI	349	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHAVULA		
ABEL	350	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWANDALAMA		
SANGA		
ACHILES PAUL	351	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MULISA		
ADOLF WANG'UBA	352	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAGANDA		
AGNES THERESA	353	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HYERA		
AHMED ALI SEIF	354	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AJUAYE	355	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BILISHANGA ZEGELI		
ALOYCE EDWARD	356	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MBUNITO		HUDUMA ZA BIMA
ANESIUS CRONELY	357	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KAINUNURA		
ANGELINA DAVIS	358	MAMLAKA YA KUPAMBANA NA
CHACHA		DAWA ZA KULEVYA
ANGELINA	359	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

MATHIAS NCHALLA		
APIMAKI PATRICK	361	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MABROUK		
BEATA ALOIS	362	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA)
KITTAU		
BENNO ANTHONY	363	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
SANGA		WA SERIKALI
BENSON GODFREY	364	BARAZA LA MADAKTARI
MANGOWI		TANGANYIKA
BIBIANA JOSEPH	365	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KILEO		
CASTUCE	366	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CLEMENCE		
NDAMUGOBA		
CATHERINE GOMA	367	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GWALTU		
CHARLES	368	OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA
ISHENGOMA KATO		UTUMISHI WA UMMA NA
		UTAWALA BORA
CREDO GRATIAN	369	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RUGAJU		
CRESENSIA MWASU	370	WIZARA YA UVUVI NA MIFUGO
LUBUVA		
ELIAINENYI AMANI	371	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NJIRO		
ELIZABETH SIMON	372	TAASISI YA UTAFITI WA
SWAI		VIUATILIFU VYA KITROPIKI
EMMA FRANCIS	373	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI
MSOFE		YA JAMII
EMMA JULIUS	374	SEKRETARIETI YA MAADILI YA
GELANI		VIONGOZI WA UMMA
EPAFRAS ANTHONY	375	TAASISI YA UTAFITI WA MIFUGO
NJAU		
ESTER ELIBARIKI	376	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KYARA		
FLORA FRANCIS	377	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASSAWE		
FRIDA PETER	378	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MWERA		WA SERIKALI
GENES LUDOVICK	379	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
TESHA		

GRACE THADEI	380	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
KOMBA		
HARUNI BENGE	382	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
MATAGANE		
HELLEN	383	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AUGUSTINO MOSHI		
HONORINA	384	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
STANSLAUS		
MUNISHI		
INNOCENT	385	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELIAWONY NJAU		
INNOCENT	386	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
EXAVERY NG'ASSI		
IRENE JOSEPH	387	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA UDHAMINI
LESULIE		
JANE SHIGITWA	388	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MANDAGO		
JANETHREZA	389	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ALOYCE KITALY		
JOSEPH JAMES	390	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAUGGO		
JULIANA MOKA	391	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
CHANGARAWA		
JUMA HASSAN	392	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SARIGE		
JUMA SIMON	393	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASANJA		
KARIM RASHID	394	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
KAMBAGHA		
MLACHA		
KENNETH	395	WAKALA WA UFUNDI NA UMEME
BONIFACE SEKWAO		
KHALILI HAMISI	396	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NUDA		
LADISLAUS COSMAS	397	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KOMANYA		
MARCELINO	398	MAMLAKA YA BANDARI TANZANIA
VENANCE		
MWAMNYANGE		
MARTHA DAIMON	399	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWADENYA		

MATERNUS JOHN	400	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MARANDU		
MOHAMED MALICK	401	WIZARA YA UJENZI
SALUM		
MSELEY ISSA	402	MAMLAKA YA KUPAMBANA NA
MFINANGA		DAWA ZA KULEVYA
MUKABATUNZI	403	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
DERECK		WA SERIKALI
RWAKILOMBA		
MUTALEMWA FELIX	404	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KISHENYI		
NASSORO JUMA	405	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KATUGA		
NEEMA CASTOR	406	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HAULE		
NICODEMUS PETER	407	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
CHUWA		WA SERIKALI
NTULI LUTENGANO	408	OFISI YA RAIS-IKULU
MWAKAHESYA		
OKOKA JAILO	409	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MGAVILENZI		HUDUMA ZA BIMA
OMARI ABDALLAH	410	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KIBWANAH		
PAMELA	411	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MONAHLISA		
SHINYAMBALA		
PASCHAL JULIUS	412	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MARUNGU		
PATRICK DONASIAN	413	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWITA		
PATRICK STEPHEN	414	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MALOGOI		WA SERIKALI
PAUL KIMWERI	415	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MSAGATI		
PIUS PETER HILLA	416	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
REHEMA HENRY	417	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MBUYA		
RENATUS MATHIAS	418	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MKUDE		
REVINA PROSPER	419	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
TIBILENGWA		

RICHARD JOHN KILANGA	420	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
SABINA SEBASTIAN SILAYO	421	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SALOME PAUL MBUGHUNI	422	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SARAJI RAMADHANI IBORU	423	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SCHOLASTICA ANSIGAR LUGONGO	424	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJITAKA TANGA
SHABAN AHMED KABUNGA	425	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
SHEDRACK MARTIN KIMARO	426	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SOLOMON SAMBUKA MIHAYO	428	MRADI WA MABASI YAENDAYO KASI DAR ES SALAAM
STAMBULI AHMED STAMBULI	429	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
STELLA KEMILEMBE MAJALIWA	430	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SYLVESTER ANTHONY	431	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWAKITALU TAMARI ZAWADI	432	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
MNDEME THEOPHIL	433	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MUTAKYAWA DANIEL		
TUMAINI JOHN MFIKWA	434	SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI TANZANIA
VALENCE SHINDA MAYENGA	435	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
VERONICA OCTAVIAN	436	MAMLAKA YA KUPAMBANA NA DAWA ZA KULEVYA
MATIKILA YAMIKO ALFRED	437	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MLEKANO JANETH RAJABU	438	CHUO KIKUU CHA DAR ES SALAAM
MAKONDOO MWAHIJA MBWANA	439	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AHMED		

PATRICK ANTHONY KIPANGULA	440	WIZARA YA HABARI, MAWASILIANO NA TEKNOLOJIA YA HABARI
STEVEN ROMAN URASSA	441	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
EMMANUEL ARTHUR MBEGA	443	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
REHEMA MUSA KATUGA	444	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
REHEMA PIUS MSEKWA	445	MAMLAKA YA USAFI NA USALAMA MAHALI PA KAZI
DANIEL JAPHET MONO	446	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
ERIC HAYNESS KIWIA	447	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
OSBORN MULAMUZI PAISSI	448	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
PRISCA SAMUELI MPEKA	449	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
HUSSEIN SADIKI IDDI	450	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
JUMA MSAFIRI KARIBONA	451	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA
GEORGE RICHARD ZAMBETAKIS	452	CHUO KIKUU CHA KILIMO SOKOINE
LUHANO HERMAN LUPOGO	453	BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU
MBARUKU BAKARI KASSIDI	454	HUDUMA YA MAGEREZA
IRENE MARTIN KASONGA	455	HALMASHAURI YA MJI WA BABATI
FRANCIS HERMAN KUGESHA	456	BODI YA KOROSHO
DOMINA DAMIAN MADELI	457	MRADI WA MABASI YAENDAYO KASI DAR ES SALAAM
ABDUL OMARI MTAKA	458	HALMASHAURI YA MJI WA NJOMBE
JULIET NIMROD MOSHI	459	WIZARA YA MADINI
MUSA MWITA MWITA	460	HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA

MARTHA CHRISTOPHER CHAMWELA	461	HALMASHAURI YA WILAYA YA BAHI
LILIAN GORDON NGILANGWA	462	OFISI YA RAIS-IKULU
ABBAS MUSSA KISUJU	463	MAMLAKA YA UDHIBITI WA MKONDO WA JUU WA PETROLI
ALFRED FERDINAND MKWATA	464	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII KWA WATUMISHI WA UMMA
CHRISTINE JOAS MANENTO	465	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHRISTOPHER JOHN MSIGWA	466	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HASSAN HAMZA NKYA	467	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
JANETH WILLIAM SEKULE	468	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LUGANO TIMOTHY MWAKILASA	469	CHUO KIKUU CHA SAYANSI NA TEKNOLOJIA MBEYA
MKUNDE HANSON MSHANGA	470	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWASITI ATHUMANI ALLY	471	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SEHEWA KALEBI MAMTI	472	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
TWIDE PHILIP MANGULA	473	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HUSSEIN YUSUF UGULUM	474	SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA
SULEIMAN DAMUZY MTUNZI	475	WAKALA WA HUDUMA ZA UMEME VIJINI
ALBERTINA FELIX MWIGILWA	476	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
CAROLINE DAVID LUGENGE	477	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
NOEL SAMSON GABBA	478	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
JACKLINE BENEDICT NGAIZA	479	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI
FRANK ANSIGARY MAPUNDA	480	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA

FORTUNATHA	481	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
MADAFU MATINDE		MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
PATRICIA ANGELO	482	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA
MPUYA		UDHAMINI
PETER EVARIST	483	TAASISI YA HUDUMA ZA UMMA
MANGALA		
JUSTINIAN	484	WAKALA WA BARABARA
BYABATO		
JUDITH ALEXANDER	485	OFISI YA WAZIRI MKUU
RUSHOHORA		
STEVEN THOMAS	486	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII
BIKO		KWA WATUMISHI WA UMMA
GODFREY JAFARY	487	HALKMASHAURI YA WILAYA YA
BALAZA		KILWA
GRACE ANDREA	488	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MHAGAMA		RUANGWA
FANUEL STEPHEN	489	WIZARA YA UCHUKUZI
MUHOZA		
ISDOR PAUL NKINDI	490	TAASISI YA UHANDISI NA
		USANIFU WA MITAMBO
		TANZANIA
JUSTIN KANUTE	491	SHIRIKA LA MAENDELEO YA
KIMARYO		VIWANDA VIDOGO
LISUNGU MSUMBA	492	HUDUMA YA MAGEREZA
COSMO		
ANETH FELIX	493	TAASISI YA KUZUIA NA
MAVIKA		KUPAMBANA NA RUSHWA
BEATRICE EPHRON	494	TAASISI YA KUZUIA NA
NGOGO		KUPAMBANA NA RUSHWA
EUPHRAZIA	495	TAASISI YA KUZUIA NA
KOBURUNGO		KUPAMBANA NA RUSHWA
KAKIKO		
EVELINE JAMES	496	TAASISI YA KUZUIA NA
ONDITI		KUPAMBANA NA RUSHWA
HASSANI DUNIA	497	TAASISI YA KUZUIA NA
KAONGO		KUPAMBANA NA RUSHWA
MARTINI KIJIA	498	TAASISI YA KUZUIA NA
MAKANI		KUPAMBANA NA RUSHWA
MOSES ALPHONCE	499	TAASISI YA KUZUIA NA
MALEWO		KUPAMBANA NA RUSHWA
RICHARD DAIMON	500	TAASISI YA KUZUIA NA
MALEKANO		KUPAMBANA NA RUSHWA

SARAH MARTIN	501	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
ASAGWILE		
SIMON ERNEST	502	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MASHINGIA		
VERA NDEOYA	503	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
SARAKIKYA		
VERONICA EDWARD	504	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
CHIMWANDA		
VIOLET MICHAEL	505	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MACHARY		
FIRMINA MOSHA	506	BODI YA TUMBAKU
HUBERT		
SCOLA KERVAS	507	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA
KISIBO		
MANCHARE HECHHE	508	WIZARA YA UJENZI
SUGUTA		
MAGDALENA	509	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUMBULI
HERIETH UTOUH		
SALUM ALLY	510	HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE
PAPENI		
ALEX WILLIAM	511	HALMASHAURI YA MANISPAA YA RORYA
IFUNYA		
ANDREW	512	TUME YA TAIFA YA UMWAGILIAJI
ADEODATUS		
RUGARABAMU		
ANDREW GREGORY	513	HALMASHAURI YA WILAYA YA MPIMBWE
SHIGELA		
DORIS ANTHONY	514	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
SHIJA		
EMMANUEL	515	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HUMPHREY		
MALEKO		
FARHAT MOHAMED	516	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SEIF		
HAMIMU NKOLEYE	517	SHIRIKA LA RELI TANZANIA
BALAHUNGA		
JOHN SIMON	519	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
KINUNO		
LILIAN ALOYCE	520	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MMASSY		
MARIAM RASHID	521	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
HAJI		

MIRAJI JUMANNE KAJIRU	522	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWAMINI YORAM FYEREGETE	523	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NETIWE ERNEST MHANDO	524	MAMLAKA YA USALAMA NA AFYA MAHALI PA KAZI
PETER MICHAEL MUSHI	525	WIZARA YA AFYA
REBECCA HAMISI MSALANGI	526	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
RIZIKI HAMIS MATITU	527	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ROBERT MUGISHA KIDANDO	528	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
UPENDO JOMBO MALULU	529	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
WILBROAD NATHANIEL	530	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NDUNGURU GODLOVE PETER	531	TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA
KYANGALA ANTELMA JULIUS	532	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
MTEMAHANJI ASMA SELEMANI	533	SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI
MOHAMED DORICE DARIO	534	HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA
BAKUNDUKIZE FERDINAND	535	HALMASJHAURI YA MANISPAA YA KOROGWE
BONIFACE MKENDA LILIAN ALBERT	536	HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA
KASANGA SIMON WILSON	537	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAFIA
LENDITA KISSAH MARTIN	538	HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO
MBILLA TUMAINI JULIAN	539	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA
KIMARO DEOGRATIUS	540	MOROGORO MAMLAKA YA UDHIBITI WA
KINDOYA NCHIMBI ANNA BERNARD	541	USAFIRI WA NCHI KAVU MAMLAKA YA BADNARI
KESSY		TANZANIA

ENGERASIA ALBERT	542	BODI YA KAHAWA
MONGI		
GOODLUCK	543	HALAMASHAURI YA MANISPAA
RAPHAEL		YA MUSOMA
LUKANDIZA		
SAID HASHIM	544	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KAMSUMBILE		KALIUA
TULALEMWA	545	HALMASHAURI YA WILAYA YA
ISMAEL MWENDA		KILOSA
MOHAMED	546	BARAZA LA RUFAA ZA KODI
ATHUMAN MAGATI		
ANGELA HENRY	547	MAMLAKA YA BANDARI
SHEKIFU		TANZANIA
ANUNCIATHA	548	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LEOPOLD MOSHY		
SUBIRA OWDEN	549	WAKALA WA LESENI NA USAJILI
MWALUMULI		WA BIASHARA
BEATRICE EDWARD	550	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
MPEMBO		
EMMANUEL	551	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ZABLON LUVINGA		
LEONARD REUBEIN	552	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHALO		
CECILIA FOCKES	553	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MKONONGO		
KASANA EMILIA	554	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAZIKU		
LUCY DARABE	555	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
DIGANYECK		
NUNU TWALIB	556	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MANGU		WA SERIKALI
SHABAN SALEHE	557	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWEGOLE		
MARIA MPALI	558	OFISI YA BUNGE
MDULUGU		
SHOSE NAIMAN	559	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KIMONGE		
TUMAINI MEDSON	560	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NGILUKA		
NJOLOYOTA	561	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BARNABAS		
MWASHUBILA		

DIAZ FRED MAKULE	562	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RIZIKI NYONGE	563	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAHANYU		
SYLVIA PETER	564	HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI
SHAYO		
MEDWIN MWITWA	565	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MULUNGWA		
KELVIN ANORD	566	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MURUSURI		
FABIOLA JOHN	567	MKOA WA DAR ES SALAAM
MWINGIRA		
APOLLO ELIAS	568	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAKETE
LAIZER		
MARIAM CLEMENCE	569	WIZARA YA MAJI
MBANGA		
NOVAITA EDMUND	570	UHAMIAJI
MROSSO		
IDDI ALLY	571	HALMASHAURI YA JIJI LA ARUSHA
NDABHONA		
CHARLES	572	WIZARA YA AFYA
RUGONZIBWA		
MPAKA		
HILDA KATO	573	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MKUNNA		
ILDEPHONCE	574	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
FABIAN		
MUKANDARA		
JENIPHER MARK	575	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASSUE		
ROSE JACHI SULLE	576	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GLORIA MASUNGA	577	WAKALA WA HUDUMA ZA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA
CHEGENI		
ABEL Sengerema	578	WIZARA YA AFYA
NSHASHI		
GWANDUMI GREEN	579	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU
MWAMBAGE		
ELIAD ELIAKUNDA	580	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII KWA WATUMISHI WA UMMA
MNDEME		
BATULI MINHAI	581	BOHARI YA DAWA
MUSHI		
GWANTWA	582	WIZARA YA MAMBO YA NJE

EMMANUEL		
MWAISAKA		
RISPER PAUL KOYI	583	OFISI YA MAKAMU WA RAIS
FATNA MOHAMED	584	WIZARA YA SANAAA NA
MUYA		UTAMADUNI
MSEKENI ALLY	585	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
MKUFYA		MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HEMEDI HALIDI	586	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HALIFANI		
UKUNDI DOMINIC	587	OFISI YA WAZIRI MKUU
LEMA		
LEAH PROSPER	588	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KIMARO		RUFJI
EDINA ELVIS	589	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA
KAMARA		UDHAMINI
EDNA FRANCIS	590	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA
MSUYA		UDHAMINI
LINDA DANIEL	591	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII
NJOOLAY		KWA WATUMISHI WA UMMA
WILLIAM GILLIARD	592	TAASISI YA KUZUIA NA
LYAMBOKO		KUPAMBANA NA RUSHWA
CALIST TUMBO	593	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
SALVATORY		KUJENGA TAIFA
RAPHAEL MEINRAD	594	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
JOSEPH		KUJENGA TAIFA
JOHARI JACKSON	595	MKOA WA PWANI
MKWAWA		
AUSON KAIZILEGE	596	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MAKANZO		KUJENGA TAIFA
IDDI ABDUL MGENI	597	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
		WA SERIKALI
FLORENCE	598	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
AGRICOLA		
KAHATANO		
HAPPY HONORI	599	WIZARA YA AFYA
MSIMBE		
MIRAJI RAMADHANI	600	TUME YA KUDHIBITI UKIMWI
MAMBO		TANZANIA
DORA DAMAS	601	WKALA WA BARABARA
KOMBA		
HASSAN OMARY	602	WIZARA YA UCHUKUZI

MUUNGUJA		
ALEXANDER	603	KITUO CHA UWEKEZAJI
STEVEN MNYANI		TANZANIA
ASIA ABDALLAH	604	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MOHAMED		KUJENGA TAIFA
BENJAMIN NTIMI	605	MFUJIKO WA TAIFA WA BIMA YA
MWALUGAJA		AFYA
JAMES PETER	606	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
RUGEMALIRA		KUJENGA TAIFA
ANASTAZIA	607	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
ERASTUS MURAGIRI		KUJENGA TAIFA
HAIKA FULGENCE	608	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
HAULE		KUJENGA TAIFA
THURAIYA SEIF	609	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
SOUD		KUJENGA TAIFA
EUNICE ALOYSE	610	WIZARA YA HABARI,
MASIGATI		MAWASILIANO NA TEKNOLOJIA
		YA HABARI
MOHAMMED SALUM	611	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
JUMA		KUJENGA TAIFA
AGAPE PETER FUE	612	HALMASHAURI YA WILAYA YA
		MUFINDI
ANDREAS NORHERT	613	HALMASHAURI YA WILAYA YA
WHERO		ULANGA
DENIS DEOGRATIAS	614	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KABOGO		KWIMBA
JOSHUA EDWARD	615	HALMASHAURI YA WILAYA YA
SANGA		MASASI
MALAKA MIFUNI	616	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MORISHO		NSIMBO
MALE SAMSON	617	WAKALA WA BARABARA MIJINI
MATHIAS		NA VIJINI
SPERATUS	618	WAKALA WA BARABARA MIJINI
BONIPHACE		NA VIJINI
CHRISANT		
VERONICA	619	TAASISI YA BAHARI DAR ES
NDAHANI SUDAYI		SALAAM
BAVON GABRIEL	620	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MNYAWAMI		KUJENGA TAIFA
FREDERICK	621	WIZARA YA MALIASILI NA UTALII
MEINRAD KOMBA		

JACQUILINE	622	MAMLAKA YA VITAMBULISHO
HUBERT MOSHA		VYA TAIFA
MARIAM MOHAMED	623	BARAZA LA TAIFA LA HIFADHI
MBARUKU		YA MAZINGIRA
CORNELIA	624	HALMASHAURI YA WILAYA YA
BALIZIBWA		ROMBO
BITEGEKO		
DOMINICK	625	HUDUMA YA MAGEREZA
ELIATOSHA		
MSHANA		
PHILBERT DENNIS	626	HUDUMA YA MAGEREZA
MKUMBI		
RUSTICK YUDA	627	WAKALA WA BARABARA MIJINI
MTAMA		NA VIJINI
AISHA AMIMU	628	TAASISI YA MIPANGO YA
MJEGERE		MAENDELEO VIJINI-DODOMA
MELAMARI SIMON	629	MAMLAKA YA VITAMBULISHO
NAGAI		VYA TAIFA
SOLANUS	630	WAKALA WA NISHATI VIJINI
AUGUSTIN MHENGA		
STEPHEN JOHN	631	HALMASHAURI YA MJI WA
MAGALLA		KAHAMA
KALEKWA RAJAB	632	TUME YA KUREKEBISHA SHERIA
KASANGA		
SHADRACK	633	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
MAKONGORO		USAFI WA MAZINGIRA KAHAMA
MOKHE		SHINYANGA
LUDOVICK JOSEPH	634	OFISI YA BUNGE
RINGIA		
MONICA	635	HALMASHAURI YA WILAYA YA
AUGUSTINE		ARUSHA
MWAILOLO		
GOSBERT	636	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KARUMUNA		KUJENGA TAIFA
KAZAULA		
CESILIA ANDREW	637	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
ZAMUNGU		KUJENGA TAIFA
EDWARD JACKSON	638	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
NGOYA		KUJENGA TAIFA
RICHARD MOSES	639	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MBWAMBO		KUJENGA TAIFA

SIMONI MBATIANI	640	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MSUYA		KUJENGA TAIFA
HAJI MOHAMEDI	641	WIZARA YA MAJI
NANDULE		
IRENE ISHIRIANDE	642	MFUKO WA FIDIA KWA
MUNGURE		WAFANYAKAZI
NICKSON	643	WAKALA WA TAIFA WA HIFADHI
HEAVENLIGHT		YA CHAKULA
KIMEI		
FRANK ELIUD	644	IDARA YA MHASIBU MKUU
CHIBOLE SINA		
BAKARI SHABAN	645	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KANJU		KUJENGA TAIFA
ELLEN GERVAS	646	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
RWIJAGE		WA SERIKALI
HEZRON	647	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AMANYISYE		
MWASIMBA		
PAUL THOMAS	648	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
KADUSHI		UNUNUZI WA UMMA
ALDO MUSTANGILE	649	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MKINI		
BEATRICE BERNARD	650	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NSANA		
PRESLIN MASHAKA	651	IDARA YA MHASIBU MKUU
PETER		
SUBILAGA	652	HALMASHAURI YA WILAYA YA
TUMWIMBILEGE		MALINYI
MSYANI		
DICKSON MENEJA	653	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
WANJARA		KUJENGA TAIFA
EVODY ELIEZER	654	WIZARA YA VIJANA, UTAMADUNI
KYANDO		NA MICHEZO
JANETH BHOKE	655	MAMLAKA YA BANDARI
MOURICE MUGINI		TANZANIA
JOACHIM ELIAS	656	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MAAMBO		UNUNUZI WA UMMA
MWANAISHA	657	MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA
HAMISI KOMBA		
ULLY DUNCAN	658	BENKI KUU YA TANZANIA
MWAIPOPO		

JANE JOSEPH LYIMO	659	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
AGNESS IGNASS	660	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
MKAWE		
EDWARD MAGANGA	661	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA
MAKORI		MAENDELEO YA MAKAZI
HELLA KASSIM	662	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
MLIMANAZI		MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
PAULINA JAMES	663	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MWALUSANYA		WA SERIKALI
SALUM MOHAMMED	664	UHAMIAJI
AME		
ELIHURUMA PAUL	665	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MNYENYE		KUJENGA TAIFA
HERRY AMBOKILE	666	HUDUMA YA MAGEREZA
MWAINYEKULE		
GRACE	667	UHAMIAJI
KOKUSHOBOKERWA		
VEDASTO		
RUTACHOKOZIBWA		
HAUSA SAID	668	BARAZA LA USHINDANI
IBRAHIM		
NYAMBILILA	669	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII
SAMSON NDOBOKA		KWA WATUMISHI WA UMMA
MARY GERION	670	MKOA WA MOROGORO
NGONYANI		
ERASTO JACKSON	671	MAMLAKA YA BANDARI
LUGENGE		TANZANIA
HASSAN SAID	672	SEKRETARIETI YA MAADILI KWA
MAYUNGA		VIONGOZI WA UMMA
SABINA LUCIAN	673	WIZARA YA MAJI
FAYA		
RICHARD LUCAS	674	TAASISI YA KUZUIA NA
JACUPIYO		KUPAMBANA NA RUSHWA
GEORGE WILLIAM	675	TAASISI YA KUZUIA NA
BARASA		KUPAMBANA NA RUSHWA
MAJID MOHAMED	676	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
CHICCO		KUJENGA TAIFA
DEO VICTOR NGOWI	677	MFUKO WA FIDIA KWA
		WAFANYAKAZI
DEVIS ALOYCE	678	TUME YA KUZUIA UKIMWI
MISINGO		TANZANIA

EMMANUEL	679	HALMASHAURI YA WILAYA YA KASULU
RUGIMBANO		
LADISLAUS		
RESTITUTA DONALD	680	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
KESSY		
PETRO EUSEBIUS	681	CHUO KIKUU CHA DAR ES SALAAM
MSELEWA		
DISMAS VEDASTO	682	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MUGANYIZI		
MONICA RAPHAEL	683	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
KIJAZI		
NIMROD	684	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
METHUSELAH		
MAFWELE		
SENGOKA GEOFFREY	685	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MNDAMBI		
SOSPETER SAMWEL	686	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
TYEAH		
LILIAN WILLIAM	687	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
KAFITI		
ALFRED	688	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
ALEXANDER		
HAGILA		
SALEHE MOHAMED	690	HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI
SHENGOTTO		
FRANCIS COSMAS	691	KITUO CHA UWEKEZAJI TANZANIA
NDUNGURU		
SEMBERE ELIAKIMU	692	HALMASHAURI YA WILAYA YA MONDULI
SILOMA		
LILIAN YUSTO	693	CHUO CHA UTALII
MUCHURUZA		
ABDULRAHMAN	694	WIZRA YA KATIBA NA SHERIA
MOHAMED MSHAM		
AMANI IKOLO	696	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MGHAMBA		
ANNA VENAS	697	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHIMPAYE		
BASILIOUS YUSUF	698	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NAMKAMBE		
CATHERINE	699	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
BERNARD PAUL		

MWANAAMINA	701	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
EDDIE KOMBAKONO		
RWEGIRA	702	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
DEUSDEDIT		
RWAIKUNYA		
TULIBAKE JUNTWA	703	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWALYAJE		
WANKYO SIMON	704	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MKONO		
SALAMA HAMISI	705	WAKALA WA BARABARA MIJINI NA VIJINI
KAMBONA		
ADELAIDE SAMSON	706	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KASSALA		
FARAJA GEORGE	707	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KIULA		
KABYEMELA	708	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
SUNSHINE		
LUSHAGARA		
LINA WILLIAM	709	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAGOMA		
MARYASINTA	710	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LAZARO SEBUKOTO		
DAMIAN RENATUS	711	TUME YA MADINI
KASEKO		
GODFRIDA DAMAS	712	HUDUMA YA MAGEREZA
KAYUMBA		
MWANTUM ISSA	713	WIZARA YA FEDHA
SULTAN		
COSMAS	714	HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA
AMBANGILE		
NSEMWA		
CHRISTINA PETER	715	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA
BUGOTA		
EUGENIA LEANDRY	716	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA
LOHAY		
FADHILI	717	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA
FERDINAND		
MUGANYIZI		
MOSES KIBABU	718	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA
MFUNDO		
NANCY VENANCE	719	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA
NGULA		

RITHA HUMPHREY	720	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
MALISA		UTAWALA BORA
VERONICA	721	HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI
CHRISTOPHER		
HELLAR		
FARIDA SELEMANI	722	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
NDEGE		UTAWALA BORA
BAKARI ALI	723	TUME YA UTUMISHI WA
MSENGA		MAHAKAMA
DEODATUS DENIS	724	MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA
NGOLI		AFYA
ERALD EDGAR	725	WIZARA YA MALIASILI NA UTALII
MARTIN		
GEOFFREY JONES	726	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI
SIKIRA		YA JAMII
ISAYA ISACK	727	WIZARA YA AFYA
MAKOKO		
MIHAYO MATHIAS	728	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
KADETE		MITAA NA SERIKALI ZA MITAA
PAMELA DARIA	729	MAMLAKA YA VIWANJA VYA
MUGARULA		NDEGE TANZANIA
ANITA RAZAIK	730	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SINARE		
HERBERT JULIUS	732	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MBISE		SUMBAWANGA
JANKEN JEREMIA	733	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KASAMBALA		KUJENGA TAIFA
KILIMES OKECH	734	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
OKELO		KUJENGA TAIFA
MASSA JOSEPH	735	MAMLAKA YA USAFIRI WA ANGA
KITAKWA		TANZANIA
EMMANUEL	736	HALMASHAURI YA WILAYA YA
WENCESLAUS		KIBAHA
MKWE		
FADHILI JOHN	737	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWANDOLOMA		
JUMA HASSAN	738	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAIGE		
KAULI GEORGE	739	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAKASI		
SOPHIA FIDELIS	740	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MGASSA		

ANGELA KEMANZI	741	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
ANATORY		
LINA ROBERT	742	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MSANGA		
MOHAMED IBRAHIM	743	WAKALA WA BARABARA MIJINI
MSEMO		NA VIJIJINI
CHIVANENDA	744	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
THARSIS LUWONGO		
GAUDENSIA	745	MAMLAKA YA BANDARI
MASANJA JOSEPH		TANZANIA
KHALID KHAMIS	748	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KHALID		KUJENGA TAIFA
FUMBUKA IKOBELA	749	HUDUMA YA MAGEREZA
BUHALWE		
ARAFA MOHAMED	750	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
KIKWETE		
DAVID CHANGARE	751	BENKI KUU YA TANZANIA
NJAU		
GABRIEL DOTO	752	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
KULABA		TABORA
IRENE MURIMBA	753	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
NZAGI		HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI
STANFORD	754	BENKI KUU YA TANZANIA
MWAIHOJO		
MBENGANE		
JORAM SOSPETER	755	WAKALA WA HUDUMA ZA MAJI
ZACHARIA		NA USAFI WA MAZINGIRA VIJIJINI
ADDONOVEMBER	756	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI
MWASONGWE		YA JAMII
WILSON SAMWEL	757	TAASISI YA KUZUIA NA
NTIRO		KUPAMBANA NA RUSHWA
CHRISTIAN CHILIMO	758	MAMLAKA YA BANDARI
CHIDUGA		TANZANIA
FRANCIS WILLIAM	759	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
KAYICHILE		WA SERIKALI
ALOYCE DONALD	760	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
SEKULE		
GLORIA OTINEL	761	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MLIMBA		MOMBA
NANCY OLIVER	762	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI
SHUMA		YA JAMII

PETER SALAMA	763	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUSOKELO
MWAKASONGE		
SARAH THOMAS	764	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
MASSAMU		
RACHEL WILFRED	765	OFISI YA RAIS-IKULU
KILASI		
BONAVENTURE	766	WAKALA WA BARABARA MIJINI NA VIJIJINI
PARDON		
MWAMBAJA		
GLORIA FREDRICK	767	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
ACHIMPOTA		
DANSTAN SAID	768	HUDUMA YA MAGEREZA
KOMBA		
JUSTINE KIPETA	769	HUDUMA YA MAGEREZA
SIKAZWE		
AYUBU JOHN	770	HUDUMA YA MAGEREZA
GEORGE		
WEMAEI	771	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
EMMANUEL MSUYA		
JUMANNE	772	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
ABDALLAH SAUJI		
NAFTAL JEREMIAH	773	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MNZAVA		
PROSPER BARTIST	774	HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGWE
MSIVALA		
AMANDUS	775	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
DEOGRATIAS		
NDAYEZA		
HAROLD SIMON	776	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
GUGAMI		
STEPHEN ASUKILE	777	MAMLAKA YA UHIFADHI WANYAMAPORI TANZANIA
MWAMASENJELE		
NEEMA KAUNDA	778	HUDUMA YA MAGEREZA
NGALAWA		
HASSAN MRISHO	779	WIZRA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
KHERI		
JOHN ACKLAND	780	WIZRA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
JUMLA		
ELIA ANDE	781	HUDUMA YA MAGEREZA
MALANGO		
EMMANUEL	782	SHIRIKA LA MAWASILIANO TANZANIA
AUFORO MKONYI		

GOODLUCK	783	HUDUMA YA MAGEREZA
BENARD ANGOLILE		
WILLIAM MKAMBA	784	HUDUMA YA MAGEREZA
MBONEA		
SUNDI MAHALU	785	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
JEREMIA		
VIOLET SIMEON	786	MAMLAKA YA RUFAA ZA
LIMILABO		UNUNUZI WA UMMA
ENIKUNDA LUCY	787	MKOA WA ARUSHA
MHINA		
JOFREY EVARIST	788	HALMASHAURI YA WILAYA YA
PIMA		CHEMBA
WEMAELI WILFRED	789	HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI
MTEI		
PASCAL ODDO	790	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KAPINGA		SIKONGE
LOVENEAR JOHN	791	BENKI YA BIASHARA TANZANIA
PILIMBE		
GLORIA GABRIEL	794	MAMLAKA YA MAWASILIANO
RWAKIBARILA		TANZANIA
GEOFREY OYIENGO	795	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
NYAMBITA		KUJENGA TAIFA
FRANK FIDELIS	796	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MISHOSHO		KUJENGA TAIFA
MWESIGA ALFRED	797	MAMLAKA YA UHIFADHI WA
MWESIGWA		ENEO LA NGORONGORO
NYANZALA SAIDI	798	WIZARA YA FEDHA
NKINGA		
ESTHER RAPHAEL	799	CHUO KIKUU CHA ARDHI
MEILUDIE		
MATHAN LAISECK	800	HALMASHAURI YA WILAYA YA
CHALAMILA		LUDEWA
EMMANUEL JOHN	801	MAMLAKA YA HALI YA HEWA
NTENGA		TANZANIA
JONAS SYDINEY	802	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MARO		NACHINGWEA
JUMA KAZWEBA	803	MAMLAKA YA MAPATO
KISONGO		TANZANIA
LILIAN PATRICK	804	WAKALA WA HUDUMA ZA MISITU
AKITANDA		TANZANIA
VALENTINE	805	WAKALA WA MBEGU ZA KILIMO
LUTASHOBYA		

KAMUGISHA		
CHARLES	806	BENKI KUU YA TANZANIA
AGATHANGELUS		
MDAI		
JOHN ADAM MBOGO	807	BENKI KUU YA TANZANIA
PISTEO ABEL	808	CHUO KIKUU CHA AFYA NA
LWABUHUNGU		SAYANSI SHIRIKISHI MUHIMBILI
ALLY OMARY	809	MAMLAKA YA USALAMA NA
MWEGE		AFYA MAHALI PA KAZI
ALEXANDER CAMILI	810	HUDUMA YA MAGEREZA
MACHA		
DONATUS	811	TUME YA WAALIMU
PHILOWYNNE		
NUNGU		
ELIZABETH RIZIKI	812	HUDUMA YA MAGEREZA
YOHANA		
JOCKEY CHARLES	813	HUDUMA YA MAGEREZA
BWIRE		
MWADAWA SALEH	814	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
SULTAN		USAFIRI WA NCHI KAVU
HEMED ABDALLAH	815	MKOA WA PWANI
MALOGO		
FORTUNATA JOSEPH	816	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
SHIJA		KIGAMBONI
JOHN DANIEL	817	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
NDUMBARO		
NANCY ANGELO	818	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
MAPUNDA		
ANNA THADEUS	819	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII
SHAYO		KWA WATUMISHI WA UMMA
EMMANUEL	820	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GODWIN		
MEDALAKINI		
HARRY WITGAR	821	TUME YA MAENDELEO YA
MBOGORO		USHIRIKA
RAMADHANI MUSSA	822	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KALINGA		
DEOGRATIAS	823	OFISI YA RAIS-IKULU
COSMAS HAULE		
CRISPIN MAJALIWA	824	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KAIJAGE		SIMANJIRO

AMOSI MWITA	825	MAMLAKA YA KUDHIBITI
NDEGI		UNUNUZI WA UMMA
ASANTERABI	826	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
HILLARY NTUNDU		KUJENGA TAIFA
RAJAB JAMES MDEE	827	WIZRA YA ULINZI NA JESHI LA
		KUJENGA TAIFA
AZIZI SAMWEL	828	WIZRA YA ULINZI NA JESHI LA
MWANKENJA		KUJENGA TAIFA
JOSEPH ANTHONY	829	UHAMIAJI
BAJAGAE		
EDWIN	830	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
CHRISTANTUS		MAJITAKA IRINGA
HYERA		
FLORENTINA	831	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
LEONCE SUMAWE		WA SERIKALI
HEBEL WATSON	832	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KIHAKA		
INNOCENT GRATIAN	833	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RWEYEMAMU		
JANETH AGRICOLA	834	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAGOHO		
JUDITH JOHN	835	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWAKYUSA		
SABRINA SAID	836	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JOSHI		
SYLVIA ANDREW	837	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MITANTO		
TARSILA GERVAS	838	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ASENGA		
FAUSTINA CHARLES	839	SHIRIKA LA NYUMBA TANZANIA
RANGE		
RICHARD JOSEPH	840	TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
LUGOMELA		
EDGAR RAYMOND	841	HUDUMA YA MAGEREZA
MOMBO		
ZAWARD MAGAE	842	SIMAMOTO NA UOKOAJI
MALIGHA		
SARA BERNARD	843	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
MAIRA		MAJITAKA SINGIDA
ZEPHANIA	844	OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
ELIBARIKI MSUYA		

LAWRENCE DANIEL KABIGI	845	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
ADELINE ELISEI TEMU	846	BENKI YA BIASHARA TANZANIA
ANACLET KAMARA LAUREAN	847	HOSPITALI YA RUFAA YA CHATO
SAMIA ZAKARIA NYAKUNGA	848	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
ENEZA SOLOMON MSUYA	849	HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI
JUSTIN DENIS SHETUI	850	BENKI KUU YA TANZANIA
ALBERT WILLIAM LWEJA	851	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
LESSI JUMA MAJALA	852	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA
RANDOLF SHAABAN SHIMBO	853	MFUKO WA TAIFU WA HIFADHI YA JAMII
SUZAN CLEOPHACE MKALA	854	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
ALEX MARWA MWITA	855	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELISANTE GADIEL MASAKI	856	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELIZABETH MKUNDE TEMU	857	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
EVELYNE NARCIS NDUNGURU	858	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FARIDA MOHAMED JAWEWA	859	SHULE YA MAFUNZO YA SHERIA KWA VITENDO
GLORIA TARSIS MWENDA	860	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GRACE YESSE MUWANGA	861	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HARRIET BENVENUT LOPA	862	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
IGNAS JOSEPH MWINUKA	863	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JACQUELINE NYANTORI NSINDO	864	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MONICA ALEX HOKORORO	865	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

MWAJABU AMIR TENGENEZA	866	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NESTORY PASCHAL NCHIMAN	867	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
PIENZIA IRENEUS NICHOMBE	868	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
REHEMA MICHAEL MGIMBA	869	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ROBERT SIMON MAGIGE	870	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SIMON PERES PERES	872	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
YASINTA PETER LYIMO	873	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SALUM OTHMAN SALUM	874	UHAMIAJI
WARIOBA ANDREA MATOKA	875	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
TOTNAN BRUNO JEREMIAH	876	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MARY SYLVESTER MATINDE	877	WIZARA YA KILIMO
ANDREA MOGENDI KOROSO	878	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
DOREEN JOSEPH DELEM	879	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
EDMUND RASIEL USIRI	880	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
GODSON ZABLON KIMARO	881	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MATHIAS SAMBULA KISWAGA	882	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
PAULINA THOMAS BUNDALA	883	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
THERESIA MELKIORI CHAMI	884	HUDUMA YA MAGEREZA
AURELIA ARBOGASTI	885	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAKUNDI HASSAN SULEIMAN	886	CHUO CHA USHIRIKA NA MAFUNZO YA BIASHARA MOSHI
HERITH GODFREY FANUEL	887	UHAMIAJI

NGWIJO		
ESTER MARTIN	888	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MFUSE		
MARY LUCAS	889	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWENDA		
VEREDIANA PETER	890	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MLENZA		
GERALD JONATHAN	891	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KUBWERA		KUJENGA TAIFA
MWAJUMA	892	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
JUMANNE KIBONGE		KUJENGA TAIFA
NELLY GODLAYS	893	CHUO KIKUU HURIA CHA
MWASONGWE		TANZANIA
BLANDINA	894	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MANYANDA MITILI		
DORCAS AMINIEL	895	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AKYOO		
LUSEKELO JUSTINE	896	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
CHAULA		
MUHIDIN HASSAN	897	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
NCHIMBI		KUJENGA TAIFA
FRANK MACHANGO	898	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MACHERA		KUJENGA TAIFA
DONESTA SIMON	898	MFUKO WA FIDIA KWA
BYARUGABA		WAFANYAKAZI
ZAKIA STEPHANO	899	WIZARA YA KILIMO
LWAMALA		
EVELYNE RENATUS	900	OFISI YA BUNGE
SHIBANDIKO		
NESTA	901	OFISI YA BUNGE
KAHUMULIZA		
KAWAMALA		
KASSIM NASSIR	902	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
DAUD		
AKISA JOSEPH	903	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MHANDO		
CLARA DANIEL	904	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHARWE		
LILIAN THEONEST	905	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RWETABURA		
SALIMU HAKIMU	906	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

MSEMO		
ASIMUNA	907	OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
MOHAMED KIPINGU		
CHEMA MBENA	908	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASWI		
FELISTA STEVEN	909	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
LELO		WA SERIKALI
WAZIRI MBWANA	910	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAGUMBO		
MORICE CYPRIAN	911	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SARARA		
LUCKO AROSITI	912	HUDUMA YA MAGEREZA
MBWILO		
FELIX MOSES	913	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KWETUKIA		
GISELA BANTURAKI	914	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ALEX		
OFMEDY MUSSA	916	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MTENGA		
INNOCENT MHINA	917	BENKI YA BIASHARA TANZANIA
MELIKIORY		
JOSHUA FABIANO	918	HUDUMA YA MAGEREZA
NKUKU		
KAREN ZAKAYO	919	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MRANGO		
MAGRETH	920	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BERNARD		
MWASEBA		
JOSEPH SAILEPU	921	HALMASHAURI YA WILAYA YA
LOGOLIE		LONGIDO
ABDULKADIR	922	MAMLAKA YA VITAMBULISHO
AMOUR ABDALLA		VYA TAIFA
BRYSON SIMON	923	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
PAUL		KUJENGA TAIFA
ZOSMO ALEXANDER	924	HALMASHAURI YA WILAYA YA
NYIRENDA		SONGEA
ALPHA HONEST	925	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA
GERVAS		MAENDELEO YA MAKAZI
BERIOUS BERNARD	926	WIZARA YA MAMBO YA NDANI
NYASEBWA		
DAUDI NESTORY	927	MAMLAKA YA VITAMBULISHO

MAGACHA		VYA TAIFA
KHADIJA SHAABANI	928	WAKALA WA BARABARA MIJINI
TEKKA		NA VIJIJINI
NEEMA ROBERT	929	WIZARA YA FEDHA
MWAKITALIMA		
NICOLAUS STEPHEN	930	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA
MBWAMBO		MAENDELEO YA MAKAZI
VERYNICE DAVID	931	HALMASHAURI YA WILAYA YA
GAMBA		MLELE
LENNY DISMAS	933	HUDUMA YA MAGEREZA
MLAPONI		
ABRAHAM PETER	934	MFUKO WA FIDIA KWA
SIYOVELWA		WAFANYAKAZI
BAKARI JUMA	935	WAKALA WA BARABARA MJINI
BAKARI		NA VIJIJINI
KENETH ANANIA	936	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MGINA		WANGING'OMBE
LIGHTNESS THADEY	937	MKOA WA SHINYANGA
TARIMO		
ADAM MWITA	939	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
CHACHA		KUJENGA TAIFA
JOSEPH DOMINICK	940	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KINEMELO		KUJENGA TAIFA
JUMA SEIF SAID	941	UHAMIAJI
KHALFAN OMAR	942	UHAMIAJI
KHATIB		
MOHAMED HAJI	943	UHAMIAJI
MOHAMED		
EMMANUEL	944	NCHI KIUCHUMI LA TAIFA LA
MATHIAS		UWEZESHAJI WANA
KALENGELA		
MENSON LUMULIKO	945	BENKI YA MAENDELEO
NGAHATILWA		
EMMANUEL	946	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
DAMIAN KABEYA		
MARY JAMES	948	MKOA WA PWANI
KAVULA		
SARAPIAN WILFRED	948	BODI YA NYAMA
MATIKU		
ZACHARIA	949	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
CONSTANTINE		KUJENGA TAIFA

MATANYA		
ZUHURA SHABANI	950	CHUO KIKUU CHA SAYANSI NA
SULLE		TEKNOLOJIA MBEYA
CHRISTINA PETER	951	TUME YA KUREKEBISHA SHERIA
BINALI		
DANIEL ODUOGI	952	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MUMANYI		KUJENGA TAIFA
MATAMUS	953	MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA
ANANGISYE FUNGO		AFYA
PHILIP HAULE	954	MAMLAKA YA MAWASILIANO
FILIKUNJOMBE		TANZANIA
SULEIMAN JUMA	955	TAASISI YA MIFUPA YA
MGERWA		MUHIMBILI
LIZE MSAFIRI	956	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA
KIBADA		MAENDELEO YA MAKAZI
THABITA	957	WIZARA YA AFYA
EMMANUEL DIDA		
DAUDI ZAKAYO	958	WAKALA WA UPIMAJI WA
MAJINGE		KIJIOLIJIA
JAMILA MBARAKA	959	WAKALA WA BARABARA MIJINI
AWADH		NA VIJIJINI
LAZARO	960	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MWAKIMENYA		MBOZI
KASENYENDA		
DANIEL AWAKI	961	TAASISI YA SANAA NA
KHADAY		UTAMADUNI BAGAMOYO
		(TASUBA)
ISABELLA SAMUEL	962	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KATULE		KUJENGA TAIFA
JULIUS AUGUSTINO	964	HALMASHAURI YA WILAYA YA
TINGA		BUCHOSA
MICHAEL CLEMENT	964	HUDUMA YA MAGEREZA
LAKWANTI		
MWANTUMU YUSUF	965	MAMLAKA YA BANDARI
SELLE		TANZANIA
HERMAN JEREMIA	966	TAASISI YA KUZUIA NA
MALIMA		KUPAMBANA NA RUSHWA
EDWIN SIMON	967	TUME YA NGUVU ZA ATOMU
IGENGE		TANZANIA
ERASTO SEBASTIAN	968	UHAMIAJI
HAULE		

ISSAYA ALLY	969	JESHI LA POLISI
MWANGA		
LEOPOLD JOHN	970	TAASISI YA ELIMU TANZANIA
KASWEZI		
UPENDO JOSEPH	971	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KIVUYO		SAME
NICHOLAUS	972	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KASONGO		KIBONDO
NTIYAKILA		
LILIAN RODRICK	973	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KOWERO		
ERASTO KAMWELA	974	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ANOSISYE		
FRED JAIRO	975	OFISI YA WAZIRI MKUU, KAZI,
NYAUPUMBWE		AJIRA, VIJANA NA WENYE
		ULEMAVU
ANNA ALPHONCE	976	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MKONGWA		WA SERIKALI
HELLEN MARTIN	977	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHUMA		
MAGDALENA	978	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FERDINAND KISOKA		
UPENDO LEONARD	979	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SHEMKOLE		
BRENDA NICKY	980	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASSAWE		
HOPE CHARLES	982	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASSAMBU		
MAGRETH EZEKIEL	983	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAHUNDI		
MARY JOHN LUNDU	984	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
YAHYA RAMADHAN	985	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ALLY GUMBO		
ROSEMARY	986	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ALEXANDER		
MUGENYI		
ZAKIA SELEMANI	988	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
MROY		MAJITAKA DAR ES SALAAM
ALICE CLEMENT	988	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MTENGA		
AMINA XAVERY	989	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

MAWOKO

ANTIA JULIUS	990	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MUCHUNGUZI		
DIANA CHARLES	992	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LUKONDO		
EDGAR EVARIST	993	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BANTULAKI		
EDITH MFAUME	994	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
TUKA		
ELIZABETH	995	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NYAMIZI		
BARABARA		
FIDESTA ARUMASI	996	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
UISO		
FLORIDA	997	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RWABUTAZA		
WENCESLAUS		
GLADNESS	998	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RONILICK MCHAMI		
HAICA CHARLES	999	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
TEMU		
HAPPINESS	1000	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHARLES		
MAKUNGU		
HAPPINESS EZEKIEL	1001	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAYUNGA		
JANETH ENOCK	1002	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KISIBO		
LILIAN ERASTO	1003	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MELI		
LUCIANA BAKARI	1004	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SHABANI		
MICHAEL LUCAS	1005	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NG'HOBOKO		
PROSISTA PAUL	1006	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MINJA		
REHEMA EMILSON	1007	WIZARA YA HABARI, MAWASILIANO NA TEKNOLOJIA YA HABARI
MPAGAMA		
SABINA PHILIBERT	1008	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NDUNGURU		

TULUMANYWA	1009	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FILBERT MAJIGO		
YUSSUF AMOUR	1010	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ABOUD		
CHRISTOPHER	1011	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA
FIDELIS MABULA		MAENDELEO YA MAKAZI
TIMOTHEO	1012	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GEOFREY MMARI		
KAGEMLO CHARLES	1013	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MUTAGWABA		TANGANYIKA
JANETH OTIENO	1014	OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
IGOGO		
YAHAYA OMARY	1015	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MISANGO		
FORTUNATUS ELIAS	1016	TAASISI YA KUZUIA NA
MPANGAMILA		KUPAMBANA NA RUSHWA
AGATHA TIDO	1017	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MWINUKA		MKONDO WA JUU WA PETROLI
GODWIN	1018	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KATABARO		KUJENGA TAIFA
CHRISOSTOME		
MOSSY	1020	BENKI KUU YA TANZANIA
VANGIMEMBE		
LUKUVI		
BAHATI PETER	1020	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KOMBA		KUJENGA TAIFA
MAGDALENA	1021	HALMASHAURI YA MJI WA
OLESEIYAI JOHN		KOROGWE
PLACIDIA HERMAN	1022	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
SUMUNI		KUJENGA TAIFA
JOHN MBAZI	1023	SHIRIKA LA RELI TANZANIA
MCHOMVU		
ARISTARICK	1024	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MWENYEHERI		WA SERIKALI
EPHREM		
JUMANNE DEDE	1025	MAMLAKA YA UHIFADHI WA
MASANGWA		ENEO LA NGORONGORO
CHEVAWE CHARLES	1027	MRADI WA MABAYI YAENDAYO
MBERESERO		KASI DAR ES SALAAM
JUSTINE HERMAN	1027	KITUO CHA ELIMU KIBAHA
KASEKA		

GIMONGE CHACHA NGUTUNYI	1028	SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUM,ISHI WA UMMA
PETRIDA PROJEST MUTA	1029	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ADAM ATHUMANI SULTANI	1030	HUDUMA YA MAGEREZA
SAIDA IDDY MSHANA	1031	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI
SUBBY JOHN NZOWA	1032	HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO
MERCY ELISIFA NGOWI	1033	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
OSCAR CHELESTINO NGENZI	1034	WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
JOHN MWESIGA KABENGULA	1035	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MARYDENSIA SYLVESTER	1036	BENKI YA BIASHARA TANZANIA
KATEMANA MICHAEL JOHN	1037	HUDUMA YA MAGEREZA
MWAKAPONDA IRENE RAYMOND	1038	MAMLAKA YA UDHIBITI WA USAFIRI WA NCHI KAVU
SAWE MORIS ANICENT	1039	MAMLAKA YA MJI WA NJOMBE
MPALANZI EMMANUEL	1040	WIZARA YA ARDHI, NGUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
ADAMSON MWAMBIGIJA	1041	WIZARA YA HABARI, MAWASILIANO NA TEKNOLOJIA YA HABARI
RAMADHANI KITWANA JONGO		
MALANGWE ALLY MCHUNGAHELA	1042	BODI YA KOROSHO
ADELINA ROGATH MASSAE	1043	TAASISI YA UENDELEZAJI NA UTUNZAJI WA MAJI
ELIPENDO ASHERI KAZIMOTO	1044	TAASISI YA KANSI YA OCEAN ROAD
JONAS JOSHUA MWAKAGALI	1045	WIZARA YA FEDHA
ELISAMEHE MELKIZEDECK	1046	SHIRIKA LA MAENDELEO YA PETROLI TANZANIA
MACHA		

RAYMOND AMON	1047	SHIRIKA LA MAENDELEO YA
BARAVUGA		PETROLI TANZANIA
TUMAINI PETER	1048	MKOA WA MOROGORO
NYAMHOKYA		
IPYANA MODESTUS	1049	MFUKO WA MAWASILIANO KWA
JENGELA		WOTE
TENES JOHANSEN	1050	WAKALA WA VIPIMO NA MIZANI
RWIZA		
THERESIA JULIUS	1051	WAKALA WA VIPIMO NA MIZANI
MANG'UNG'ULA		
EUNICE ROWLAND	1052	SHIURIKA LA VIWANGO
LEMA		TANZANIA
FAUSTA MOSES	1053	TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
MAHENGE		
PETER JAMES	1054	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
BARADIGA		KUJENGA TAIFA
ELLAH LUNOSO	1055	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MSIGWA		KILOLO
MODEST PAUL	1056	MKOA WA MBEYA
SIWAVULA		
BARIKIEL RIAMBO	1057	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MSAKY		PANGANI
NEEMA	1059	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
NTUNGAKENDA		MAJITAKA DAR ES SALAAM
MUGASSA		
HENRY MICHAEL	1059	SHIRIKA LA MAENDELEO YA
BAKARU		TAIFA
ERICK PETER	1061	HUDUMA YA MAGEREZA
BACHUBILA		
AGATHA LEANDY	1063	BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA
MCHOME		JUU
DAVID HERMAN	1064	TUME YA USHINDANI
MAWI		
HUSNA MOHAMED	1064	TAASISI YA KUZUIA NA
KIBOKO		KUPAMBANA NA RUSHWA
IDDA ANDREW	1065	OFISI YA BUNGE
KOMBE		
AMRAN HUSSEIN	1066	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MSALU		KUJENGA TAIFA
AMURIKE IVAN	1067	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA
TIBASIGAHO		MAENDELEO YA MAKAZI

SALVIUS RWECHUNGURA RUGOMOLA	1068	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA UDHAMINI
SAMWEL COSMAS MUTABAZI	1069	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA UDHAMINI
DEMELINA WALTRAUD MARTIN NGALOMBA	1070	SHIRIKA LA MAENDELEO YA PETROLI
JAMES MMBAGA NATHANAEL	1072	SHIRIKA LA NDEGHE LA TANZANIA
ALICIA NYANGILEKI JOHN	1072	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
CECILIA MATHEW NSHIKU	1073	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
CHALI ABDALLAH KADEGHE	1074	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
FURAHINI GERALD KIBANGA	1075	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
GODRIVER KILLIAN MWAKIGAWA	1076	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MARSHAL RAPHAEL MSEJA	1077	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MARX ARI NYIKA	1078	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
OLIVER PETER BUKURU	1079	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
SIMONA DAVID MAPUNDA	1080	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
LAUREAN PETER DEUS	1081	HUDUMA YA MAGEREZA
ALFRED ANDREW NKWERA	1082	WAKALA WA HUDUMA ZA MISITU
MARTHA STANLEY MALLE	1082	MAMLAKA YA DAWA NA VIFAA TIBA
JEBBY ROMANUS SAMUEL GONZA	1083	CHUO KIKUU CHA DODOMA
MATENDO BWIRE MANONO	1084	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
ANGELINA GILBERT CHILEWA	1085	WIZARA YA FEDHA
ODESSA RAPHAEL HOROMBE	1086	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA

VICTORIA MESHACK	1087	WAKALA WA MAABARA ZA
MNYAMBWA		WANYAMA
BEN WINFRIED	1088	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KIGOMA		KONGWA
TWAVUSITILE	1089	MKOA WA SONGWE
CHARLES		
SIMANYANI		
AGNES MIHAYO	1090	MAMLAKA YA RUFAA ZA
SAYI		UNUNUZI WA UMMA
MARIAM JUMA	1091	WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
MGENDWA		
PHILEMON NAHORI	1092	TUME YA SAYANSI NA
MSEGU		TEKNOLOJIA TANZANIA
LEAH NGOMOI	1093	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MNZAVA		KINONDONI
MASSOUD MZEE	1094	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MRISHO		KUJENGA TAIFA
VICTORIA EUGENE	1096	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MASSAWE		KUJENGA TAIFA
JUDITH THOBAS	1099	HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES
NASON		SALAAM
MUTALEMWA	1101	HALMASHAURI YA WILAYA YA
OSBERT TAFISA		KILINDI
MICK MODESTUS	1102	HALMASHAURI YA WILAYA YA
CHOTTA		GEITA
WELIN ELIAS	1102	WAKALA WA BARABARA MIJINI
NJAWIKE		NA VIJIJINI
NYAMANDE	1103	WAKALA WA BARABARA MIJINI
THOMAS KAZIMIRI		NA VIJIJINI
BELINDA MATHIAS	1104	TAASISI YA KUZUIA NA
KISWAGA		KUPAMBANA NA RUSHWA
EMANUEL GIDEON	1105	TAASISI YA KUZUIA NA
NDEMBEKA		KUPAMBANA NA RUSHWA
FELISTER MAKUBI	1106	TAASISI YA KUZUIA NA
CHAMBA		KUPAMBANA NA RUSHWA
GRACE SAMSON	1107	TAASISI YA KUZUIA NA
MKANI		KUPAMBANA NA RUSHWA
JEROME ASHERI	1108	TAASISI YA KUZUIA NA
KYANDO		KUPAMBANA NA RUSHWA
LILIAN ELIBARIKI	1109	TAASISI YA KUZUIA NA
AMINIUFOO		KUPAMBANA NA RUSHWA

MAXMILLIAN PETER	1110	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
KYABONA		
MOSHI WILSON	1111	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
KAAYA		
POLYCARP FRANCE	1112	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MTEGA		
SOPHIA MATHIAS	1113	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
NYANDA		
WILLIAM DAMAS	1114	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
FUSSI		
WINFRED EDWARD	1115	SHIRIKA LA MAENDELEO YA KIWANJA CHA NDEGE KILIMANJARO
KOMBA		
GREGORY JOSEPH	1116	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
CHISAUCHE		
LEONARD GERVAS	1117	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
HAULE		
DEVOTHA EDWARD	1118	SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI TANZANIA
MANDANDA		
BEATUS	1119	WIZARA YA MAMBO YA NJE
ALIGANYIRA		
KALUMUNA		
GLORIA HENRY	1120	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MWAINYEKULE		
JOSAPHINA DANIEL	1121	WIZARA YA UJENZI
MNGUU		
AMINA KASSIM	1122	HALMASHAURI YA MJI WA MAKAMBAKO
KAPUNGU		
FELIX GOODLUCK	1123	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
CHAKILA		
HILDA GODFREY	1124	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MWANYAMBA		
CATHERINE JOHN	1125	WIZARA YA FEDHA
CHILEWA		
MASANJA WILSON	1126	WAKALA WA BARABARA MIJINI NA VIJINI
EMMANUEL		
FATMA ABDALLAH	1127	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
HASSAN		
TAUSI KHERI	1128	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI
MBONILE		
SOD KIMANTA	1129	HUDUMA YA MAGEREZA
JUMANNE		

ANNA HUMPHREY	1130	WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
KALOMO		
BARNABAS HATSON	1131	SHIRIKA LA MAENDELEO YA PETROLI TANZANIA
MWASHAMBWA		
DIANA KAGEMULO	1132	SHIRIKA LA MAENDELEO YA PETROLI TANZANIA
KAIZA		
JOHN GERSON	1133	SHIRIKA LA MAENDELEO YA PETROLI TANZANIA
MGAYAMBASA		
JULIANA	1134	SHIRIKA LA MAENDELEO YA TAIFA
LIBERATUS MUSHI		
ABU MOHAMED	1135	SHIRIKA LA MAENDELEO YA PETROLI TANZANIA
MAGETA		
MARIA MATILDA	1136	MAMLAKA YA UDHIBITI WA UNUNUZI WA UMMA
GEORGE MNG'ONG'O		
ADRIAN COSMAS	1137	UHAMIAJI
NTAMBALA		
JOEL AMENJEKA	1139	MRADI WA UWEKEZAJI WA NYUMBA ZA WATUMISHI
MAEDA		
RAJABU MOHAMED	1140	MKOA WA PWANI
MWINYI		
EVELYNE DAIMON	1140	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSWA
JACKORACHA		
LAWI MUTASINGWA	1142	HUDUMA YA MAGEREZA
JOEL		
MWANAISHA	1143	BODI YA MICHEZO YA KUBAHATISHA
ABDULHERY		
MKUMBWA		
MARTHA ABRAHAM	1143	BENKI YA BIASHARA TANZANIA
KAAYA		
KHADIJA MASOUD	1144	UHAMIAJI
ALI		
SALUM RASHID	1145	UHAMIAJI
SALUM		
GODFREY PIUS	1146	WIZARA YA MADINI
NYAMSENDA		
HADIJA BAKARI	1147	WIZARA YA MADINI
RAMADHANI		
YESE ISSACK	1148	WIZARA YA NISHATI
MALOLELA		
LUCIAN JOHN	1150	SHIRIKA LA MAWASILIANO TANZANIA
GALLET		

EUNICE ROBSON LATIA	1151	MAMLAKA YA MAABARA YA MKEMIA MKUU WA SERIKALI
GURISHA YESE MUWANGA	1152	WAKALA WA BARABARA
THERESIA JOACHIM SUKUMS	1153	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJITAKA DAR ES SALAAM
SADDY RASHID SEVINGI	1153	TAASISI YA ELIMU TANZANIA
USAJE ADAM MWAMBENE	1154	WAKALA WA BARABARA
ELIKARIM SAMWEL TYEAH	1155	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOROGORO
LEONARD GABRIEL WAMALA	1156	WIZARA YA FEDHA
LUKA ELIEHO SHISHIRA	1157	WAKALA WA BARABARA
MARIAM RAJABU MBANO	1158	BARAZA LA KISWAHILI TANZANIA
PILLY MARUZUKU MAGONGO	1159	SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA
ABEL MALEGESI MGOMA	1161	HUDUMA YA MAGEREZA
FLORA SAMWEL SANGIRE	1162	HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA
ANNA HILLARY SAMAKA	1162	SHIRIKA LA POSTA TANZANIA
BRENDA SYRIL MLULLA	1163	OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
NYANDO LIVINGSTONE	1166	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU
NASHON NELSON DIMSON	1167	TAASISI YA TEKNOLOJIA DAR ES SALAAM
NDELWA OMAR ALI HAMAD	1167	UHAMIAJI
SILVERIUS PETER QOPRO	1168	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
LUCY IGNACY MATEM	1169	HALMASHAURI YA WILAYA YA NEWALA
SCHOLASTICA YONA KILLAGANE	1170	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
FRANK MISANA	1171	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI

MGETA		YA JAMII
NICOLAUS	1172	TAASISI YA KAZI ZA JAMII
MAYUNGA SITTA		
ARTHUR MICHAEL	1173	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MBENA		MTWARA
IMMACULATHA	1174	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
LEODGAR		KUJENGA TAIFA
MAPUNDA		
AUGUSTINO	1175	TAASISI YA KUZUIA NA
ENIHATH MTAKI		KUPAMBANA NA RUSHWA
NEEMA BENJAMIN	1177	TAASISI YA KUZUIA NA
GEMBE		KUPAMBANA NA RUSHWA
HIRAM JACKSON	1178	OFISI YA MDHIBITI NA MKAGUZI
KISAMO		MKUU WA HESABU ZA SERIKALI
YAHAYA SHABAN	1178	TAASISI YA KUZUIA NA
MASAKILIJIA		KUPAMBANA NA RUSHWA
JOHN	1181	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MACHUMBANA		HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI
MHANGATE		
ESTER BENARD	1181	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
MSAMBAZI		
PETRONILA SABAS	1182	BODI YA MICHEZO YA
KISAKA		KUBAHATISHA
GEOFREY ZABLON	1182	WIZARA YA FEDHA
KESASE		
SABATH CHRISTIAN	1183	BARAZA LA MITIHANI NATIONAL
CAZMIRY		
SULEIMAN	1184	UHAMIAJI
MOHAMED RASHID		
AGATHA FIDELIS	1186	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LUMATO		
BATILDA STEPHEN	1187	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MUSHI		
CANDID JOSEPH	1188	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
NASUA		
CHESENSI AWENE	1189	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GAVYOLE		
CLEMENCE RUTA	1190	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KATO		
DAISY CHARLES	1191	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAKAKALA		

DHAMIRI SEBASTIAN MASINDE	1193	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELLEN JOSEPHAT MASULULI	1194	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JOSEPH JACKSON MWAKASEGE	1195	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NANCY MEDARD MUSHUMBUSI	1197	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NEEMA JOHN TAJI	1198	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SHOMARI HARUNA ABDALLAH	1199	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
UPENDO PAUL MONO	1200	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHAILA OSMUND LUPINDU	1201	WIZARA YA MKIFUGO NA UVUVI
ORESTO MOSES NJALIKA	1202	SHIRIKA LA MASOKO YA KARIAKOO
CHRISTINA CHARLES CHACHA	1203	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
PHOIBE CLIFFORD MAGILI	1204	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AMINA JOHN KIANGO	1205	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JANETH ALEX MASONU	1207	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
PAUL SAIDI NASSORO	1208	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
SABINA ISSA CHOGHORHWE	1209	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ERICK MJARIFU BWIRE	1210	HUDUMA YA MAGEREZA
EDNA JACKSON MAKALA	1211	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FLAVIA FRANCIS SHIYO	1212	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GABRIEL MICHAEL KAMUGISHA	1213	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MOSSIE WAKIL KAIMA	1214	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GEORGE MAYUNGA	1215	MAMLAKA YA HIFADHI ZA

DALALI		TANZANIA
THADEO GODFREY	1216	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
MWABULAMBO		
GHATI WILLIAM	1217	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MATHAYO		
IBRAHIM AWADHI	1218	OFISI YA MAKAMU WA RAIS
MDEE		
KULTHUM JUMA	1219	MAMLAKA YA BANDARI
BOMA		TANZANIA
MUYENGI DUKE	1220	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MUYENGI		MULEBA
TULLY JAMES	1221	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HELELA		
VICENT MICHAEL	1222	HUDUMA YA MAGEREZA
SHIMBA		
WILLIAM JOEL	1223	HUDUMA YA MAGEREZA
LWIZA		
WILLIAM ROGERS	1224	HUDUMA YA MAGEREZA
MWAMBETE		
XAVERY PHILIPO	1225	HUDUMA YA MAGEREZA
BULLA		
ZABRON MASATU	1226	HUDUMA YA MAGEREZA
SIMION		
ZAHORO ADAM	1227	HUDUMA YA MAGEREZA
KIBANGU		
MBUKI ALLEN JOHN	1228	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
		MPANDA
MALIKI ABBAS	1229	HALMASHAURI YA JIJI LA
MWENEYUNI		MWANZA
PROSPER SIMON	1230	HALMASHAURI YA WILAYA YA
NDOMBA		KARATU
KHAMISI KITUGI	1231	HUDUMA YA MAGEREZA
NYARUKAMO		
MARIAM RASHIDI	1232	HUDUMA YA MAGEREZA
IBADI		
JACKLINA SAMWEL	1233	HUDUMA YA MAGEREZA
KAISHOZI		
ODEMARY SONZA	1234	HUDUMA YA MAGEREZA
KIRUVUKO		
ADOLF VERANDUMI	1235	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LEMA		

SOPHIA RAMADHAN MLAKI	1237	HUDUMA YA MAGEREZA
MICHAEL CHRISTIAN HAULE	1238	HALMASHAURI YA WALAYA YA BUNDA
ELIZABETH MARTHIN MALLYA	1238	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GRACE MICHAEL MADIKENYA	1239	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
IMMACULATA XAVIER MAPUNDA	1240	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWANAHAWA SAID CHANGALE	1241	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
PENINA JOACHIM NGOTEA	1242	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELIMELECK FAITHSON KIMARO	1243	HUDUMA YA MAGEREZA
EMMANUEL BUGEMBE KAHIGI	1244	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NOEL ELIAKIM MANGALE	1245	HALMASHAURI YA MANISPAA YA UBUNGO
GODFREY XAVERY KILOLO	1246	KITUO CHA UWEKEZAJI TANZANIA
GRACE ALOYCE KABU	1247	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NAOMI JOSEPH MOLLEL	1248	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ZENA JAMES MANYANYA	1250	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BERNADETHA THOMAS SINYAW	1251	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CALISTUS OSMUND KAPINDA	1252	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
TITO AMBANGILE MWAKALINGA	1253	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
TUSSA JACKSON MWAIHESYA	1254	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ROSERINE JOSEPH RUTTA	1255	TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA
NAOMI OGENO JOSHUA	1257	BARAZA LA TAIFA LA USIMAMIZI WA MAZINGIRA
HALIMA ABBAS KANDORO	1258	MRADI WA MABASI YAENDAYO KASI DAR ES SALAAM

DEUSDEDITH	1258	MAMLAKA YA UDHIBITI
DOMINICK		UNUNUZI WA UMMA
BISHWEKO		
TUJEMASO	1259	HUDUMA YA MAGEREZA
ANTHONY		
MWAMPETA		
TUNTUFYE SAMSON	1260	HUDUMA YA MAGEREZA
MWAKIBWILI		
CHARLES	1262	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
ALEXANDER		KUJENGA TAIFA
MROSSO		
WINNIE JUBILATHE	1263	MKOA WA MWANZA
LEMA		
MATRIDER SWEBE	1264	MKOA WA SINGIDA
MECKSON		
TAUSI ABDALLAH	1267	BENKI KUU YA TANZANIA
SAID		
NSAJI SAM MOSES	1267	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
		KIGAMBONI
LINA JACOB	1268	HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES
LUSHASI		SALAAM
NGOKO JOHN	1268	HUDUMA YA MAGEREZA
KISANJO		
REUBEN TAMBA	1269	HUDUMA YA MAGEREZA
ANDREW		
DANIEL MOSSES	1270	WAZIRI WA FEDHA
MGHANGA		
TAUSY HASSAN	1271	HUDUMA YA MAGEREZA
SALUM		
IRENE GODFREY	1272	BODI YA UTALII TANZANIA
MUGANYIZI		
LILIAN	1274	WIZARA YA KILIMO
KOKUJWAHUKA		
RWEHUMBIZA		
AUGUSTINA	1275	MKOA WA PWANI
SILVANUS MALAI		
AGNES REVOCATUS	1275	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MTAKI		WA SERIKALI
CAROLINE JOHN	1277	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MUSHI		
ELIA KALONGE	1278	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
ATHANAS		

ELIZABETH GERALD OLOMI	1279	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
EMMANUEL PETER BARIGILA	1280	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FARAJI ROBERT NGUKAH	1281	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GREY AUGUSTINO UHAGILE	1282	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LUCY PAUL MALLYA	1283	SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA
MORICE HASSAN MTOI	1284	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NESTORY INNOCENT	1285	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWENDA VERONICA	1286	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AKWILINI MOSHI VERONICA	1287	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JEREMIAH MTAFYA SHAWEJI FAKI	1288	WIZARA YA AFYA
MJAKA PASTORY	1289	UHAMIAJI
PACKSHARD MKONGWA		
IRENE EDIFERIC SANGA	1290	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
AMEDEUS THOMAS SHAYO	1293	BENKI KUU YA TANZANIA
BAKARI ALI KOMBO	1293	UHAMIAJI
TUMAINI STEPHEN MIKAPAGARO	1294	BENKI KUU YA TANZANIA
JOYCE MARCO GADOSA	1294	OFISI YA BUNGE
NICE ANATORY TIBILENGWA	1295	BODI YA MAZIWA
ADOLF FESTO KISSIMA	1296	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AGATHA ROSE PIMA	1297	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ASHURA IBRAHIMU MZAVA	1298	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AVELINE JONATHAN	1299	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA

OMBOCK		
AZIZA ABDULLAHI MHINA	1300	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BARAKA SAMSON MGAYA	1301	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BENEDICT KAPELA KIVUMA	1302	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CAROLINA EVARISTI MATEMU	1303	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
DASTAN WILLIAM MNDALLAH	1304	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
EDITH AUGUSTINE MAUYA	1305	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELIZABETH KANIKE MUHANGWA	1306	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GRACE NICHOLAUS MPATILI	1309	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GRACE ZABRON LWILA	1310	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GREGORY JOHN MUHANGWA	1311	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GRINA ADEN MWAKYOMA	1312	BENKI YA MAENDELEO TIB
HANNAROSE PAUL KASAMBALA	1313	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HONGERA GABRIEL MALIFIMBO	1314	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
IMELDA THADEI MUSHI	1315	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
IRENE GODWIN MWABEZA	1316	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JAMILA ABTWALIB MZIRAY	1317	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JOB JOHN MREMA	1318	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JUKAEL REUBEN JAIRO	1319	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LUCY ENOCK KYUSA	1320	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAFURU MBUGA MOSES	1321	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MONICA THOBIAH	1322	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

NDAKIDEMI		
NEEMA GEORGE	1323	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MBWANA		
RADHIA HUSSEIN	1325	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NJOVU		
REHEMA	1326	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ABEDNEGO SAKAFU		
RICHARD RHOB	1327	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
NKAINA		WA SERIKALI
SAFI KASHINDI	1328	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AMANI		
SALOME ELIAS	1329	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ASSEY		
VENANCE RODRICK	1330	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MKONONGO		
VERONICA JACKSON	1331	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHACHA		
VIOLETH DAVID	1332	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KYENDESYA		
WAMPUMBULYA	1333	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
PETER SHANI		
JOYCE EDMUND	1334	WIZARA YA HABARI,
KASOLO		MAWASILIANO NA TEKNOLOJIA
		YA HABARI
MARILYN ISMAEL	1335	BODI YA TUMBAKU
MAKUNDI		
REUBEN	1336	HUDUMA YA MAGEREZA
AMBONISYE		
MWAKITEGA		
PRAISEGOD	1338	BODI YA NYAMA
ZAKARIA LUKIO		
DEODATH	1339	BENKI KUU YA TANZANIA
ALEXANDER MUSHI		
SAFIELI WILSON	1339	TAASISI YA KUZUIA NA
MSHANA		KUPAMBANA NA RUSHWA
ESTAZIA ODHIAMBO	1341	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
WILSON		
BENSON EDWARD	1342	MFUKO WA PEMBEJEO ZA KILIMO
HOSEAH		
JOYCE ANDREW	1342	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NYUMAYO		

SAADA ALI MOHAMED	1343	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SOFA PAULO BIMBIGA	1344	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LEAH FRANCIS NYAMBO	1345	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI
MOSES MATHEW MHAGAMA	1346	HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
PAULINA GERVAS FUNGAMEZA	1347	WIZARA YA FEDHA
VERONICA CHRISTOPHER	1348	HALMASHAURI YA WILAYA YA SERENGETI
LUKANDA ANNETH ENOS	1349	WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA LESENI
MFINANGA BLASTUS	1350	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
ROMWALD KAHEMELA		
ESTER MITUMBA NYAGIMBA	1351	WIZARA YA NISHATI
LUGANO BARNABAS MWASUBILA	1352	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
THOMAS AUGUSTINE SHAWA	1353	OFISI YA BUNGE
XAVERIA BAPTISTA MAKOMBE	1354	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ALICE SILENCE THOMAS	1355	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BLANDINA HENRY MSAWA	1357	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ANNA GABRIEL NGAIZA	1358	MAMLAKA YA MITAJI, DHAMANA NA MASOKO
DEBORAH RABIEL MUSHI	1358	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
DONATA NANDUGWA	1359	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KAZUNGU EUNICE OTTO	1360	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAKALA EUNICE SELELI	1361	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
DOTTO		

FRANK ANTHONY NCHANILA	1362	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GLADNESS CONSTANTINE SENYA	1363	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JOHN ADAM MKONY	1364	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MALA NGANGA KIHUPI	1365	HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA
MIYANGO DELILA KEZILAHABI	1366	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NURA BAKARI MANJA	1368	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RABIA SELEMANI RAMADHANI	1369	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RACHEL NOVATUS BALILEMWA	1370	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RAYMOND DESDERIUS KIMBE	1371	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
REGINA CHARLES KAYUNI	1372	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SUZAN RICHARD MASULE	1373	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
YESE KRITA TEMBA GILLIARD RICHARD	1374	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MUNGURE	1376	HUDUMA YA MAGEREZA
AISHA MAHMOOD MBILIKIRA	1377	MAMLAKA YA MITAJI, DHAMANA NA MASOKO
HERI GOLDEN MASINGA	1377	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
FLORA RAYMOND MWENYEMBEGU	1378	MAMLAKA YA UDHIBITI WA UNUNUZI WA UMMA
EVELINE ELIKIRA KWEKA	1379	CHUO KIKUU MZUMBE
DAVID MKUMBO PYUZA	1380	HUDUMA YA MAGEREZA
LILIAN ELIAS KILEMBE	1381	WAKALA WA NISHATI VIJIJINI
EDNA ISRAEL MWANGULUMBA	1382	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ERIC LEONARD SHIJA	1383	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

NURU WINSTON CHIWALO	1384	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
PATRICIA THOMAS MKINA	1385	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
THEODORA REGINALD MLEWA	1386	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SERAPHINE JUSTINE TAMBA	1387	OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
BENJAMIN BENEDICTO KASHINDYE MIHAYO	1388	BODI YA UTALII TANZANIA
JONISIA KOKUBANZA BYAKWAGA	1389	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
LILIAN JULIUS RWEGIMBURA	1390	WAKALA WA UAGIZAJI MAFUTA KWA PAMOJA
SHANI SINDBARD MWAGHA	1391	WAKALA WA UAGIZAJI MAFUTA KWA PAMOJA
AMON BURTON NYINGI	1392	WAKALA WA BARABARA MIJINI NA VIJINI
EMMANUEL AHMED CHITUMBI	1393	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
FARIDA ADAM SUEB KAGASHEKI	1394	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
JOHN IGNATIUS KYAMANI	1395	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
KARONDA SAID KIBAMBA	1396	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
PENILA ALIKWELA MUGANDA	1398	TAASISI YA UHASIBU TANZANIA
THERESIA DICK MASANGYA	1399	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
DINA TIMOTH MALENI	1400	HALMASHAURI YA WILAYA YA KALIUA
JACQUELINE FREDRICK WEREMA	1401	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KWEZI MIHAYO CHARLES	1402	HUDUMA YA MAGEREZA
LAMECK ALFRED MUGETA	1403	WIZARA YA AFYA

MESHACK GEOFFREY	1404	MAMLAKA YA KUPAMBANA NA
LYABONGA		DAWA ZA KULEVYUA
NITIKE EMMANUEL	1406	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWAISAKA		
MUHIDINI JONAS	1407	HALMASHAURI YA WILAYA YA
LESIRWA		ARUSHA
RHOIDA AUGUSTINE	1408	NATIONAL PROSECUTIONS
KISINGA		SERVICE (NPS)
SABITINA ALLY	1409	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MCHARO		
VESTINA BERNARD	1410	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASALU		
VIOLETH	1411	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KOKWESIGWA		
MUSHUMBUSI		
AMINA AHMED	1414	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
SHAMTE		HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI
HAPPINESS MUSSA	1414	WIZARA YA MALIASILI NA UTALII
SALAGO		
FABIOLA CASMIR	1415	KITYUO CHA KIMATAIFA CHA
KISARIKA		MIKUTANO ARUSHA
JULIANA WILLIAM	1415	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
KIPEJA		
LUCY JOHN BENJU	1416	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
SUSAN PHAUSTUS	1417	WIZARA YA FEDHA
MBAYUWAYU		
GIDEON CHRISTIAN	1418	CHUO KIKUU CHA KILIMO NA
RWECHUNGURA		TEKNOLOJIA CHA MWALIMU
		JULIUS K. NYERERE
KELVIN DANIEL	1419	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
KISAYO		MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
LUCY SEBASTIAN	1420	BODI YA SUKARI
KIANDIKA		
NEEMA HAROLD	1421	TUME YA MPANGO WA MATUMIZI
SEGUNGA		YA ARDHI
HALIMA OMARI	1422	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI
MAHITA		YA JAMII
BLANDINA	1423	WIZARA YA MAMBO YA NJE
AGUSTINE		
KASAGAMA		
JOSEPH ATHANAS	1424	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA

MURIMI		KUJENGA TAIFA
ARON LANGOI	1425	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KAAYA		KUJENGA TAIFA
GRACE JULIUS	1426	MAMLAKA YA MAPATO
MAKOA		TANZANIA
HOSPIS AURELIA	1427	MAMLAKA YA MAPATO
MASWANYIA		TANZANIA
CHERUBIN	1428	MAMLAKA YA MAPATO
LUDOVICK CHUWA		TANZANIA
LYDIA KHALID	1429	JESHI LA POLISI
MSHARE		
ALEX JOHN MHOJA	1430	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
		KUJENGA TAIFA
JAMILLAH AMRAN	1431	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
MKASSA		
AINESS	1432	MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA
CHRISTOPHER		AFYA
BAMANYISA		
EDWIN PANTALEO	1433	OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA
BILIKUNDI		UTUMISHI WA UMMA NA
		UTAWALA BORA
MATIKU ALPHONCE	1435	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NYANGERO		
TAWABU YAHYA	1436	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ISSA		
FATUMA MOHAMED	1437	HUDUMA YA MAGEREZA
KAPAMBA		
SAIRIS REWARD	1438	HUDUMA YA MAGEREZA
NYANGE		
PETER LUCAS	1439	UHAMIAJI
MWITWA		
JULIANA EZEKIEL	1440	MAMLAKA YA MAPATO
MAJERE		TANZANIA
JOSEPHINE	1441	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
EMMANUEL		KIGOMA
ASHERY		
JUDITH FLAVIAN	1442	MAMLAKA YA VITAMBULISHO
KOMBA		VYA TAIFA
FLORA	1444	HUDUMA YA MAGEREZA
KATABARWA		
KIBASINDILA		

THOMAS THADEUOS MINJA	1445	BENKI KUU YA TANZANIA
ROZINA LEONI KWAY	1445	MAMALAKA YA HIFADHI ZA TAIFA
RWAMBALI KIRARYO MAGERE	1446	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
PERPETUA GEORGE KILIMO	1447	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
JOEL STEVEN MWAKYUSA	1448	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MWINYIKOMBO ALLY	1449	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MWINYIKOMBO STEPHANO SEBA	1450	WIZARA YA MADINI
MBUTU ADAM KILLIAN	1451	HUDUMA YA MAGEREZA
MWAMPINZI ALEXANDER	1452	HUDUMA YA MAGEREZA
RWEIKIZA HENERIKO		
LUCAS ABRAHAM LAIZER	1453	HUDUMA YA MAGEREZA
RESTIDIUS MATUNGWA	1454	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MUTABILWA REHEMA LAZARUS	1455	OFISI YA BUNGE
KIPERA CORNEL MEDARD	1456	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MARANDU PASCHAL JACKSON	1457	UHAMIAJI
MAYUNGA ABDUL MARTIN	1458	HALMASHAURI YA WILAYA YA MADABA
MANGA DOMMY EVARIST	1459	SHIRIKA LA MAENDELEO YA KIWANJA CHA NDEGE CHA KILIMANJARO
RIMOY OCTAVIAN JOSEPH	1460	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
KICHENJE FORTUNATUS	1461	HUDUMA YA MAGEREZA
MWOMBeki MUTALEMWA		

FORTUNATUS JOSEPH MALLYA	1462	HUDUMA YA MAGEREZA
FRANK PETER KAKAMBA	1463	HUDUMA YA MAGEREZA
BERNARD MODEST NDAMALLYA	1464	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
LUCY ANSELIM NYAKI	1465	UHAMIAJI
CATHERINE PAUL MNTENJELE	1466	UHAMIAJI
EMMANUEL PENDAEL MMARI	1467	BENKI YA BIASHARA TANZANIA
ELISANTE PETER FUNDISHA	1469	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
SUSAN MATHIAS MNAFE	1470	MKOA WA RUSHA
JANETH BERNARD KAFUKO	1470	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
ALI OMAR BAKAR ANGELA MAKALA	1471	UHAMIAJI
KINGU	1472	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
HALIDI IDI MSUYA	1473	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
ELIUD BROWN	1474	JESHI LA POLISI
MWAILAFU PHILIPO MARTIN	1475	HUDUMA YA MAGEREZA
KIYUNGI HADIJA	1476	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
RAMADHANI SENZIA	1477	JESHI LA POLISI
NICOLAUS EDWARD MHAGAMA	1478	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
THERESIAH ERENEO MPONZI	1479	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
CHRISTIAN PAUL MAHUNDI	1480	UHAMIAJI
IRENE CYPRIAN RIWA	1482	HUDUMA YA MAGEREZA
DOUGLAS NKEMBO MBOJELA	1483	MAMLAKA YA MAABARA YA
GILBERT EZEKIEL		

NDEORUO		MKEMIA MKUU WA SERIKALI
AMINA HAMISI	1483	WIZARA YA SANAA, UTAMADUNI
NGULI		NA MICHEZO
DEOGRATIUS	1484	TUME YA MAENDELEO YA
DONALD KALAFYA		USHIRIKA
FIKIRI NDOSITE	1485	MAMLAKA YA MAENDELEO YA
MBOYA		BIASHARA TANZANIA
GODFREY ERNEST	1486	TAASISI YA MAENDELEO NA
KITULI		UTUNZAJI WA MAJI
MUNDHIR YAHYA	1488	WAKALA WA BARABARA MIJINI
MRINDOKO		NA VIJIJINI
NIPAELE EZEKIEL	1489	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MAZINDE		UBUNGO
SINDEYAN NGAAI	1491	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
SUYAAN		WA SERIKALI
MATHEW MALISELI	1493	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MADAMA		SUMBAWANGA
ZERAFINA BOAZ	1494	CHUO CHA MAFUNZO YA
GOTORA		TAKWIMU AFRIKA MASHARIKI
FLORA ANTHONY	1494	UCHUKUZI
BAHATI		
KULWA MUMBULI	1495	MAMLAKA YA MAPATO
SUKARI		TANZANIA
NEEMA BONIFACE	1496	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MOSHI		
SALMA SULEIMAN	1497	MAMLAKA YA MAPATO
KITWANA		TANZANIA
ABEL MATHIAS	1498	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
NGILANGWA		MAJITAKA SONGEA
LEONARD	1499	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MASHAKA MABULA		MSALALA
IPYANA ALINUSWE	1502	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MLILO		WA SERIKALI
LULU ATHUMAN	1503	HALMASHAURI YA JIJI LA
MHAGAMA		MWANZA
NYAMKINGIRA	1504	MAMLAKA YA MAPATO
MASATU MGUNE		TANZANIA
SALEHE ALLY	1505	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MASIMBA		PANGANI
TAUSS SHABAN	1506	WAKALA WA BARABARA MIJINI
MADEBO		NA VIJIJINI

EGIDIUS MWIJAGE	1507	TAASISI YA UTAFITI WA
MWEYUNGE		WANYAMAPORI TANZANIA
TUZO WILLIAM	1509	MFUKO WA HUDUMA ZA
MPILUKA		UWEKEZAJI (UTT-AMIS)
BARAKA BUTOTO	1510	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MASORA		HUDUMA ZA MJAI NA NISHATI
ROBERT ANDARSON	1511	HUDUMA YA MAGEREZA
NSUMILA		
HAWA HAMISI	1512	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
LWENO		HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI
ROMLO EDWARD	1512	HUDUMA YA MAGEREZA
KILONGE		
EMILY BUGOMA	1513	HUDUMA YA MAGEREZA
STEPHANO		
NURU SADIQ MKAZI	1515	SHIRIKA LA POSTA TANZANIA
NAMAYAN	1518	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
MATHIAS		MAJITAKA ARUSHA
KISSAMBU		
PIUS PASCHAL	1518	HUDUMA YA MAGEREZA
NZUGURU		
AMBOKILE AMANI	1519	CHUO CHA ELIMU YA BIASHARA
MWAKAJE		
REHEMA FLAVIAN	1519	UHAMIAJI
GOWELLE		
GRACE JAMES	1520	UHAMIAJI
MALAGILA		
BAMBO JOHN	1522	UHAMIAJI
MILLINGA		
CATHERINE	1523	BODI YA MICHEZO YA
MASUMBUKO		KUBAHATISHA
LAMWAI		
BINTO ZEPHANIA	1523	TAASISI YA KUZUIA NA
MWANGWA		KUPAMBANA NA RUSHWA
LUCIANA JOSEPH	1524	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI
KAGIMBO		YA JAMII
SIZYA TITUS	1525	TAASISI YA KUZUIA NA
GWASSAH		KUPAMBANA NA RUSHWA
CHAMBUKO	1526	UHAMIAJI
MATENGO FUNGA		
DEOGRASIAS	1527	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
FLORENTINE		KUJENGA TAIFA

TARIMO		
JOHN OSIAH	1528	UHAMIAJI
MWAKASALA		
OMARI RAJABU	1530	UHAMIAJI
ABDALLAH		
ABDALLAH	1531	BODI YA MIKOPO
MOHAMED		
MTIBORA		
JOSEPH SAMAALI	1531	TAASISI YA NELSON MANDELA
SHOO		AFRIKA
MAHAZI BARUANI	1532	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
JUMA		KUJENGA TAIFA
ALI SAID RASHID	1533	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
		KUJENGA TAIFA
MMASA SAMWEL	1534	UHAMIAJI
OMARI		
PETER ERNEST	1536	BODI YA UDHIBITI WA
MBOGORO		STAKABADHI GHALANI
PRUCHERIA	1537	CHUO CHA KUMBUKUMBU YA
LEOPOLD		MWALIMU NYERERE
RWEHABURA		
CLEMENT	1539	UHAMIAJI
BERNARDO		
MUBANGA		
ZUHURA ROBERT	1540	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
KERENGE		MAJITAKA DAR ES SALAAM
JUMA KALUNGA	1540	UHAMIAJI
WABWILWA		
KHADIJA KHAMZA	1541	UHAMIAJI
MAUNDA		
RANIEL ELISANTE	1542	SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI
SWAI		TANZANIA
LEYAN DAPHI	1543	MAMLAKA YA MAPATO
SABORE		TANZANIA
ALLY SAIDI	1544	HUDUMA YA MAGEREZA
CHIUTILA		
SAID MUSSA ALI	1545	UHAMIAJI
YOHANA WILLIAM	1546	MAMLAKA YA MAPATO
NDILA		TANZANIA
BERITHA JONAS	1547	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MWALIBE		KUJENGA TAIFA

ERICK JAMALI MSUYA	1548	HOSPITALI YA TAIFA MUHIMBILI
THUWAIBA ABDALLAH JUMBE	1549	OFISI YA BUNGE
ISSA SAROTA KISIROTI	1550	UHAMIAJI
HAJJY ABDUL KIMARO	1551	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
GONZAGA GASTO MWOMBeki	1552	UHAMIAJI
EDSON PASCAL RWECHUNGURA	1553	BENKI YA MAENDELEO YA KILIMO TANZANIA
VITALIS JOHN FUMBE	1554	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
ADOLPH CHUNDU ULAYA	1555	OFISI YA WAZIRI MKUU
AHMEDI ATHUMANI HATIBU	1556	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AMANI ABDALLAH MOHAMED	1557	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ANDREW PETER MANDWA	1558	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BENEDICTA HENRY COLLE	1559	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BERTHA BENEDICTOR	1560	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KULWA BRYSON HAROLD	1561	MAMLAKA YA KUPAMBANA NA DAWA ZA KULEVYA
NGIDOS CLEMENT RICHARD	1562	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASUA DAVICE HILMAR	1563	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MSANGA ENOSH GABRIEL	1564	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KIGORYO FILBERT GELASE	1565	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASHURANO GENEROSA	1566	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MONTANO FIDELIS GLORIA RICHARD	1568	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NDONDI		

GEORGINA MELKIORY KINABO	1569	KITUO CHA USHIRIKIANO WA KIMATAIFA CHA DK. SALIM AHMED SALIM
GODFREY MICHAEL MRAMBA	1569	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ISACK BENSON MANGUNU	1570	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JACKLINE BEATUS NUNGU	1571	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JAMES SAMWEL PALLANGYO	1572	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LAURA LEONARD KIMARIO	1574	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MARIETHA AUGUSTINE MAGUTA	1575	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NAILA NYAMAGOMA CHAMBA	1576	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
PAUL ALOYCE KUSEKWA	1577	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
PETRO LUCAS NGASSA	1578	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RACHEL COSMAS TULLI	1579	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SARA ANESIUS RUMANYWA	1580	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
TUSAJE SAMWEL KAPANGE	1581	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
WINLUCKY ERNEST MANGOWI	1582	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GRACE NATAANYWAKI LETAWO	1584	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
ALLY HUSSEIN KWIKAZANYA	1585	HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM
KAPWETE JOHN MBOYA	1586	BODI YA UTALII TANZANIA
ISACK MUDO KIFWOKA	1587	HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM
ABDI DENI MSOTI	1587	MKOA WA TANGA

ANGELA JABE MWAPACHU	1588	HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA
ASHA ABDALLAH WALLADY	1589	SHIRIKA LA MAWASILIANO TANZANIA
DAUD ELEUTERY MAKENDI	1590	HALMASHAURI YA WILAYA YA MKALAMA
ELLY JOHN MARERE	1592	HALMASHAURI YA WILAYA YA MTWARA
ELIASIFIWE LEONARD KILEO	1593	HALMASHAURI YA WILAYA YA ARUSHA
GABRIEL WANSATO SASI	1593	HALMASHAURI YA WILAYA YA SIHA
GRACE ERNEST MGAYA	1594	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ISMAIL JULIUS HATIBU	1595	TUME YA KUREKEBISHA SHERIA
JACKSON KISAKA KISAKA	1596	MKOA WA MANYARA
KENEDY WEMBE JOHANES	1597	MAMLAKA YA VIWANJA VYA NDEGE TANZANIA
KIJJA ELIAS LUZUNGANA	1598	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MUHSIN RAJABU KILUA	1599	HALMASHAURI YA WILAYA YA MOSHI
MWAJUMA NURU MKONYI	1600	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NASEMBA MKAMBAZI KAZENI	1601	MKOA WA SINGIDA
PAXTON JUMA MARWA	1602	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MUSOMA
SHAFII SALUM BOMA	1604	TAASISI YA UTAFITI WA MISITU TANZANIA
REVOCATUS THADEO MATHEW	1605	MKOA WA PWANI
SIGISBERT SHAO AKWILINI	1606	WIZARA YA NISHATI
SHANI HAMZA NJOZI	1607	MKOA WA PWANI
AMANI EZEKIEL KYANDO	1607	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AMRANI ATHUMANI BUYEGE	1608	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA

CHRESENCIA	1609	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
STEPHEN MATHAYO		WA SERIKALI
ERICK JOHN HAULE	1610	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII
		KWA WATUMISHI WA UMMA
FABIL SALUM	1611	TAASISI YA KUZUIA NA
MPINGO		KUPAMBANA NA RUSHWA
GEOFREY	1612	HUDUMA YA MAGEREZA
JILAONEKA		
MPAGIKE		
HENRY PANCRAST	1613	TAASISI YA KUZUIA NA
MAHENGU		KUPAMBANA NA RUSHWA
JEREMIAH MATURO	1614	HUDUMA YA MAGEREZA
NDEOYA		
JOSEPH ARBOGAST	1615	MAMLAKA YA MAWASILIANO
KAVISHE		TANZANIA
JOSEPH MSIMBE	1616	HUDUMA YA MAGEREZA
TIDO		
NEHEMIA JOHN	1617	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KILIMUHANA		
NGOLLO YAYA	1618	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
DABUYA		
PAUL ELIAS NKUKU	1619	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII
		KWA WATUMISHI WA UMMA
RAJABU SAIDI	1620	HUDUMA YA MAGEREZA
CHITOPE		
SALMA ESMAIL	1621	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ULEDI		
VITALIA ALFRED	1622	MAMLAKA YA MAWASILIANO
KIDABULO		TANZANIA
AME MUSSA	1623	UHAMIAJI
MAULID		
HAMDU MOHAMED	1624	UHAMIAJI
SEIF		
JOASH JOHN	1625	HUDUMA YA MAGEREZA
MABULA		
REHEMA SIZYA	1627	HUDUMA YA MAGEREZA
SAWAKA		
NGAYAMA	1628	BODI YA USAJILI WA
ABDALLAH		WAKANDARASI
MATONGO		
HIDAYA SALUM	1628	WIZARA YA AFYA
MADADI		

DEUS . SOKONI	1629	JESHI LA POLISI
LEONARD	1630	JESHI LA POLISI
EMMANUEL		
MASHAMBA		
SUKAYNA	1631	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII
MOHAMMED		KWA WATUMISHI WA UMMA
FAROUK		
ABDUL-RAHMAN	1632	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MUSSA MWINYI		KUJENGA TAIFA
ANCHILA	1634	CHUO CHA KUMBUKUMBU YA
MULOKOZI ALOYCE		MWALIMU NYERERE
JACQUELINE	1635	DSOKO LA HISA DAR ES SALAAM
LOTHPETER		
KILAMA		
GILBERT MODEST	1635	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KALANDA		ITIGI
YOHANA ERICK	1636	HUO CHA KUMBUKUMBU YA
CLEOPA		MWALIMU NYERERE C
PROSPER	1637	HALMASHAURI YA MJI WA
ALEXANDER		NANYAMBA
KISININI		
ANDREW HOMBEE	1638	HUDUMA YA MAGEREZA
MBWETE		
KELVIN RODGERS	1640	SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA
MHANDO		
DANIEL YANGSON	1641	WIZARA YA VIWANDA NA
MWAMLIMA		BIASHARA
DELINA NDUNGA	1642	WIZARA YA VIWANDA NA
KAFUKO		BIASHARA
KABULA KHAMIS	1643	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII
MALIMA		KWA WATUMISHI WA UMMA
FRANK JACOB IDDI	1644	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI
		YA JAMII
AGMA AGREY	1645	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HAULE		
ALMACHIUS	1646	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
APOLINARY		
BAGENDA		
DONASIAN JOSEPH	1647	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHUWA		
ELIHUDI VYOSEENA	1648	SHIRIKA LA TAIFA LA

KITUMA		UTANGAZAJI
JAINES JUMANNE	1649	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KIHWELO		
JUMA MAHONA	1650	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NGASSA		
KANT JAMES	1651	MAMLAKA YA MAWASILIANO
MOSHA		TANZANIA
NJEMA SAIDI	1652	SHIRIKA LA TAIFA LA
HAMISI		UTANGAZAJI
PETER JUVENAL	1653	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
UTAFU		
ROOSEBERT	1654	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NIMROD		
BYAMUNGU		
ROSE WILFRED	1655	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ISHABAKAKI		
TUMAINI MAINGU	1656	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAFURU		
VENERANDA	1657	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BROWN MASAI		
EXAVERY	1660	TUME YA USHINDANI
NGELEZYA		
KATINDA		
CLEMENTINA	1660	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA
ARISTEDIUS		UDHAMINI
RISHELA		
THECLA MARCUS	1661	TUME YA USHINDANI
KITOSI		
RAMADHANI	1661	HIRIKA LA RELI TANZANIA S
RASHIDI MBAHE		
LOVENESS FRANCIS	1663	WIZARA YA FEDHA
MSECHU		
BRIGHTON	1664	BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA
ZEUGYBONYAMBA		JUU
MTUGANI		
ROSE GERMANUS	1664	BENKI YA MAENDELEO
MPONGULIANA		
ABDU RAJABU	1665	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MTAMILWA		KUJENGA TAIFA
MARY HARUNA	1666	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
ZAYUMBA		KUJENGA TAIFA

ELIZABETH GEORGE KIMAKO	1667	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
HELLEN GIDEON NJOWOKA	1670	HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA
HUSSEIN JUMA KAMBI	1671	HALMASHAURI YA JIJI LA DAR ES SALAAM
SAJIDU IDRISA MOHAMED	1671	HALMASHAURI YA WILAYA YA MADABA
RUTH AHADIEL MSHANA	1672	MKOA WA DAR ES SALAAM
KHAMIS MOHAMED JUMA	1672	UHAMIAJI
LUSAKO EZEKIEL MWAKISYALA	1673	HUDUMA YA MAGEREZA
NASSORO ABBAKARI	1674	HUDUMA YA MAGEREZA
MTAMIKE NICKSON	1675	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MSHUKURU SHAYO KISIGA HAMIS	1676	HUDUMA YA MAGEREZA
FUNDISHA EMMANUEL	1677	HUDUMA YA MAGEREZA
GERLAD MALIMA EDITH WILLIAM	1678	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
SHEKIDELE SHINUNA KITWANA	1680	UHAMIAJI
MWINYIMVUA DEBORAH DONGWE	1681	BENKI YA MAENDELEO
JOSEPHAT ALLY RAJABU ALLY	1682	HUDUMA YA MAGEREZA
MAKUNGU MADUKASON	1683	HUDUMA YA MAGEREZA
WIZABULAMBU DICKSON MALCEL	1684	HUDUMA YA MAGEREZA
BEYANGA RICHARD PIUS	1685	HUDUMA YA MAGEREZA
GONGOMA ANTIPAS BEATUS	1686	WIZARA YA AFYA
SERAPHINE BLANDINA WALTER	1689	HALMASHAURI YA WILAYA YA HAI
MWETA		

CLEMENCE NGOWI JEROME	1689	HUDUMA YA MAGHEREZA
ESTHER EMANUEL CHALE	1690	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HARUNA MUSTAFA MATATA	1692	HALMASHAURI YA MJI WA TARIME
HELMAN PROTAS MPOGOLE	1693	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI
JANE WILLIAM MGAYA	1694	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
KASSIM ADAM KASSIM	1695	HALMASHAURI YA MJI WA MBINGA
KHERI SHABANI MBEGU	1696	WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
LAZARO DOTTO SHIJA	1697	HALMASHAURI YA MANISPAA YA LINDI
SAMIRA AMIRI MANENTO	1699	WAKALA WA BARABARA MIJINI NA VIJIJINI
MOZA SAID MTETE	1700	MKOA WA PWANI
SILINDE GUMADA NHACHILE	1700	MKOA WA TABORA
STABUA ABDUL BABIKER	1701	SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI TANZANIA
THERESIA MTAO MAJARE	1702	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
TIMOTHEO AUGUSTINO	1703	TUME YA TAIFA YA MPANGO WA MATUMIZI YA ARDHI
MASSAWA YUSUF	1704	HALMASHAURI YA WILAYA YA MTAMA
ABDULKARIM MSOSA		
ZUBERI SEIF SARAHANI	1705	HALMASHAURI YA WILAYA YA TANDAHIMBA
PETER CHACHA MWITA	1706	WIZARA YA MADINI
SOPHIA STANLEY MSUYA	1707	BODI YA SUKARI
GEORGE DAVID SIMON	1708	UHAMIAJI
NICO DASTAN MAGOMBOLA	1709	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA

KISA AMON	1710	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
NGOLOKE		
NASORO HAMIM	1711	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MWAMBA		
NICCO PETER	1712	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
KABIGI		
GEORGE SIMON	1713	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
NGALYA		
ROGERS CELESTIN	1715	BODI YA SUKARI
NTAGARA		
LEAH REGNALD	1716	MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI
MLAY		
CHARLES MICHAEL	1716	SHIRIKA LA TAIFA LA UTANGAZAJI
HAULE		
PETER CAMILIUS	1719	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
NYANDINDI		
JULIANA	1720	KITUO CHA KIMATAIFA CHA MIKUTANO ARUSHA
DEOGRASIAS		
MREMA		
SALUM BHOKI	1720	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
SALUM		
JOSEPH NATHANIEL	1721	HUDUMA YA MAGEREZA
KANDEO		
GODFRID ERNEST	1722	HUDUMA YA MAGEREZA
WILLIAM		
JACOB OSCAR	1723	HUDUMA YA MAGEREZA
CHINEMBA		
UNDULE ROBERT	1724	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
KABUNDA		
LEVINA GODSON	1726	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MVUNGI		
ANNENY BERNARD	1727	BODI YA MICHEZO YA KUBAHATISHA
NAHUM		
VERYNICE	1727	MFUKO WA FIDIA KWA WAFANYAKAZI
CHRISTOPHER		
KAWICHE		
MOHAMED KASSIM	1728	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MTAMBO		
GLORY PHILEMON	1729	HUDUMA YA MAGEREZA
LAISSER		
JEREMIAH CALEB	1730	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI
ODINGA		

EZEKIEL ENOCK MIDALA	1731	JESHI LA POLISI
JOHN CHIMELA NGONYANI	1732	HUDUMA YA MAGEREZA
PAULINA HERIEL MSANGA	1733	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII KWA WATUMISHI WA UMMA
JULIUS WILLIAM WAMBURA	1734	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
DANIEL GARAJI MASAMBU	1735	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JOSHUA SONFORD SHAYO	1736	HALMASHAURI YA WILAYA YA ITILIMA
ABDALLA JUMA OMAR	1737	UHAMIAJI
MWINDADI KHAMIS MWINDADI	1738	UHAMIAJI
ATHUMAN RAPHAEL IBRAHIM	1739	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
FRANSISCA WILHELM KWEKA	1740	MFUKO WA FIDIA KWA WAFANYAKAZI
ATHUMANI HASSAN MSOSOLE	1741	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
DANIEL ZENO MBAKI	1742	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
MARIA FRANCIS MATATA	1743	HALMASHAURI YA JIJI LA MWANZA
SELENGA CHRISTIAN IAN	1744	SOKO LA BIDHAA LA KIELEKTRONIKI TANZANIA
KADUMA KIKULA IDRIS	1745	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII KWA WATUMISHI WA UMMA
SULEIMAN RENATUS KATUNZI	1746	SHIRIKA LA MAENDELEO YA TAIFA
THEOBALD SALIM YARABI	1747	WAKALA WA NISHATI VIJIJINI
ALLY CHARLES NDEGEYA	1749	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MTUNGILA RAYMOND	1750	HALMASHAURI YA WILAYA YA BARIADI
MALANDO COSMAS SIFAEEL STEPHEN	1750	UHAMIAJI
TENDWA		

HIJJA RAMADHANI	1751	MKOA WA MBEYA
CHANDE		
ZENA OMBENI	1752	TUME YA NGUVU ZA ATOMU
AMIRY		TANZANIA
JOEL OMBENI	1753	HALMASHAURI YA MJI WA
MLACHA		KAHAMA
ZAKARIA	1754	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
MAVURUMA MZESE		
PASCHAL EUSTACE	1755	HUDUMA YA MAGEREZA
MASAKE		
NYAMHANGA	1757	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
DAVID		WA SERIKALI
NYAMHANGA		
JAFARI OMARI	1759	HUDUMA YA MAGEREZA
BILALI		
NASRA ALMAS	1760	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
TEMBELE		
FADHILI FESTO	1760	UHAMIAJI
MSAMBWA		
NOVATUS ALOYCE	1761	UHAMIAJI
MLAY		
FRED CALIST	1762	SHIRIKA LA MASOKO YA
MBARAKA		KARIAKOO
KAIZILEGE	1764	OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
STEWART KAJUNA		
PETER MICHAEL	1765	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
KIMWERI		
SHINDAI MICHAEL	1766	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
REUBEN		
ERIC PAUL	1767	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
BAKILANA		UBUNGO
ESTHER WABULALA	1768	MAMLAKA YA BANDARI
MATULILE		TANZANIA
HERIETH JOSEPH	1769	OFISI YA MSAJILI WA HAZINA
NANGEDA		
RAPHAEL SALUM	1770	UHAMIAJI
MPUYA		
ALOYCE BENEDICT	1771	WIZARA YA MAJI
LYIMO		
ASIA ABDUL	1773	MAMLAKA YA BANDARI
SHAMTE		TANZANIA

ANESIA MARTINE	1774	CHUO CHA ELIMU CHA DAR ES
KASHAIJA		SALAAM
DANSTAN	1774	WIZARA YA NISHATI
MUTABAZI		
RUBANDWA		
EDWINE EDWARD	1775	HALMASHAURI YA MJI WA
RWEKAZA		KASULU
EGITHO EUZEBIUS	1778	HALMASHAURI YA WILAYA YA
BILALI		CHUNYA
HAFIDHI SULEIMAN	1778	HALMASHAURI YA JIJI LA
KUSOYA		MWANZA
ELIZA BRAYSON	1779	TAASISI YA TEKNOLOJIA DAR ES
LUKWARO		SALAAM
METHOD AKILIMALI	1779	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MSOKELE		MUFINDI
MOHAMMED	1782	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MACKSOOD OMARY		MISUNGWI
MLINGWA	1783	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MLINGWA		CHATO
METHUSELA		
PAULO JOHN DOTTO	1783	HALMASHAURI YA WILAYA YA
		KWIMBA
SALEHE HASSANI	1784	HALMASHAURI YA WILAYA YA
RAMADHANI		SHINYANGA
THEREZA LINDA	1785	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MAGWANGA		MBEYA
GASPAR ATHUMAN	1788	HALMASHAURI YA MJI WA
KALINGA		MAFINGA
GATI CHARLES	1789	MAMLAKA YA DAWA NA VIFAA
MUSETI		TIBA
MATHIAS DAMIAN	1794	MAMLAKA YA ELIMU NA
KULWA		MAFUNZO YA UFUNDI STADI
PETRO BOAZ	1796	MAMLAKA YA ELIMU NA
MNYESHI		MAFUNZO YA UFUNDI STADI
ANITA SAMWEL	1799	SHIRIKA LA MAWASILIANO
MOSHI		TANZANIA
ACLEY FRANK	1802	BENKI KUU YA TANZANIA
CHAULA		
CLEMENCE	1802	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MELCHIOR MANGO		
BENEDICT CYPRIAN	1803	SHIRIKA LA NDEGE TANZANIA
TEMBA		

FRANK JOHN CHONJA	1803	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ISIHAKA IBRAHIMU MOHAMED	1804	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NICO PETER MALEKELA	1805	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
OSINIEL HAMFREY MFINANGA	1806	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SARAH DAUDI WANGWE	1807	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SATUNINUS ALFRED KAMALA	1808	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
WINIFRIDA MPIWA ERNEST	1809	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELIAS TENSION MWASHIUYA	1810	SHIRIKA LA MAENDELEO YA PETROLI TANZANIA
BELISHEBA SONGA CHIRAGI	1812	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
ROSELYNE MUNGE NYANDA	1813	TUME YA USHINDANI
THOMAS KANDY FUSSY	1813	UHAMIAJI
ROBERT AMBROZI SEBASTIAN	1814	SHIRIKA LA TAIFA LA MADINI
DONARD MAHONA JAMES	1815	HUDUMA YA MAGEREZA
BENSON DAIMONI MWAITENDA	1816	MAMLAKA YA KUPAMBANA NA DAWA ZA KULEVYA
DALIUS SITONI MWIGANI	1817	UHAMIAJI
FRANCIS FRANCIS KAYOMBO	1818	UHAMIAJI
MWAJABU YUSUPH NGAO	1819	UHAMIAJI
HAJI JAMES KAHAMA	1820	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MONICA AUGUSTINO MATWE	1821	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BARAKA YUNUS MGAYA	1822	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
GEMMA GERALD AMOS	1823	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII

JANETH AMON	1824	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
SEKAJINGO		
NANCY GATI	1825	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
WANDA		
BONIFACE DISMAS	1826	HUDUMA YA MAGEREZA
MOREMBWA		
SHIJA CHARLES	1827	MAMLAKA YA BANDARI TANZANIA
NG'WANZALIMA		
LAWRENT PAUL	1828	HUDUMA YA MAGEREZA
MWAKALUKWA		
JACOB OBEDI	1829	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MWIRU		
ONESMO	1830	BARAZA LA TAIFA LA HIFADHI YA MAZINGIRA
KALOWOKA		
NDINGA		
RHODA SAMSON	1831	MAMLAKA YA BANDARI TANZANIA
WINANI		
SAMWEL EDSON	1832	UHAMIAJI
MWAKATAGE		
LEOCARDO EDWIN	1833	OFISI YA BUNGE
KAPONGWA		
EVANS BAUNI	1834	HUDUMA YA MAGEREZA
PHILIPO		
ATHUMAN TWAHA	1835	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
MRUMA		
ANETH PHANUEL	1836	UHAMIAJI
MYUNGILE		
TAUSI SWEDI	1837	BENKI YA MAENDELEO
CHEMCHAM		
JUMA SHABANI	1838	HUDUMA YA MAGEREZA
HARUNA		
DEREK JACOB	1840	WIZARA YA AFYA
MWAJOMBE		
IMANI SAID	1842	MAMLAKA YA BANDARI TANZANIA
MASEBU		
ILAMBONA SALTIEL	1843	HALMASHAURI YA JIJI LA DODOMA
MAHUBA		
ISSAYA PETER	1843	HALMASHAURI YA WILAYA YA TUNDURU
MSANGI		
JANETH ROBERT	1844	HALMASHAURI YA WILAYA YA RUNGWE
CHANG'A		

JANETH ROBERT	1845	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA
MANDAWA		UDHAMINI
JEHOVANESS	1846	MAMLAKA YA MAWASILIANO
ZACHARIA MOLLEL		TANZANIA
JOSEPH RICHARD	1847	HALMASHAURI YA JIJI LA
VUNGWA		MWANZA
JOSEPHINE JOHN	1848	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MARLLEY		KIGAMBONI
LAURA TEREVAELI	1849	KITUO CHA TAIFA CHA CHAKULA
MAIMU		NA LISHE
LUPAKISYO ABNEL	1850	WAKALA WA USAJILI WA
MWAMBINGA		BIASHARA NA LESENI
MATETE	1852	MKOA WA TABORA
MAKARANGA		
MAGOTI		
MAGRETH PETER	1853	HALMASHAURI YA WILAYA YA
STEPHANO		BUCHOSA
FRANK ERNEST	1854	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
CHAULA		KUJENGA TAIFA
AMBROSE GIDION	1855	HUDUMA YA MAGEREZA
KAZILO		
NEHEMIAH BIGERA	1856	HUDUMA YA MAGEREZA
PETRO		
JULIUS THOMAS	1857	HUDUMA YA MAGEREZA
MSKANI		
TUNSUME	1859	UHAMIAJI
LUTENGANO CHEYO		
ALPHA JOSEPH	1860	HUDUMA YA MAGEREZA
NKUWI		
HAMIDA MASOUD	1862	UHAMIAJI
AMEIR		
MDAKIE JACOB	1863	UHAMIAJI
MAPUNDA		
STEVEN JOHN	1864	UHAMIAJI
MHINA		
VINCENT OMAR	1865	SHIRIKA LA MADINI LA TAIFA
LUGENDO		
GIFT JOSEPH	1867	WIZARA YA MAMBO YA NJE
KWEKA		
ZAINABU KASSIM	1868	HALMASHAURI YA WILAYA YA
ALLY		BIHARAMULO

RICHARD MICKSON ODONGO	1868	TUME YA WAALIMU
MBUA DISMAS JIBU	1870	MKOA WA MBEYA
ALFRED JOSEPH KANANI	1871	HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA
NZILA MASUNGA	1875	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MLYANDINGU		HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI
SAKANYO HADRIAN	1875	BARAZA LA TAIFA LA ELIMU YA
MLELWA		UFUNDI
SAMWEL MAGERA	1876	TYUME YA NGUVU ZA ATOMU
KASORI		TANZANIA
COSMAS MARIO	1877	HUDUMA YA MAGEREZA
CHAVALA		
ELASTO ENELIKO	1878	HUDUMA YA MAGEREZA
SILLANDA		
BILHAH BOSCO	1881	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
CHAILLA		
SITTA SKANIA SHIJA	1881	UHAMIAJI
MAPOSA ISAAC	1882	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
KILAVO		
SHARIF KHAMIS	1883	UHAMIAJI
NYASI		
WILLIAM MOSES	1884	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
MAKUMBO		
BAKARI JEGA	1884	UHAMIAJI
BAKARI		
BERNARD SIMEO	1885	MAMLAKA YA HIFADHI ZA TAIFA
MGANGA		
ELIAS PHILEMON	1886	WAKALA WA BARABARA MIJINI
NAWERA		NA VIJIJINI
FREDRICK	1887	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
CHRISTOPHER		KUJENGA TAIFA
MFYOA		
MARCELIN	1888	MKOA WA MOROGORO
RAPHAEL NDIMBWA		
RAMS GENES	1889	MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA
KADURI		AFYA
ALEX PATRICK	1890	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
BUNDALA		MAJITAKA KIGOMA
IRAENEUS	1891	UHAMIAJI
ILDEPHONCE		

KASIMBAZI		
STEPHEN ELIJAH	1892	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
SERE		KUJENGA TAIFA
MAHFOODH KOMBO	1893	WAKALA WA BARABARA MIJINI
MOHAMED		NA VIJIJINI
MARCO ANDREW	1894	UHAMIAJI
LUPOKELA		
MHANDO	1895	UHAMIAJI
RAMADHANI		
MWAJASHO		
CATHERINE	1897	MAMLAKA YA MAPATO
GERALD		TANZANIA
MWANILWA		
RITHA FRUMENCE	1898	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MEDADI		BUSEGA
FRANK KANYUS	1898	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA
FRANK		UDHAMINI
ADELINA JOHN	1899	MAMLAKA YA MAPATO
NGUGI		TANZANIA
COLMAN HIPOLITE	1900	MAMLAKA YA MAPATO
MAKOI		TANZANIA
DICKSON ELIAS	1901	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAKORO		
JANE MOREGO	1902	SHIRIKA LA RELI TANZANIA
KASSANDA		
PETER LAURIANI	1903	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ILOLE		
JOHN ANTHONY	1904	HUDUMA YA MAGEREZA
JEREMIA		
SCHOLASTICA	1905	SHIRIKA LA MAENDELEO YA
SIRILIUS MATUPA		PETROLI TANZANIA
MARTIN GEORGE	1906	UHAMIAJI
KUMBEMBA		
ROBERT BOAZ	1908	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MAGOKO		KUJENGA TAIFA
MICHAEL	1909	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
COSTANTINE MUSHI		
ISMAIL ABBAS	1909	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI
ISMAIL		YA JAMII
DICKSON	1910	WIZARA YA AFYA
RAMADHANI		

KANANDA

OSILIGI ISMAIL	1911	HUDUMA YA MAGEREZA
LEKAMOI		
PAULO MAGOKO	1912	HUDUMA YA MAGEREZA
CHARLES		
MASANJA SAMSON	1913	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
GAGANIJA		
PUDENSIANA	1914	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
PATRICE MREMA		
ALLY HALID	1915	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MUWINGE		
ANNA BALTAZARI	1916	WIZARA YA NISHATI
NGOWI		
PAUL SAMWEL	1917	UHAMIAJI
MERENGO		
SALUM HAMISI	1918	UHAMIAJI
SALUM		
AMINA ABDALLA	1919	OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA UTUMISHI WA UMMA NA UTAWALA BORA
NATEPE		
REHEMA JOHN	1920	SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA
KITAMBI		
SALOME ANATOLY	1921	WAKALA WA HUDUMA ZA MISITU
RWIZA		
OTILIA NYAMWIZA	1922	CHUO KIKUU CHA DAR ES SALAAM
RUTASHOBYA		
SHABAN MOHAMED	1923	HUDUMA YA MAGEREZA
NTAMATUNGILO		
BAKARI MOHAMEDI	1924	HUDUMA YA MAGEREZA
JUMA		
KHAMIS ALI JUMA	1925	UHAMIAJI
SIMON AMOS	1926	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MBEYA
BUKUKU		
ABEID KAFUNDA	1929	MAMLAKA YA MAABARA YA MKEMIA MKUU WA SERIKALI
ABEID		
AMANI DISMAS	1929	UHAMIAJI
MAKARO MANGARA		
MERCY GODLAY	1930	BODI YA USAJILI WA WAKANDARASI
JILALA		
DAMIAN	1930	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
NICHOLAUS		

MAKOYE		
ERAST FAUSTIN	1931	UHAMIAJI
MTUI		
GONZAGA GARLUS	1932	UHAMIAJI
NYENZA		
GUSTAVUS PETER	1933	JESHI LA POLISI
JOSEPH BABILE		
MAGIGE ANTHONY	1934	UHAMIAJI
MASANJA		
MICHAEL JACKMAN	1935	UHAMIAJI
KAALE		
MIKE JOHN WERIA	1936	UHAMIAJI
MUSA ADAM	1937	UHAMIAJI
SINGIRA		
NUNGWANA	1938	UHAMIAJI
PASCHAL		
EMMANUEL		
SALVATORY	1939	UHAMIAJI
THADEO LUNGU		
VICENT	1940	UHAMIAJI
BONIVENTURE		
MISANA		
WILHELM JOSEPH	1942	HUDUMA YA MAGEREZA
NGOWI		
ALEXANDER	1943	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
MARTIN SABA		MAJITAKA ARUSHA
a	1943	UHAMIAJI
HABIBA ATHUMANI	1944	UHAMIAJI
ALLY		
INNOCENCE AMOS	1945	UHAMIAJI
JORO		
KESSYMILIAN	1946	UHAMIAJI
DYSON		
SHEKIGENDA		
ALLEN BENARD	1947	UHAMIAJI
SAYI		
AMOS ALFRED	1948	MAMLAKA YA VITAMBULISHO
MTINGE		VYA TAIFA
GEOFREY PAUL	1949	MFUKO WA TAIFA WA HIFA DHI
NGWEMBE		YA JAMII
AZIZA ISMAIL KAKU	1952	UHAMIAJI

BERNARD PETER MAGANGA	1953	CHUO CHA UFUNDI ARUSHA
JOHN JULIUS MWAMPAMBA	1955	TAASISI YA ELIMU YA WATU WAZIMA
JANE DAVID KAPONGO	1956	MAMLAKA YA ENEO HURU LA UWEKEZAJI KWA MAUZO YA NJE
NELSON ELISHA HUTTY	1956	OFISI YA WAZIRI MKUU
GEORGE ONYANGO DANIEL	1958	HALMASHAURI YA WILAYA YA KIGOMA
ZABIBU SAID SAADAN	1959	WAKALA WA SERIKALI MTANDAO
ALVERA LEO MWOMBeki	1959	HUDUMA YA MAGEREZA
SILVIA ELIA MWALWISI	1960	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MBEYA
AMINA MOHAMED NGOPE	1961	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI
ANTHONY ISHENGOMA	1962	SHIRIKA LA MAENDELEO YA VIWANDA VIDOGO
RWEYEMAMU EMMANUEL	1963	HALMASHAURI YA WILAYA YA MONDULI
MARWA WAMBURA ERASTO MENAS	1964	HALMASHAURI YA WILAYA YA LIWALE
NOMBO GODFREY EXAUD	1965	MAMLAKA YA UDHIBITI WA MBOLEA TANZANIA
MUNISI INNOCENT	1966	HALMASHAURI YA WILAYA YA URAMBO
COSTANTINE KWEKA		
MKUMBO ELIAS MKOMA	1968	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
JOSEPH EPAFRASI LYAKURWA	1969	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUTIAMA
MOHAMED SELEMANI MPOCHI	1969	WIZARA YA UCHUKUZI
CHIZASO NYASULO MINDE	1971	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
ZENNAH OMARY AYOUB	1972	CHUO KIKUU CHA ELIMU DAR ES SALAAM
JANUARY PIUS KITUNSI	1972	OFISI YA WAZIRI MKUU

MSAFIRI SHAMSI IDD	1973	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA
MUSA TWAHA DOTTI	1974	HALMASHAURI YA MJI WA KOROGWE
SAIDI JACOB SENI	1975	SHIRIKA LA RANCHI LA TAIFA
VENANCE ATHANAS HANJE	1976	HALMASHAURI YA WILAYA YA NAMTUMBO
FRIDA ILDEPHONCE HAVA	1977	MKOA WA RUKWA
MOHAMEDISSA NANGUVETA	1978	HALMASHAURI YA MJI WA NANYAMBA
NEEMA SARAH GASABILE	1979	MKOA WA MANYARA
TUTINDAGA MWAIJENGO	1980	UHAMIAJI
BERRUMS CHUM KOMBO	1981	UHAMIAJI
AMOUR ZAKIA GANGU	1982	UHAMIAJI
KISIRI BENSON	1983	TUME YA MADINI
CONSTANTINE MAKALA		
LOY WATSON MHANDO	1984	WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA LESENI
LAMECK GODIAN CHILOLI	1985	UHAMIAJI
STEPHANIE VALERIUS	1986	UHAMIAJI
MAPANDA HUMPHREY JOSEPH	1987	SHIRIKA LA UVUVI TANZANIA
MTUY MOSES LEOPOLD	1988	HALMASHAURI YA MANISPAA YA MOSHI
MUYUNGI ABDON DAVID KAZI	1989	WAKALA WA MAJI NA USAFI WA MAZINGIRA VIJIJINI
GERALD GEORGE MZIRAY	1990	OFISI YA WAZIRI MKUU, KAZI, AJIRA, VIJANA NA WENYE ULEMAVU
SHUFAA MOHAMED MOMBA	1991	UHAMIAJI

HAJI OMAR MUSSA	1992	UHAMIAJI
CONRAD SAMWEL MOSI	1993	HUDUMA YA MAGEREZA
SAMWEL MOHAMED KAPAMBA	1994	HUDUMA YA MAGEREZA
MGENI AZIZ ALI	1995	UHAMIAJI
MARIETHA SIRILIUS MATUPA	1996	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
NANCY WERNER MPIRI	1997	WAKALA WA UFUNDI NA UMEME
MARIYAM AZIZI ISSA	1998	UHAMIAJI
MASHAKA MANYAMA BUNINI	1999	UHAMIAJI
JANETH JOSEPHAT MADULU	2000	MFUKO WA MAENDELEO YA JAMII
SHILLA SIFAEEL MKENKA	2001	HALMASHAURI YA WILAYA YA NYANG'HWALE
MASANJA MADUHU LUPILYA	2002	HUDUMA YA MAGEREZA
OMARI SHABANI MNGULWI	2003	HUDUMA YA MAGEREZA
EDWIN EVARIST BANTULAKI	2004	WAKALA WA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA VIJIJINI
GABRIEL CHARLES MYOVELA	2005	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
PAULINA PAUL KUNJUMU	2006	BENKI YA BIASHARA TANZANIA
ROSE HERMENT SAWAKI	2008	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
RAYMOND LAZARO MWACHANGO	2009	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHAMWINO
FADHILI MUSSA MUSTAFA	2009	HUDUMA YA MAGEREZA
FIDEL OTIAK NDIEGE	2010	HUDUMA YA MAGEREZA
HENRICK PATRICK KISOSO	2011	HUDUMA YA MAGEREZA
MICHAEL RUBALEMA NESTORY	2012	HUDUMA YA MAGEREZA

RAMADHAN BAKARI MGOYO	2013	HUDUMA YA MAGEREZA
RAMADHAN MULENGERA ADAM	2014	HUDUMA YA MAGEREZA
REHEMA MOHAMED SAID	2015	HUDUMA YA MAGEREZA
RICHARD ITALY AMON	2016	HUDUMA YA MAGEREZA
HAPPYNESS AMLIMA	2017	HALMASHAURI YA WILAYA YA SUMBAWANGA
MUTALEMWA AMINA DASTAN	2018	TUME YA TAIFA YA UMWAGILIAJI MWETA
NASSIB IDDY KALWISYA	2019	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
SUZANA SENSO GESOGWE	2021	WAKALA WA BARABARA MIJINI NA VIJIJINI
AMOS ENOCK MASALA	2022	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJITAKA DAR ES SALAAM
MARIA SIMONI MWAILANGA	2022	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
JACOB BENARD SIYAME	2023	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
BENJAMIN ENOCK LUCAS	2024	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
SIMON PHABIAN NGUMA	2025	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
JORAM KINYUNYI CHACHA	2027	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
EZEKIEL GERSON LWENGE	2028	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJITAKA DAR ES SALAAM
KELVIN GIFT GADI	2028	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
EVARISTO DAMIAN MYOVELA	2029	HALMASHAURI YA WILAYA YA IRINGA
GERALD ELIHURUMA	2030	HUDUMA YA MAGEREZA
MARIMA PELAGIA	2032	HUDUMA YA MAGEREZA
KAMUGISHA DONATUS		
NELSON PHELICIAN	2033	TUME YA MADINI

MILLINGA		
PATRICK HENRY	2034	UHAMIAJI
NGAYOMELA		
VEDASTUS THOMAS	2035	SHIRIKA LA UWAKALA WA MELI
KITURETI		TANZANIA
ANGELLA VICENT	2036	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
KIMARO		WA SERIKALI
EMMANUELA	2037	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA
EMMANUEL		UDHAMINI
MWINGIRA		
IDRISA RAMADHANI	2039	HALMASHAURI YA JIJI LA TANGA
MBONDERA		
PETER DEDAN	2040	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MUNDO		KIBAHA
ROSE BOSCO MLIGO	2041	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
		KIGAMBONI
LELA ABDALLAH	2042	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
SALUM		SINGIDA
WILFRED EZRA	2045	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA
MSAGATI		UTAWALA BORA
CATHERINE	2045	HUDUMA YA MAGEREZA
STANSLAUS LUKOO		
KAIS EDWIN	2046	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MWATULO		CHUNYA
JACOB ANDREW	2046	UHAMIAJI
MWANGOLE		
FRANCIS JOHN	2047	MAMLAKA YA MAENDELEO YA
LEMELO		BIASHARA
TONGE BAI ALI	2048	UHAMIAJI
AUDAX HENRY	2049	HALMASHAURI YA MJI WA
RWECHUNGURA		KAHAMA
JOSEPH JACKSON	2050	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
MANYANGA		MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
GRACE THOMAS	2051	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI
MUSHY		YA JAMII
ALLY ANYANDWILE	2052	IMMIGRATION
MWOTELA		
AMBINGA AFRAYEU	2053	UHAMIAJI
SWAI		
AMOS	2054	UHAMIAJI
BONAVENTURA		

MTAKI		
ASTERIA ANTHONY	2055	UHAMIAJI
KIYANGA		
BEATUS ALTO	2056	UHAMIAJI
KAPINGA		
ELIZABETH	2057	UHAMIAJI
GODFREY KAKA		
HENRY JOSEPH	2058	UHAMIAJI
NG'WEBEYA		
JAPHETH FRANK	2059	UHAMIAJI
KINYORI		
LAWI EMILY	2060	UHAMIAJI
KUMBURU		
MOHAMED	2061	UHAMIAJI
JUMANNE MLUMBA		
OCTAVIAN EVOD	2062	UHAMIAJI
KILATU		
SAMWELI GEORGE	2063	HUDUMA YA MAGEREZA
MBELWA		
YOHANA MALIMA	2064	UHAMIAJI
MACHUNDE		
JOVINUS	2065	UHAMIAJI
RWECHUNGURA		
TIBESIGWA		
PROCHESIUS	2068	KITUO CHA MABORESHO YA
PASCAL MUTABAZI		KILIMO NA TEKNOLOJIA VIJIJINI
RHODA TITO	2068	UHAMIAJI
GOLLANI		
ADRIAN SELEMANI	2069	HALMASHAURI YA JIJI LA
CHIWILA		DODOMA
JERRY JANUARY	2070	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MWALUBABA		MBOZI
AMINA SALUM	2071	MKMOA WA ARUSHA
MUYA		
BENEDICTO	2072	MAMLAKA YA UHIFADHI WA
DEODATUS KIIZA		ENEO LA NGORONGORO
FRANK SHIDA ARON	2073	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
SAIDI ATHUMANI	2075	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KAPUYA		KUJENGA TAIFA
PAUL ERNEST	2076	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
MHINA		

ANTHONY MBUSI KUSEKWA	2076	HUDUMA YA MAGEREZA
FIDELIA ASHERI KYANDO	2077	MAMLAKA YA BANDARI TANZANIA
KAREN FLORENS LUOGA	2079	MAMLAKA YA VIWANJA VYA NDEGE TANZANIA
ZEPHANIA GOODLUCK	2080	JUMUIYA YA HAKIMILIKI TANZANIA
LYAMUYA JONAS MUJUNGU	2080	WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA
MUNYARANGA ILETH SOMBIRO	2081	MFUKO WA HIFADHI YA JAMII KWA WATUMISHI WA UMMA
EVA PHILIP MCHAU BRESHNEVU	2083	SHIURIKA LA UMEME TANZANIA
LEONARD CHELESI MASECHA	2085	HALMASHAURI YA WILAYA YA MVOMERO
MWEMBERI MSHANA	2086	HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG
DEOGRATIUS MICHAEL KAPUFI	2087	TAASISI YA UHASIBU ARUSHA
ANSIGAR MTAKI NDASILO	2088	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
HERY MICHAEL SANGA	2088	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
KANDORO MAHAMUD BABILE	2089	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
LADISLAUS BERNARD KISANDU	2090	MKOA WA MBEYA
THERESIA KANDIDUS	2091	HUDUMA YA MAGEREZA
NDUNGURU YUSUPH KABALA	2092	HUDUMA YA MAGEREZA
KANYOGA RABII STIMA STIMA	2093	HUDUMA YA MAGEREZA
GRACE CHRISTOPHER	2094	UHAMIAJI
NYARATA EDITHA EDWIN	2095	WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
KOMBA MATIPUKA	2096	OFISI YA MWANASHERIA MKUU

ATHUMANI		WA SERIKALI
MATIPUKA		
SADOCK MATHAYO	2097	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
RUBITSE		WA SERIKALI
SHANGWE GAITAN	2098	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MSUNGU		WA SERIKALI
FREDRICK	2099	MFUKO WA MAENDELEO YA
KENNEDY		JAMII
FUNGAMTAMA		
MATIBU SALUMU	2100	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MATIBU		
REMIGIUS RUPIA	2101	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MWIJAGE		KUJENGA TAIFA
HAMISI OMARI TIKI	2103	OFISI YA WAZIRI MKUU
HAPPY RICHARD	2104	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA
AUGUST		MAJITAKA SHINYANGA
NETHO PHILEMON	2105	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MWAMBALASWA		KINONDONI
JACQUILINE JOHN	2106	WIZARA YA MALIASILI NA UTALII
MASALA		
LAURIAN	2107	WIZARA YA MALIASILI NA UTALII
WILBERFORCE		
MAGAKA		
FORTUNATUS	2108	UHAMIAJI
EWALD MASSAWE		
HUSNA ABBAS	2109	OFISI YA RAIS, TAWALA ZA
KANDORO		MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
IPYANA ADAM	2110	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MSSIKA		UBUNGO
MAGRETH PASTORY	2111	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BILALI		
MALIMI MASASILA	2112	WAKALA WA BARABARA
KANUELE		
MATESO SEVERINI	2113	UHAMIAJI
MSIGALA		
MATHIAS DOMINICK	2114	TAASISI YA NELSON MANDELA
SAFARI		AFRIKA
PATRICK JEROME	2115	CHUO KIKUU CHA ELIMU
MIZIMU		MKWAWA
RAMADHAN JULIUS	2116	MAMLAKA YA BANDARI
NGOGO		TANZANIA

ROSE KIMARO WILBARD	2117	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
THOMAS RAYMOND THOMAS	2118	UHAMIAJI
TIMON ODADA SARONGE	2119	WIZARA YA MAJI
WALTER MICHAEL KAIJAGE	2120	HALMASHAURI YA WILAYA YA TUNDURU
ADAM IDDY MZAMBILI	2122	SHIRIKA LA MAWASILIANO TANZANIA
RAYAH HUSSEIN HASSAN	2123	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJITAKA IGUNGA
BRIAN WILLIAM MAGOMA	2123	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
KHAMIS OMAR BAKAR	2124	UHAMIAJI
MUHYUDDIN RAMADHAN	2125	SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA
MARUNDA NDANO TOZIRI	2126	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA
LWENO		SUMBAWANGA
DAVID GERSON MTERA	2127	TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
JONAS PETER MAHETO	2128	SHIRIKA LA RELI TANZANIA
CHIYENGERE GAYA WANDORE	2129	HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI
EMANUEL DAUDI MOLLEL	2130	HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA
OMBENI GEOFFREY KAALE	2131	BARAZA LA TAIFA LA HIFADHI YA MAWAZIRI
SARAPHINA STANLEY	2133	HALMASHAURI YA WILAYA YA NZEGA
MNKONDYA ADELLA JACKSON	2134	MAMLAKA YA MITAJI, DHAMANA NA MASOKO
KAALE ZULU LEONIDAS	2134	WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
GAMA OWDEN MHABUKA	2135	MKOA WA KAGERA
FORTUNATA	2136	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

ANASTAS GUVETTE		
JOSEPH MGAYA	2137	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAKENE		
RACHEL DANN	2138	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MORGAN		
EZRONY KAALE	2139	UHAMIAJI
MONDE		
RUDGER MELCHIOR	2141	UHAMIAJI
KILALA		
AUGUSTINO	2142	UHAMIAJI
MATHEO MALEMBO		
CATHERINE	2143	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
PATRICK MIHAYO		MKONDO WA JUU WA PETROLI
LUSANA CLEMENT	2144	HUDUMA YA MAGEREZA
SHIGUMHA		
LOUIS MARCO	2145	HALMASHAURI YA WIOLAYA YA
MWENEMPAZI		SIMANJIRO
ALEX NASHON	2146	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
ESEKO		
NKANYALI JOHN	2147	UHAMIAJI
NKANYALI		
FREDRICK JUSTINE	2148	BENKI YA MAENDELEO
IHEMBE		
MALIK SULTAN	2149	UHAMIAJI
MALIK		
SELINA HUMPHREY	2150	TAASISI YA UTAFITI WA KILIMO
MLOGE		TANZANIA
BERNARD	2151	JESHI LA POLISI
ABRAHAM		
MWAKIBETE		
MUSSA JOHN	2152	JESHI LA POLISI
CHEMU		
SIRILI MALLEY	2154	HUDUMA YA MAGEREZA
MARGWE		
ELPIDIUS VENANT	2155	UHAMIAJI
ALOYCE		
HAPPY ALBAN	2156	SHIRIKA LA POSTA TANZANIA
KIKOGA		
MARY INNOCENT	2157	OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU
SENAPEE		
SANDA MISANA	2158	UHAMIAJI

MAGONGA		
AISHA SAIDI KINGU	2159	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
CATHERINE BETWEL MGENI	2160	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
GEORGE ERASTO	2161	BARAZA LA WAKUNGA NA WAUGUZI TANZANIA
SHILLA MARIAM ANZURUNI	2162	SHIRIKA LA NYUMBA TANZANIA
MUNGULA DAVID MAGOTO	2163	UHAMIAJI
NYAMASAGI ABRAHAM ABDUL	2164	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
JIBREA AISHA SALEHE	2165	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
MOHAMMED KHADIJA SAID JUMA	2166	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
LIGHTNESS ADAM MWASONGWE	2167	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
SANURA ALI KHATIB	2168	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
ANNA SHABANI TARIMO	2169	HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE
CHRISTOPHER DONALD	2170	HALMASHAURI YA WILAYA YA KITETO
MWALWIBA EDWARD	2171	MAMLAKA YA VIWANJA VYA NDEGE TANZANIA
JONATHAN CHITALULA		
ELIYA ANDREW LUBEJA	2172	WIZARA YA MAMBO YA NJE
FARAJA MEGERA WANJARA	2173	UHAMIAJI
GRACE DOMINICK MUSHI	2174	OFISI YA MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA
LEONIA BUGUMBA MANENO	2175	MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA BIMA
MARIAM KASSIM KASHULWE	2176	MKOA WA LINDI
ODHIAMBO MOSES YOGO	2177	UHAMIAJI

PATRICK MICHAEL	2178	HALMASHAURI YA MJI WA MBULU
MWINUKA		
REDEMPTA EGIDIUS	2179	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGAMBONI
LIAMPAWE		
FAIKA MUSSA	2180	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
MAMUYA		
RASHID MOHAMED	2181	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
MAKWAIA		
SAID SELEMAN	2182	HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU
KISAMBA		
SARAH REMEN	2183	SHIRIKA LA UTAFITI WA MAENDELEO YA VIWANDA
WILBARD		
HONEST DOMINICK	2184	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
NGOWI		
TOBA SALIMU	2185	MAMLAKA YA UDHIBITI WA MKONDO WA JUU WA PETROLI
KESSY		
HASSAN	2186	HUDUMA YA MAGEREZA
ABDULHAKIM		
BAHEBE		
ERASMI FRANCIS	2187	UHAMIAJI
TARIMO		
FLORA SIMA KYEMI	2188	HUDUMA YA MAGEREZA
NICONSTRATUS	2189	UHAMIAJI
BEATUS MASOTA		
LAMECK NYANGI	2190	WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA LESENI
SAMSON		
KHADIJA ABDUL	2191	WAKALA WA UAGIZAJI WA MAFUTA KWA PAMOJA
ZUBERI		
EDWIN GEORGE	2192	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
KIDIFFU		
BEVIN MILTON	2193	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
SHANGO		
AGNES JOHN	2194	WIZARA YA NISHATI
NKULILA		
ANNA-CLAIRE	2195	MAMLAKA YA VITAMBULISHO VYA TAIFA
MISOJI SHIJA		
ARNOLD AINORY	2196	TUME YA MADINI
GESASE		
GRACE DAMAS	2197	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA UDHAMINI
SHAO		
HILDAGALDA	2200	TUME YA USHINDANI

JOSEPH KATARAIYA		
ALFRED WILLIAM	2200	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MTUMBUKA		KUJENGA TAIFA
BONIFACE	2201	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
FAUSTINE		
WAMLAMBA		
VUMILIA MATHIAS	2201	UHAMIAJI
KIKOTI		
KENNETH LESLIE	2202	UHAMIAJI
MALUNDA		
MKUSA BELLEN	2203	UHAMIAJI
RUGINA		
RESTUTAR	2204	UHAMIAJI
FAUSTINE MATELA		
TIMOTHEO	2205	UHAMIAJI
ANTHONY NGOLE		
BELINDA NOEL	2206	SHULE YA MAFUNZO YA SHERIA
MOLLEL		KWA VITENDO
SOPHIA MSAFIRI	2207	UHAMIAJI
MLIMAKIFI		
NDERAISHO	2208	JESHI LA POLISI
AUGUSTINO		
KONYAKI		
AMINA JUMA	2209	HALMASHAURI YA WILAYA YA
KONDIA		SAME
UPENDO JIM KOMBA	2210	MKOA WA MOROGORO
ELIZABETH MOSES	2212	OFISI YA BUNGE
MALOGO		
RAPHAEL JOSEPHAT	2213	WAKALA WA SERIKALI
RUTAIHWA		MTANDAO
SOPHIA MODEST	2214	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA
CHELANGWA		MAENDELEO YA MAKAZI
ELIBAHATI ZABLON	2215	HALMASHAURI YA WILAYA YA
URIO		BABATI
ESTER JOHN	2219	HALMASHAURI YA MJI WA
MLAYDA		NZEGA
ELIZABETH LUKES	2220	MKOA WA PWANI
LUKUMAI		
BRENDAN MORIS	2220	UHAMIAJI
MERONDO		
RUTH STANLEY	2221	OFISI YA BUNGE

MAKUNGU		
PROCHES	2222	HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI
CHRISTOPHER		
MKENDA		
MARY	2222	HUDUMA YA MAGEREZA
MWANANZUMI		
MUSA		
ABDULKARIM	2223	WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA LESENI
NZORI ALLY		
ANDREW OBEDI	2224	WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA LESENI
MALESI		
CALVIN JAMES	2225	WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA LESENI
RWAMBOGO		
GEORGE ROMANI	2226	WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA LESENI
MSAKI		
FRANK RUMISHA	2227	OFISI YA BUNGE
NKYA		
FRANK EPHRAIM	2228	HUDUMA YA MAGEREZA
NKOSI		
DIANA JOSEPH	2229	MKOA WA KIGOMA
CHOVE		
KITANDU PAULO	2230	MFUKO WA MAWASILIANO KWA WOTE
UGULA		
DORAH JOHN	2231	MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
MWETA		
ANITHA GASPAR	2232	SHIRIKA LA MAENDELEO YA TAIFA
JOSEPH		
HYASINTA AUREUS	2234	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
NDUNGURU		
STANSLAUS	2235	MAMLAKA YA BANDARI TANZANIA
WINCESLAUS		
KAGISA		
VICTOR JOSEPH	2236	WIZARA YA KILIMO
KASALAMBA		
INNA ALLY SALUM	2237	WAKALA WA BARABARA
LILIAN PAUL	2238	BENKI YA MAENDELEO YA KILIMO
MNDEME		
WEMA MBEGU	2239	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
KASKASI		
JOSEPH PETER	2240	MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA BIMA
OGUDA		

SHAFII ATHUMAN RUGINE	2241	HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO
ELIAH ANDERSON SHEDEHWA	2242	HALMASHAURI YA WILAYA YA KYERWA
MHINA GEORGE MADAFU	2243	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
ABEL SAID MSHINDO	2244	HUDUMA YA MAGEREZA
ABEL YOHANA EPHATA	2245	HUDUMA YA MAGEREZA
LUSAKO LUSUBILO MWAISEKE	2247	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RODEN ANANIA SIFARA	2248	SHIRIKA LA UMEME TANZANIA
YUSUPH ABEL MAPESA	2249	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
NEEMA BEN MTOBWA	2250	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
AMANI TIMOTHY MANYAGA	2251	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
BEATRICE ALFRED BWIRE	2252	UHAMIAJI
FRANCIS CECIL RAMADHANI	2253	MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA
WILBERFORCE SAMSON LUHWAGO	2254	MAKUMBUSHO YA TAIFA
CARLOS YOHANA MBINGAMNO	2255	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
CHARLES JOSSAM NTANGEKI	2256	UHAMIAJI
GABRIEL JOHN LYIMO	2257	UHAMIAJI
COMFORT NAISHIYE LAIZA	2258	MAMLAKA YA BANDARI TANZANIA
DEOGRATIUS RICHARD	2260	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RUMANYIKA MARIA	2261	MAMLAKA YA USAFIRI WA ANGA TANZANIA
TYALAMBULA MAKALLA		
MARIATHEREZA TRIPHON	2262	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI

KAMUGISHA		
HAJI YASINI RAJAB	2263	UHAMIAJI
GLORIA WARYAELI	2264	UHAMIAJI
MBASHA		
ISACK MAEMBA	2265	UHAMIAJI
CHIUNA		
EDWARD GASPAR	2266	WAKALA WA USAJILI WA
MAGAHYANE		BIASHARA NA LESENI
MASHAKA HARUN	2267	UHAMIAJI
KISHAKA		
AUNI CHILAMULA	2268	MAMLAKA YA MAPATO
LADA		TANZANIA
CHARLES MICHAEL	2269	UHAMIAJI
KASAMBULA		
JOHN BALTAZARY	2270	MAMLAKA YA MAPATO
MWACHA		TANZANIA
MAUREEN MAURICE	2271	WAKALA WA USAJILI WA
KITINUSA		BIASHARA NA LESENI
NEEMA WAITON	2272	WAKALA WA USAJILI WA
NYADZI		BIASHARA NA LESENI
DAVIS MWIJAGE	2273	MAMLAKA YA VITAMBULISHO
SEMISTOCLES		VYA TAIFA
KAIJAGE		
DEUS CRAVERY	2274	MAMLAKA YA UHIFADHI WA
NKAMBAULAYA		ENEO LA NGORONGORO
ANDREW FRANCIS	2275	MAMLAKA YA MAPATO
KOMBO		TANZANIA
ANGELA JOSEPH	2276	BOHARI YA DAWA)
MAHINYA		
FLORENCE	2277	MAMLAKA YA BANDARI
PACKSHADY		TANZANIA
MADELEMO		
FREDRICK FLORIAN	2278	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KAGANGA		KUJENGA TAIFA
ROSE JACOB	2279	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
NCHIMBI		KUJENGA TAIFA
SALEHE ALI SULE	2280	UHAMIAJI
BUMI FRANK	2284	BENKI KUU YA TANZANIA
MWAMFUPE		
CATHERINE KIJU	2285	BENKI KUU YA TANZANIA
MANASE		

MERU LESANGASH KIVUYO	2285	HUDUMA YA MAGEREZA
GASTON LAURENT KATINDILA	2286	BODI YA MICHEZO YA KUBAHATISHA
MICHAEL PETER MAKUKU	2286	HUDUMA YA MAGEREZA
ZACHARIA FERDINAND	2287	BENKI KUU YA TANZANIA
NYAROMBO MICHAEL WILSON	2287	HUDUMA YA MAGEREZA
CHETENGE CHARLES DIONIS	2288	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
CHIPAMBA JUMA USSI ALI	2289	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
ACHILEUS CHARLES KALUMUNA	2291	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
BARAKA JORAM MWAKYALABWE	2292	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
CLEMENT MATHIAS BUTAWANTEMU	2293	BODI YA NAFKA NA MAZAO MCHANGANYIKO
MARCELY COSTANTINE	2293	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
KANONI OLAIS ZEBEDAYO	2294	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
MOLLEL TROFMO OMEGA	2295	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
TARIMO ABDILLAH MDUNGA	2296	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
HUSSEIN ERASTO	2297	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
CHRISTOPHER NTONDOKOSO		
RHODA BEN LONGWE	2298	BODI YA UDHIBITI WA STAKABADHJI GHALANI
VICENSIA ALFRED FUKO	2299	WAKALA WA USAJILI WA BIASHARA NA LESENI
PHILBERT MARTIN LUBALA	2300	HUDUMA YA MAGEREZA
PIUS GOLIATH MASONDA	2301	HUDUMA YA MAGEREZA

PRUDENCE	2302	WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA
MUGANYIZI		
ALIGAWESA		
ANNASTAZIA HAMIS	2303	HALMASHAURI YA MANISPAA YA TEMEKE
MURADY		
JOHN SIMBO	2304	HALMASHAURI YA WILAYA YA SENGEREMA
MWANGA		
FAIDHU SWALEHE	2305	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA UDHAMINI
NJOMA		
KUDRACK EDWARD	2306	UHAMIAJI
KUVUGWA		
JOSIAH KALAMU	2307	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
DUBA		
CONSTANTINE	2308	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
ADOLF MAHAMBA		
FELISTER ANANIA	2309	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
LUVANDA		
JAMAL JUMA	2310	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
MOHAMED		
KENNEDY GWAKISA	2311	MFUKO WA TAIFA WA HIFADHI YA JAMII
KASONGWA		
RISTON WILFRED	2312	HALMASHAURI YA WILAYA YA MEATU
DZOMBE		
EMIL DEOGRATIAS	2314	BENKI YA MAENDELEO YA KILIMO
JOHN LUKIKO		
FLORA	2316	HALMASHAURI YA WILAYA YA MUSOMA
NYABASAMBA		
PETER		
ESTOMIHI LAURENT	2317	WIZARA YA FEDHA
KISANGA		
JUMA DIMOSO	2318	WIZARA YA FEDHA
MAGOMA		
HANNELORE	2319	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MORGAN		
MANYANGA		
VENANCE TIMOTHY	2320	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
BALALI		
HOSEA LEONARD	2322	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA KUJENGA TAIFA
BUCHWENDE		
BAHATI ADAM	2324	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
MKUTANI		

ERNEST JOSEPH	2325	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
UZIA		KUJENGA TAIFA
STEPHEN	2326	HALMASHAURI YA JIJI LA
STANSLAUS		ARUSHA
KATALIHW		
TIBILENGWA		
EMMANUEL	2326	WIZARA YA MAMBO YA NDANI
ROBERT MANDAWA		
KIHAMPA		
DEUSDEDITH	2327	HALMASHAURI YA JIJI LA
BRYSON KWEKA		ARUSHA
DUNFORD GEORGE	2327	WIZARA YA NISHATI
MPELUMBE		
HAJI SOUD MZEE	2328	UHAMIAJI
SABINA NYAMBULI	2329	KITUO CHA TEKNOLOJIA
MANYIRI		TANZANIA
ALI MUSSA	2330	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MANGULA		KUJENGA TAIFA
MASANJA MARTINE	2331	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
RAMADHANI		KUJENGA TAIFA
KHEIR SHAABAN	2332	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
IMAN		KUJENGA TAIFA
ATIKI SAIDI	2333	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MAHINYA		KUJENGA TAIFA
SAID YUSSUF MZEE	2334	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
		KUJENGA TAIFA
THIEM LAZARUS	2335	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
LUAMBANO		KUJENGA TAIFA
TUNAITWA MUSSA	2336	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
KIWOVELE		KUJENGA TAIFA
AGNESS BENEDICT	2337	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NDANZI		
ANNASTAZIA SAYI	2338	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
ELIAS		WA SERIKALI
ASHURA ALLY PAZI	2339	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
		WA SERIKALI
BEATRICE TIMOTHY	2340	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MGUMBA		
BONIPHACE MONDU	2341	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
GIYABE		WA SERIKALI
DAVID GIBSON	2342	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

MWAKIBOLWA		
DAVIS JULIUS	2343	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KATESIGWA		
EMMANUEL DISMAS	2344	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
DIDACUS BASHOME		WA SERIKALI
EPIFANIA ROGATH	2345	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MUSHY		WA SERIKALI
EVANGELINA	2346	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
EPHRAHIM		WA SERIKALI
MUKARUTAZIA		
EVARESTA JOSEPH	2347	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
KIMARO		WA SERIKALI
FELIX YONA	2348	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MSHAMA		WA SERIKALI
FLORENCE	2349	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MBAMBA		WA SERIKALI
ANYOSISYE		
GEORGE BONIFACE	2350	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MASERO		WA SERIKALI
GEORGE MGANYIZI	2351	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
NGEMERA		WA SERIKALI
GODFREY ISAAC	2352	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SONGORO		
GODLIVER JOSEPH	2353	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
SHIYO		WA SERIKALI
HUSSEIN OMARY	2354	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MKENI		
IRENE ERNEST	2355	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MSUYA		WA SERIKALI
JAMES ELISARIA	2356	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
LEKEY		WA SERIKALI
JAMES THOMAS	2357	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MWENDA		WA SERIKALI
JOHN KUYELA	2358	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
KIDANDO		WA SERIKALI
JULIETHER LELO	2359	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
SURUMBU		WA SERIKALI
JUMANNE JUMA	2360	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MILANZI		WA SERIKALI
KANISIUS BEDA	2361	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
NDUNGURU		WA SERIKALI

LOVENESS JACOB	2362	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
NYUMAYO		WA SERIKALI
LUCKY TITUS	2363	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
KAGUO		WA SERIKALI
LULU OMARI	2364	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KIMWENDO		
MARIA BAKARAE	2365	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
KALUSE		WA SERIKALI
MWITA MARTIN	2366	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
CHACHA		WA SERIKALI
NOAH GODWIN	2367	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MWAKISISILE		WA SERIKALI
PAULO DAVID	2368	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MWASHITETE		WA SERIKALI
PHILEMON ROMAN	2369	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MROSSO		WA SERIKALI
ROBERT JOHN	2370	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
KUMWEMBE		WA SERIKALI
ROCKUS	2371	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
FERDINAND KOMBA		WA SERIKALI
ROSE CHRISTIAN	2372	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MAKUPA		WA SERIKALI
SARA FRANSIS	2373	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
AMANDUS		WA SERIKALI
STANSLAUS	2374	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
BENEDICT SILAYO		WA SERIKALI
STEPHEN GEOFFREY	2375	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
RUSIBAMAYILA		WA SERIKALI
TUMPALE	2376	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
LAWRENCE		WA SERIKALI
MWAKIPESILE		
TUNOSYE JOHN	2377	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
LUKETA		WA SERIKALI
VERONICA	2378	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
BULAMILE		WA SERIKALI
KATWALE		
VINCENT MICHAEL	2379	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MASALU		WA SERIKALI
DOTTO ROMAN	2380	UHAMIAJI
SELASINI		
NURDIN MUSSA	2381	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
MWANGA		KUJENGA TAIFA

GERHARD JOSEPH MARDAI	2383	UHAMIAJI
SALAMA JUMA LWIZA	2384	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA USAFI WA MAZINGIRA MOROGORO
PANTALEO PETER URASSA	2385	BODI YA FILAMU TANZANIA
FIKIRI OMARI NGAKONDA	2387	SEKRETARIETI YA MAADILI YA VIONGOZI WA UMMA
AGATHA HENRY KAMBALOYA	2388	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
RAMADHAN KHAMIS MAKAME	2388	UHAMIAJI
EVODIUS ADAM KOMBA	2389	ZIMAMOTO NA UOKOAJI
CONRAD DONALD KABUTTA	2389	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
DENASTUS FIKIRI MNYIKA	2391	MAMLAKA YA KUPAMBANA NA DAWA ZA KULEVYA
HAMISI HASSAN KATANDULA	2392	MAMLAKA YA KUPAMBANA NA DAWA ZA KULEVYA
NEEMA ENOCK SOVELA	2393	BODI YA NAFKA NA MAZAO MCHANGANYIKO
PETRO MGETA MALIMA	2394	UHAMIAJI
BELINDA PROSPER KYESI	2395	MAMLAKA YA UDHIBITI WA MBOLEA TANZANIA
ESTHER EMMANUEL LUVANDA	2396	BODI YA MIKOPO YA ELIMU YA JUU
AKSA CHACHA MUSABI	2396	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
AMOS WESTON MWALWANDA	2397	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
ANDREW EMMANUEL	2398	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
KIMWAGA BAHATI MADOSHI	2399	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
KULWA BENJAMIN CHARLES	2400	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
SIBANILO BENJAMIN GILLES	2401	TAASISI YA KUZUIA NA KUPAMBANA NA RUSHWA
MUROTO		

DAUDI JACOB	2402	TAASISI YA KUZUIA NA
ORINGA		KUPAMBANA NA RUSHWA
DAVID ELIAPENDA	2403	TAASISI YA KUZUIA NA
BAKARI		KUPAMBANA NA RUSHWA
DICKSON BAZOLO	2404	TAASISI YA KUZUIA NA
MISANJO		KUPAMBANA NA RUSHWA
DOREEN GEORGE	2405	TAASISI YA KUZUIA NA
KASKAZI		KUPAMBANA NA RUSHWA
EDGAR EDSON	2406	TAASISI YA KUZUIA NA
MKUMBO		KUPAMBANA NA RUSHWA
ELITWAZA JONAS	2407	TAASISI YA KUZUIA NA
MNDEME		KUPAMBANA NA RUSHWA
EMMANUEL	2408	TAASISI YA KUZUIA NA
THOBIAS BAYA		KUPAMBANA NA RUSHWA
FATMA ALLY	2409	TAASISI YA KUZUIA NA
CHIMBYANGU		KUPAMBANA NA RUSHWA
FAUSTIN	2410	TAASISI YA KUZUIA NA
EMMANUEL MUSHI		KUPAMBANA NA RUSHWA
FIDELIS	2411	TAASISI YA KUZUIA NA
AMONINJIKU		KUPAMBANA NA RUSHWA
KINYAMAGOHA		
GABRIEL ANGELO	2412	TAASISI YA KUZUIA NA
MTITU MAPUNDA		KUPAMBANA NA RUSHWA
HILAL JAMES	2413	TAASISI YA KUZUIA NA
NIKITAS		KUPAMBANA NA RUSHWA
HILDA BENEDICT	2414	TAASISI YA KUZUIA NA
MTAKI		KUPAMBANA NA RUSHWA
JANE JOHANNES	2415	TAASISI YA KUZUIA NA
MBUGE		KUPAMBANA NA RUSHWA
JANETH ROBERT	2416	TAASISI YA KUZUIA NA
MASIGE		KUPAMBANA NA RUSHWA
JORAM ELIAS	2417	TAASISI YA KUZUIA NA
KUBOJA		KUPAMBANA NA RUSHWA
KHADIJA SEIF	2418	TAASISI YA KUZUIA NA
LUWONGO		KUPAMBANA NA RUSHWA
LATIFA ALLY	2419	TAASISI YA KUZUIA NA
ATHUMANI		KUPAMBANA NA RUSHWA
LEODGER RICHARD	2420	TAASISI YA KUZUIA NA
SIRIWA		KUPAMBANA NA RUSHWA
LILIAN MATARA	2421	TAASISI YA KUZUIA NA
MUGEWA		KUPAMBANA NA RUSHWA

MAGDALENA DAVID	2422	TAASISI YA KUZUIA NA
MSHANA		KUPAMBANA NA RUSHWA
MLAMUZI PIUS	2423	TAASISI YA KUZUIA NA
KUHANDA		KUPAMBANA NA RUSHWA
MWANAIDI HAJI	2424	TAASISI YA KUZUIA NA
MBUGUNI		KUPAMBANA NA RUSHWA
NICAS ANZAMEN	2425	TAASISI YA KUZUIA NA
MSHIU		KUPAMBANA NA RUSHWA
NURU SIGALAME	2426	TAASISI YA KUZUIA NA
MUYINGA		KUPAMBANA NA RUSHWA
NYASONGA JUMA	2427	TAASISI YA KUZUIA NA
CHRISTOPHER		KUPAMBANA NA RUSHWA
OTHMAN ISADIN	2428	TAASISI YA KUZUIA NA
SWALEHE		KUPAMBANA NA RUSHWA
PETER DEUS	2429	TAASISI YA KUZUIA NA
MAJINGE		KUPAMBANA NA RUSHWA
REBECCA RAPHAEL	2430	TAASISI YA KUZUIA NA
MAJANI		KUPAMBANA NA RUSHWA
RUTH STEVEN	2431	TAASISI YA KUZUIA NA
NDETTO		KUPAMBANA NA RUSHWA
TITO RENATUS	2432	TAASISI YA KUZUIA NA
MNYENYELWA		KUPAMBANA NA RUSHWA
YAKUBU ALI SIMBA	2433	TAASISI YA KUZUIA NA
		KUPAMBANA NA RUSHWA
YVONNE HENRY	2434	TAASISI YA KUZUIA NA
MUNISI		KUPAMBANA NA RUSHWA
SOPHIA JESSE NKYA	2435	TAASISI YA KUZUIA NA
		KUPAMBANA NA RUSHWA
JULIUS FRANK	2436	BODI YA USAJILI WA
NGULIZI		WATAALAMU WA MIPANGO MIJI
EDWARD JEROME	2437	OFISI YA WAZIRI MKUU
KUTANDIKILA		
BARAKA MTAE	2438	UHAMIAJI
BARAKA		
ESTER ELIAS	2439	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MSIGWA		IRINGA
ELIBARIKI CHARLES	2440	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MPINGA		
HENRY NALASILE	2441	JESHI LA POLISI
CHAULA		
DAUDETH PIUS	2442	BENKI YA BIASHARA
MALISA		

FRANCIS GEORGE	2443	WIZARA YA ULINZI NA JESHI LA
LUKWEMBE		KUJENGA TAIFA
MZEE SULTAN	2444	UHAMIAJI
MALELA		
MOHAMED	2445	UHAMIAJI
SELEMANI AMANA		
GILBERT DAUDI	2446	UHAMIAJI
SICHINGA		
WILLY JOSEPH	2447	UHAMIAJI
CHACHA		
BAVOO ANATOLY	2448	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
JUNUS		WA SERIKALI
KULWA THOMAS	2449	UHAMIAJI
PELEKA		
PILI MABULA	2450	UHAMIAJI
MANHYAMABI		
LULU CLARA	2451	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MUTUNGI		WA SERIKALI
MARIAM IBRAHIM	2452	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
POSSI		WA SERIKALI
FELIX YOBU	2453	WAKALA WA HUDUMA ZA MISITU
KINABO		
HUSSEIN HAMIDU	2455	HALMASHAURI YA WILAYA YA
RAMADHANI		SONGEA
REGINALD	2456	HALMASHAURI YA WILAYA YA
WILISTANLEY LEMA		SONGEA
ZAITUNI AMRANI	2457	OFISI YA RAIS, MENEJIMENTI YA
NKWARULO		UTUMISHI WA UMMA NA
		UTAWALA BORA
SOSPETER JOSEPH	2458	TAASISI YA KUZUIA NA
OWUR		KUPAMBANA NA RUSHWA
NAOMI FARES	2459	WIZARA YA NISHATI
WASHA		
BAKARI ABDALLAH	2460	UHAMIAJI
CHAUREMBO		
RACHEL JACOB	2461	WIZARA YA NISHATI
MAGOTI		
ZIADA MUSA	2462	MAMLAKA YA BANDARI
KASSIMU		TANZANIA
ABDULSWABURI	2464	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
HASSANI SHOMARY		WA SERIKALI

ADAM MASONDORE	2465	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MURUSULI		
ALAWI HASSAN	2467	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MIRAJI		
AMIN MOHAMED	2469	SHIRIKA LA MAENDELEO YA
OTHMAN		PETROLI TANZANIA
ANNA ELIA MPESSA	2472	MAMLAKA YA VIWANJA VYA
		NDEGE TANZANIA
ASIFIWE AMANIEL	2473	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MNZAVA		
BITUNU YUNUSI	2474	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MSANGI		
BRENDA ELISHA	2475	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAYALLA		
BUPE ISABELLA	2476	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWAIKAMBO		
CAREN SOTA	2477	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RWEBANGILA		
CAROLINE GEORGE	2478	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KIGEMBE		
CHRISTINA	2481	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JACKSON MOSES		
CHRISTOPHER	2482	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHACHA WAIKAMA		
DAMARY WILLIAM	2483	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NYANGE		
DAUD MELKIADES	2484	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BASAYA		
DENIS HUSSEIN	2485	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NGUVU		
DEODATHA	2486	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MATHEW DOTTO		
DICKSON ABISAI	2487	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SWAI		
DICKSON GEORGE	2488	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
OGUNDE		WA SERIKALI
DICKSON JOSEPH	2489	OFISI YA MWANASHERIA MKUU
MBILU		WA SERIKALI
EDITH CHARLES	2491	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MSENGA		
EDSON LAURENCE	2492	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWAPILI		

ELIPIDI EUGENI TARIMO	2494	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
EMMANUEL HAGENCY MWAIKAMBO	2496	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
ERICK COSTANTINE MABAGALA	2498	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ERICK ERASTO MOSHA	2499	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ESTHER PIUS PAUL	2500	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ESTHER ANDREW MFANYAKAZI	2501	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
EZELINA JOHN MPONDA	2502	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FORTUNATUS MASURURA MARICHA	2504	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FRANK HILLARY SARWATT	2506	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GERINUS MWEMEZI MZANILA	2508	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GODFREY SANARE ODUPOY	2509	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GOODLUCK KASIBI SAGUYA	2510	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GRACE MANASE CHRISTOPHER	2511	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GRETA YAMWAKA MSUYA	2512	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
HARRISON FIDELIS LUKOSI	2515	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
INNOCENT LAZARO MGETA	2517	WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
JANETH YONAH UBAPA	2518	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
JAPHET NYAKAHI NGUSSA	2519	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JENIVA DEOCLES RUGALAMA	2520	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JESCA VIRIJIN THOMAS	2521	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

JOHN BONIFACE HAMENYA	2522	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JOSBERTH JAPHETH KITALE	2523	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JOSEPH YATTI MATHIAS	2524	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KATANDUKILA KADATA	2525	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KAKWESELA KHADIJA HAJI	2527	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWAMBUNGU LEONCE ALPHONCE	2530	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BIZIMANA MAGRETH ROBERT	2533	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FYUMAGWA MAJID MHOUSIN	2534	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MATITU MARIAM IDRIS	2535	MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA
MHANGA MELCHIOR	2537	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HURUBANO MUCHWAMPAKA		
MGENI HASSANI MDEE	2538	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MOFFAT SETH KENGURU	2541	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MICHAEL PETER BAJUTA	2542	BENKI KUU YA TANZANIA
NATUJWA BAKARI IDDI	2542	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NICAS JUSTIN KIHEMBA	2545	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NURU MAONEZI MANG'UNDA	2548	OFISI YA TAIFA YA UKAGUZI
ORESTER KEMILEMBE	2551	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ONESPORY PHILBERT	2552	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MORRISON MSUYA RADHIA HAMIS	2553	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JUMANNE		

RAJABU HASSAN MSEMO	2554	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
REWARD GOODLUCK MRIYA	2555	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
ROSE SEBASTIAN KAYUMBO	2556	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SALIMIN ZUBERI SHEMNDOLWA	2557	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SALOME MARTINI MATUNGA	2558	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SAMWEL PETERLIS OBWAGO	2560	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SCHOLASTICA COSTANTINE TEFFE	2561	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SHABANI ABDALLAH	2562	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KABELWA SIMON ABRAHAM	2564	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASINGA SILVER BENY	2566	IDARA YA MHASIBU MKUU
MPETE THERESIA OIGEN	2567	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
SANGA WINNIWA SAMSON	2569	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KASSALA ZARUBABEL	2570	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LAURENT NGOWI GRACE DAVID	2571	HALMASHAURI YA WILAYA YA MISUNGWI
MWALIWALE REHEMA FREDRICK	2572	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBOGWE
MGOVANO BENEDICTO	2573	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KINONDONI
MAKELANI FUNGO ELIAS JOHN	2574	HALMASHAURI YA MANISAPAA YA KIBONDO
KALEKWA MAGRETH RICHARD	2577	HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
MWINDA GRACE NELSON	2578	HALMASHAURI YA WILAYA YA IGUNGA
MWEMA MAGRETH SONFORD	2578	TUME YA TAIFA YA UMWAGILIAJI
SHAYO		

LUCAS VALENTINO	2579	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUNDA
KIDUNGU		
LYDIA AMINIEL	2579	HALMASHAURI YA WILAYA YA ITIGI
MONGI		
AMINA RASHID	2580	SHIRIKA LA HUDUMA ZA BAHATRI
NTIBAMPEMA		
MODESTA	2581	HALMASHAURI YA WILAYA MBARALI
BENEDICTO		
NGOROMA		
QUEENITY	2583	HALMASHAURI YA WILAYA YA KAKONKO
BENEDICT TEMU		
CHRISTOPHER	2584	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBULU
ALFRED		
MAGOMBERA		
NELSON	2585	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE
MUTALEMWA		
MASILINGI		
GEOFREY AKIMU	2585	HALMASHAURI YA WILAYA YA MULEBA
KAJIGILI		
RICHARD IBRAHIM	2586	UHAMIAJI
MAZWILE		
MWANABIBI LOU	2587	HALMASHAURI YA WILAYA YA IRAMBA
KALAMBO		
ADASA KEFA	2587	TUME YA UTUMISHI WA UMMA
YALASEMEYE		
ABDULKHERI	2589	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AHMAD SADIKI		
AGNES MASTAJABU	2590	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAJULA		
AGNESS THOBIA	2591	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AWINO		
NEEMA DAUDI	2592	TUME YA HAKI ZA BINADAMU NA UTAWALA BORA
ELIAS		
ALEX SAMATA	2592	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KASELA		
ALFRED STEPHANO	2593	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAIGE		
ALICE INNOCENT	2594	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MUTUNGI		
ALOYCE EXAVERY	2595	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KULLAYA		

AMANDA EVANS LUSHAKUZI	2596	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AMINA DOTTO MKAYALA	2597	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AMINA OSCAR NGALULA	2598	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AMINA RAJABU MACHA	2599	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ANIFA ATHUMANI ALI	2600	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ANNA MATHIAS MEDARD	2601	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ANYIMIKE ALINANUSWE	2602	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWAMSIKU ASIATH ABUBAKARI	2603	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MZAMIRU ATUPELYE MAIKO	2604	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAKOGA AUGUSTINO JOHN	2605	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAGESSA AZIZA ABDULLAH	2606	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MFINANGA BELINDA	2607	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NYANGOMA LWAKATARE		
BERNADETHA PRISCUS MOSHA	2608	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BERTHA MANASE KAAYA	2609	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BERTINA ISDORY TARIMO	2610	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BETTY JOSEPH SOGGA	2611	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BRIAN MWENYEHERI	2612	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MNZAVA CATHBERT CORNEL	2613	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MBILING'I CHRISTOPHER	2614	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MBILE JULIUS		

DANIEL ATHANAS MAKALO	2615	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
DARIA HENRY SANGA	2616	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
DITRICK FILIBERT MAPUNDA	2617	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
DORICE RAYMOND KAWONGA	2618	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
DOTTO DAINESS BANGA	2619	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
EDINA ALOYCE KAOMBWE	2620	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELIAS ESANJU MASINI	2621	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELIAS PETRO SUBI	2622	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELIDA JESSE MTISI	2623	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELISE JAMES ANDREW	2624	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELISIA SELVANO PAUL	2625	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ELIZABETH OSCAR TWAKAZI	2626	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ERIC MWANJOKA DAVIES	2627	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ERICK ERISON KAMALA	2628	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ESTHER ALPHAXARD	2629	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MALIMA		
EVA ELISAMONI MANGA	2630	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
EVA SAMWEL MSANDI	2631	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
EVANCE KAIZA MAZUBASI	2632	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FARAJA JOHAKIM NGALATA	2633	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FARIDA MUKHSIN KIOBYA	2634	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FARIDA SAID KASWELLA	2635	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

FERIDA ASHERI NYIKA	2636	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FRANCIS ALEX MWAKIFUNA	2637	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FRANCIS EPIMACK MBAGO	2638	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FRANK DAUD WAMBURA	2639	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FRANK MICHAEL RIMOY	2640	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FRANSISCA MICHAEL NTEMI	2641	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FREDRICK ERNEUS MWESIGWA	2642	CHUO CHA TAIFA CHA USAFIRISHAJI
GASTON STEVEN MAPUNDA	2643	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GEORGE MARTIN NGWEMBE	2644	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GLORY BALTAZARI KILawe	2645	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GLORY KENETH MSYALIHA	2646	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HAKME ABDULRAHMAN PEMBA	2647	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HAPPINESS ELIUD MACHAGE	2648	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
GLORIA ELIACHIM SIMPASA	2649	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HAPPY WILFRED MWAKANYAMALE	2649	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HAPPY ZABRON CHACHA	2650	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HELENA PATISON SANGA	2651	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HELLENA MABULA SIMBO	2652	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HENRY KASIANO DAUDI	2653	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HILAL HAMZA KABYEMELA	2654	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

IBRAHIM IDD SALIM	2655	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
IDA ALEX	2656	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RUGAKINGIRA		
IGNAS JOAKIM	2657	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
URBAN		
IMELDA PELAGI	2658	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MOSHI		
IRENE NJOVU JOHN	2659	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JACKLINE ERICK	2660	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NYOKA		
JAGAD ROBERT	2661	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JILALA		
JAMALI ISMAIL ISSA	2662	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JAMES DAVID	2663	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RHOB		
JAQUILINE	2664	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
DEOGRATIAS		
MAZULA		
JAQUILINE HEZRON	2665	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MANYALA		
JESCA FELICHISM	2666	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASSAE		
JOHN EDGAR	2667	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWAKIFUNA		
JOHN FREDRICK	2668	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MGAVE		
JOHN REMMY	2669	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MUSHI		
JOHN SAIMON JOSS	2670	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JOHNSON CHARLES	2671	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NDIBALEMA		
JONAS SAMWEL	2672	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KIVUYO		
JORDAN MASHAKA	2673	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ODHIAMBO		
JOYCE GODFREY	2674	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MATIMBWI		
JOYCE RAPHAEL	2675	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BARAKEKENWA		
JOYCE SAMUEL	2676	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAFIE		

JOYCE WILLIAM NKWABI	2677	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
JUSTUS REVOCATUS ZEGGE	2678	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KABULA BENJAMIN KENGELE	2679	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KIZITO JOHN KITANDALA	2680	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LADISLAUS MICHAEL AKARO	2681	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LEAH ENEA VYOSENA	2682	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LEONARD KAUTESA KIWANGO	2683	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LIDA HITLANI MBWILO	2685	HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO
LOUIS BONIFACE MBWAMBO	2686	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LUCIA RICHARD BUKUKU	2687	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MADUNDO GERALD MHINA	2688	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LETICIA ERHARD NDUNGURU	2689	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOBWA
MAGDALENA HYAZINTHU WHERO	2689	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAGRETH FAUSTINE LYIMO	2690	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAJIGO DICKSON MAKONGO	2691	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAKORE SIMEON MAHERI	2692	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MARIA REGINALD NGAIRO	2693	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MARTHA JOSEPH MTITI	2694	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MATILDA BEDA ASSEY	2695	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAULA FRANCIS TWEVE	2696	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MBELIKE DANIEL MANGWEHA	2697	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

MBONEKE ALEXANDER NDIMUBENYA	2698	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MINIVA MANYUS NYAKUNGA	2699	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MONICA ANTHONY MWERY	2700	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MUSSA HAMISI MLAWA	2701	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWANAHAMISI MOHAMED KILONGO	2702	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWANAIDI SALIM CHUMA	2703	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NATHANIEL MKWAVI CHAGAMA	2704	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NEEMA CUTHBERT KWAYU	2705	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NEEMA DONALD KISAKA	2706	SHIRIKA LA MAENDELEO YA VIWANDA VIDOGO
NEEMA ERASTO NYAGAWA	2707	NATIONAL PROSECUTIONS SERVICE (NPS)
NEEMA IGNAS KIBODYA	2708	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NEEMA WILSON MWIJAGE	2709	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NESTORY NATHANAEL KUYULA	2710	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NURUDINI NUHU MMARY	2711	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NYAMNYAGA RAPHAEL MAGOTI	2712	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
OBED OBED KASAMBALA	2713	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
PANCRAS CLARENCE LIGOMBI	2714	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
PATRICK PETER CHALE	2715	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
PAULINA JOSEPH MASSAWE	2716	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

PRISCA LAUS KIPAGILE	2717	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RACHEL ELIUD MLILO	2718	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RAMADHANI ALLY KAJEMBE	2719	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ROIDA MICHAEL MWAKAMELE	2720	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RUTH EMMANUEL KAMOLA	2721	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SAID MANENO SEIF	2722	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SARAH PERIAS SIMTALA	2723	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SAULI SANTU MAKORI	2724	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SAYI CHAGULA GUGAH	2725	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SCHOLASTICA ALPHONCE	2726	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWACHA SILEO LEONCE	2727	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAZULLAH SIMON MPINA	2728	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LAMECK SOPHIA ISMAIL	2729	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MANJOTI STANSLAUS PETER	2730	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
HALAWE STELLA MELCHIORY	2731	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MINJA STEVEN ARON	2732	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KONDORO STEVEN JONAS	2733	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MNZAVA SUZAN JACOB	2734	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BARNABAS TABITHA JOHN	2735	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ZAKAYO TEA FRANCIS	2736	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MSHANA TITUS ARON TITUS	2737	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

TOBIESTA	2738	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MATEKELEZA		
CHANG'A		
UPENDO ISIAH	2739	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWAKIMONGA		
UPENDO PASKALI	2740	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
FLORIAN		
VERENA MICK	2741	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MATHIAS		
VICTORIA	2742	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MENRALD NJAU		
WANDA MSAFIRI	2743	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHAGAMA		
WINFRIDA AUNGA	2744	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
OUKO		
WIVINA SACTUS	2745	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RWEBANGIRA		
ZAITUNI JUMANNE	2746	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MBOMBE		
ZUBEDA ALFRED	2747	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LYAUMI		
FLORA JACOB	2748	WAKALA WA TAIFA WA
NG'HWAYA		UHIFADHI WA CHAKULA
ANABU YAHYA	2751	HALMASHAURI YA WILAYA YA
SHARIPH		MUSOMA
LUCAS ELEUTERY	2752	HALMASHAURI YA WILAYA YA
MYULA		MOSHI
LUGANO LAZARO	2753	HALMASHAURI YA MANISPAA
MWAKYUSA		IRINGA
QUEEN THOMAS	2754	HALMASHAURI YA JIJI LA
KYAMBO		ARUSHA
ABDON ANDREW	2754	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
BUNDALA		
MOSSES JOHN	2755	TAASISI YA ARDHI MOROGORO
MOSSES		
ANGELA LEWIS	2755	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MSHANA		
ANNETH	2756	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHRISTOPHER		
MAKUNJA		
ATUGANILE	2757	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
NSAJIGWA		

MWALWEGA		
BEATRICE HOSSANA	2758	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAPUNDA		
BORA MSAFIRI	2759	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MFINANGA		
BURTON YORAM	2760	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MAYAGE		
FAUDHIAT HASHIRU	2761	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MASHINA		
FRANCIS MANTAGO	2762	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KESANTA		
FRANK ANGELUS	2763	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MWIGUNE		
HUBERT CONRAD	2764	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ISHENGOMA		
HUSNA OMARY	2765	CHUO KIKUU HURIA CHA
DELO		TANZANIA
JAMES JOSEPHAT	2766	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RUGAIMUKAMU		
JANETH ARGEN	2767	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KIMAMBO		
JUDITH PATRICK	2768	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KYAMBA		
JULIETH JAMES	2769	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KATABARO		
JULIETH PHILIP	2770	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
KOMBA		
LILLIAN OTTO	2771	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
CHAGULA		
MAHEMBEGA ELIAS	2772	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MTIRO		
MUZZNA ALLY	2773	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MFINANGA		
MWILONGO ALBINO	2774	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
TENGE		
NAMSIFU GABRIEL	2775	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
LUKIO		
PANCRASIA	2776	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
AUGUSTINE PROTAS		
RAPHAEL JOHN	2777	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RWEZAHULA		

REHEMA AMON MGANI	2778	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
REHEMA LABAN NDEGE	2779	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
RICHARD ENHARD MOSILE	2780	OFISI YA MAKAMU WA RAIS
SALIMA KASSIM JAFARI	2781	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
SHAMIMU ABDU MRUMA	2782	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
THOMAS YOHANA GAHIGI	2783	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
UPENDO FELIX LYIMO	2784	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
WILFRED BAHATI MBILINYI	2785	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
WITNESS JOSEPH MHOSOLE	2786	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
ZEPHANIA NICODEMUS	2787	MKOA WA RUVUMA
MANYESHA ALICE DISMAS	2788	MAMLAKA YA KUPAMBANA NA DAWA ZA KULEVYA
NANNA JOHN JOHN	2789	MAMLAKA YA KUPAMBANA NA DAWA ZA KULEVYA
KAOMBWE LILIAN PETER	2790	MAMLAKA YA UDHIBITI WA MKONDO WA JUU WA PETROLI
MJUNANGOMA IRENE JOHN	2791	WIZARA YA KATIBA NA SHERIA
NYANTORI ABUTWALIBU	2792	UHAMIAJI
HAMISI SEIF OLIVA NATERIUS	2793	HALMASHAURI YA WILAYA YA UVINZA
LUKINJA SULEIMAN NGOMOI	2794	BODI YA NYAMA
MNZAVA MARIAALICIA	2795	CHUO KIKUU CHA USHIRIKA NA ELIMU YA BIASHARA MOSHI
SEMHELWA FAUSTINE		
ISSA JUMA MGANGA	2796	HALMASHAURI YA WILAYA YA LUDEWA
GERALD BATISTA	2797	HALMASHAURI YA MJI WA NZEGA
MDEMU		

RIZIKI WALBURGA	2799	MAMLAKA YA UDHIBITI WA
MGENI		UNUNUZI WA UMMA
ZAITUNI JAMES	2800	HALMASHAURI YA WILAYA YA
BWANA		MKINGA
MARTIN	2803	HALMASHAURI YA WILAYA YA
BALABONELA		HANDENI
FELICIAN		
CHARLES BOAZ	2805	OFISI YA WAZIRI MKUU, KAZI,
SWAI		AJIRA, VIJANA NA WENYE
		ULEMAVU
FRANCES JOHN	2806	MAMLAKA YA MJI WA BABATI
BUKAMBU		
WILFRED ELISHA	2806	OFISI YA WAZIRI MKUU, KAZI,
MDUMI		AJIRA, VIJANA NA WENYE
		ULEMAVU
CHRISTOPHER	2807	TUME YA USHINDANI
ZENOBIUS NJALIKA		
ROSE SALOME	2807	TAASISI YA UHASIBU TANZANIA
MATTEE		
EMMANUEL	2808	TUME YA USHINDANI
SIBITARY NYANZA		
THERESIA HILMAN	2808	HALMASHAURI YA MANISPAA YA
MBAWALA		SONGEA
WAMBIE JAMES	2809	TUME YA USHINDANI
MALATA		
NURU HIJA PIPINO	2809	HALMASHAURI YA WILAYA YA
		RUFII
AMBAKISYE ADAM	2811	HALMASHAURI YA WILAUYA YA
OSIAH		NYANG'HWALE
BLANDINA OSCAR	2812	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA
MNUNG'A		
HASSAN ALLY	2813	UHAMIAJI
MZIRAY		
MONICA PETER	2814	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
MIDELO		
LUCIA NCHAGWA	2815	HALMASHAURI YA WILAYA YA
BENEDICTO		BUSOKELO
RASHID CHAGAMA	2815	MFUKO WA SELF
KAJIA		
VICTOR DOMINIC	2817	OFISI YA BUNGE
KWEKA		

KASSIM SHAIBU	2818	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
MKWAWA		
MWINYI ALLY	2819	HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA
YUNUS		
SELESTINA	2820	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU
RAPHAEL KUNAMBI		
ROSE STEPHEN	2821	HOSPITALI YA BENJAMIN MKAPA MONGE
ROSE VALENCE	2821	HALMASHAURI YA MANISPAA YA SHINYANGA
MATUNDA		
KASANDA JOEL	2822	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJITAKA MWANZA
MITUNGO		
WAHIDA WARDA	2823	SHIRIKA LA MAENDELEO YA PETROLI TANZANIA
ADAMS JUMA		
AMBARI		
ANNA ALFREDY	2824	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA UDHAMINI
SAMATA		
BESTINA GEORGE	2825	WAKALA WA USAJILI, UFILISI NA UDHAMINI
AYILLA		
BRIGITER JAMES	2826	CHUO KIKUU HURIA CHA TANZANIA
KABALO		
NASSER DISMAS	2827	HALMASHAURI YA MANISPAA YA KIGOMA
NZAMBA		
JACKSON OSCAR	2829	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA KOMBA
JOHNSON	2830	MAMLAKA YA UHIFADHI WA ENEO LA NGORONGORO
CORNELIUS ABEL		
SHAYO		
ERENEUS	2831	UHAMIAJI
MWESIGWA		
FRANCIS		
HARUNA HAMISI	2832	BODI YA MAZIWA
MAARUFU		
FARAJA MAULID	2833	TUME YA UTUMISHI WA UMMA SAID
EMANUEL	2834	BENKI KUU YA TANZANIA
LAWRENCE		
CHAPUGA		
PENDO ISAACK	2834	HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA
LUKUMAY		
EUGENE NISSETAS	2837	HALMASHAURI YA MANISPAA YA SONGEA
KANJE		

HADIJA ARON SEIF	2838	WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
JULIUS JOHN	2839	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHUNYA
LUKUMAY		
JAPHET ASHERI	2839	BODI YA RUFAA ZA KODI
KYANDO		
LILIAN BERNARD	2840	TUME YA MAENDELEO YA USHIRIKA
LYIMO		
FLORIDA MARSELUS	2841	HALMASHAURI YA WILAYA YA BUCHOSA
MAKAYA		
TUMAINI JEREMIAH	2841	WAKALA WA TAIFA WA HIFADHI YA CHAKULA
SUSU		
ALICE HERI MOSHI	2842	BODI YA USAJILI WA WAKANDARASI
YASINTA JULIUS	2842	WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
SEBASTIAN		
KENNEDY GODFREY	2843	OFISI YA MWANASHERIA MKUU WA SERIKALI
GASTORN		
JUMANNE KILEWA	2844	HALMASHAURI YA MJI WA TUNDUMA
IDDI		
MUSA RAJABU	2845	HALMASHAURI YA WILAYA YA KARATU
MAKINDIJA		
LUSEMBA SIMON	2846	HUDUMA YA MAGEREZA
MAJULA		
AYUBU WILLIAM	2848	BARAZA LA WAGANGA NA WAKUNGA TANZANIA
LAZARO		
KEVIN DEUS	2849	HALMASHAURI YA WILAYA YA KARAGWE
MASHOLE		
HALID TWAHA	2850	SHIRIKA LA TAIFA LA UTANGAZAJI
HUSSEIN		
HASSANI RASULI	2851	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
JAHARI		
PIUS JACOB KABWE	2852	WIZARA YA ARDHI, NYUMBA NA MAENDELEO YA MAKAZI
SAVERINA	2853	MFUKO WA PEMBEJEO ZA KILIMO
ANTHONY		
NYARUBAMBA		
DAYNESS	2854	KAMPUNI YA MAGAZETI YA SERIKALI
NORBERTUS		
TIZIBAZOMO		
HAMZA	2855	BODI YA WATAALAM WA UGAVI NA MANUNUZI
ABDELEMAN		

TWAHA		
CATHERINE DAVID	2856	HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI
MKELLO		
TUMSIFU LINUS	2857	HALMASHAURI YA WILAYA YA MOMBA
CHENGULA		
AGRICOLA EVARIST	2859	BODI YA USAJILI WA WAKANDARASI
MAGERA		
ERICKSON	2859	TUME YA TAIFA YA MPANGO WA MATUMIZI YA ARDHI
JOSEPHAT NYEME		
SUZANA MUSA	2860	BODI YA TAIFA YA HUDUMA ZA MAKTABA
MAKOMBA		
MANDELA MILTON	2861	CHUO KIKUU CHA DODOMA
SENGOMA		
MWAMVUA SALIM	2862	CHUO KIKUU CHA SAYANSI NA TEKNOLOJIA MBEYA
ALLY		
GERMANA-NKAMBA	2863	HALMASHAURI YA WILAYA YA UVINZA
ALPHONCE NTAMBI		
KASUKA JAPHET	2864	HALMASHAURI YA WILAYA YA CHEMBA
MUSSA		
BENNIEFRIDA	2865	HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA
BENEDICT		
CHODOTA		
RAMADHANI ABUU	2867	HALMASHAURI YA WILAYA YA MPWAPWA
NGEREZA		
DAVID LEONCE	2869	CHUO CHA TAIFA CHA USAFIRISHAJI
NDIKA		
NAOMI CHARLES	2870	HALMASHAURI YA WILAYA YA HANANG
PAUL		
GRACE GEORGE	2870	WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI
SAENDA		
HUMPHREY	2871	BODI YA PAMBA
ANDREW		
MWAKAJINGA		
AMINA SUNGURA	2872	HALMASHAURI YA WILAYA YA GEITA
NYANGARYA		
MARIAM MOSES	2872	CHUO CHA KUMBUKUMBU YA MWALIMU NYERERE
MASHALLA		
MOHAMED HABIB	2873	HALMASHAURI YA WILAYA YA KONDOA
NYUNDO		
FARIDA MENASI	2874	HALMASHAURI YA MANISPAA YA BUKOBA
MCHIMBI		

VICTOR PHILBERT KAGILWA	2874	WIZARA YA MAMBO YA NDANI
EZEKIEL ANDULILE KIBONA	2875	UHAMIAJI
BERTHA EDMUND MKWAWA	2876	BENKI YA BIASHARA
JOSEPH PETER KISUSI	2877	MAMLAKA YA KUPAMBANA NA DAWA ZA KULEVYA
MWANALULU HAMIDU MILULU	2878	KAMPUNI YA MAGAZETI YA SERIKALI
RASHID HAMISI KILIZA	2881	MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
HAPPINES ELIAKIM MREMA	2882	TUME YA UTUMISHI WA UMMA
NEEMA ANGELUS MAPUNDA	2883	SHIRIKA LA NYUMBA LA TAIFA
ACRALA ABDALLAH BLANKET	2884	MAMLAKA YA MAJI SAFI NA MAJITAKA NJOMBE
ANNA MALIMA MAKONGO	2884	TUME YA NGUVU ZA ATOMU TANZANIA
BLANDINA PIUS MWENDA	2885	TUME YA TAIFA YA UCHAGUZI
HASSANI MAWAZO RAMADHANI	2886	KITUO CHA UWEZESHaji WA KILIMO NA TEKNOLOJIA VIJIJINI
RENATUS RESPICIUS KAIJAGE	2886	MAMLAKA YA UDHIBITI WA HUDUMA ZA BIMA
AUDAX RUSHELUKA JOSEPH	2887	HALMASHAURI YA MANISPAA YA BUKOBA
SELINA RYوبا MAGOIGA	2887	TUME YA WAALIMU
JOHN CHARLES NGALULA	2888	HALMASHAURI YA WILAYA YA MAGU
FELIX ABRAHAM PAPE	2889	MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA
CLARENCE JOSEMARY MHOJA	2890	OFISI YA TAIFA YA MASHTAKA

Dar es Salaam,
15 Julai, 2024

BONIPHACE NALIJA LUHENDE
Wakili Mkuu wa Serikali