

TANGAZO LA SERIKALI NA. 553 la tarehe 5/7/2024

SHERIA YA MISITU
(SURA YA 323)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 107)

NOTISI YA MSAMAHA WA KUSAFIRISHA NGUZO NA MAGOGO YA MKARATUSI
MWEKUNDU NJE YA NCHI YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Msamaha
wa Kusafirisha Nguzo na Magogo ya Mkaratusi
Mwekundu Nje ya Nchi ya Mwaka 2024.

Msamaha wa
kusafirisha
nguzo na
magogo

2.-(1) Kampuni ya Lutindi Legion Limited
imepewa msamaha wa kusafirisha nguzo na magogo ya
mkaratusi mwekundu yanayozidi kipenyo cha sentimenta
ishirini (20) kwenda nchini Ujerumani.

(2) Kiwango cha nguzo na magogo
yaliyoruhusiwa kusafirishwa chini ya aya ndogo ya (1)
kitakuwa kama kilivyoainishwa katika aya ya 3.

Masharti

3. Msamaha huu unatolewa kwa masharti
yafuatayo:

- (a) kiwango cha nguzo na magogo ya aina
iliyotajwa katika Notisi hii hakitazidi elfu moja
na mia saba (1700) kama ifuatavyo-
- (i) nguzo (*Eukalyptus Red Round Poles*)
mia moja (100) zenye ukubwa wa
30Cm x 30Cm x 8M;
- (ii) nguzo (*Eukalyptus Red Round Poles*)
mia moja (100) zenye ukubwa wa
30Cm x 30Cm x 12M;
- (iii) magogo (*Eukalyptus Red*) mia tano
(500) yenye ukubwa wa 30Cm x 30Cm
x 15M;
- (iv) magogo (*Eukalyptus Red*) mia tano

(500) yenye ukubwa wa 40Cm x 40Cm
x 17M; na

(v) magogo (*Eukalyptus Red*) mia tano
(500) yenye ukubwa wa 44Cm x 44Cm
x 19M.

(b) aina hii ya nguzo, magogo na kiwango tajwa
chini ya aya (a) kitasafirishwa kwenda nchini
Ujerumani.

Uhalali wa
msamaha

4. Msamaha huu utakuwa halali kwa kipindi cha
siku mia tatu sitini na tano kuanzia siku ya kuchapishwa
kwa Notisi hii.

Dodoma,
20 Juni, 2024

ANGELLAH J. KAIRUKI
Waziri wa Maliasili na Utalii