

TANGAZO LA SERIKALI NA. 439 la Tarehe 31/5/2024

**SHERIA YA SERIKALI ZA MITAA (MAMLAKA ZA WILAYA),
SURA YA 287**

SHERIA NDOGO

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 153(1))

MAREKEBISHO YA SHERIA NDOGO YA UDHIBITI NA USIMAMIZI WA MIFUGO YA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MOSHI, 2024

Jina

TS Na
38 ya 2024

1. Sheria Ndogo hii itajulikana kama Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Udhibiti na Usimamizi wa Mifugo ya Halmashauri ya Wilaya ya Moshi ya Mwaka 2024, na itasomwa kwa pamoja na Sheria Ndogo ya Udhibiti na Usimamizi wa Mifugo ya Halmashauri ya Wilaya ya Moshi ya Mwaka 2024 ambayo hapa imerejewa kama “Sheria Ndogo Kuu”.

Marekebisho ya
aya cha 3

2. Sheria Ndogo Kuu inarekebishwa kwenye aya ya 3
kwa-

(a) kufuta maneno “binafsi” katika tafsiri ya
msamiati “mfugo”; na

(b) kuongeza maneno “Halmashauri ya” kabla ya
maneno “Wilaya” katika tafsiri ya msamiati
“Mkurugenzi”.

Marekebisho ya
aya cha 10

3. Sheria Ndogo Kuu inarekebishwa katika aya ya
10 kwa kufuta aya ndogo ya (4) na kuandika upya kama
ifuatavyo:

“(4) Bila kuathiri masharti yaliyowekwa katika
aya ndogo ya (3), kabla ya kuuza mfugo uliokamatwa
kwa mnada, Mkurugenzi atatoa taarifa ya siku saba kwa
mmiliki na umma juu ya kusudio la kuuza mfugo huo”.

*Marekebisho ya Sheria Ndogo ya Udhibiti Na Usimamizi wa Mifugo ya Halmashauri
ya Wilaya ya Moshi*

Tangazo La Serikali Na. 439 (Linaendelea)

Marekebisho ya
aya ya 22

4. Sheria Ndogo Kuu inarekebishwa katika aya ya
22 (1) kwa kufuta maneno “hatakayeruhusiwa” na badala
yake kuweka maneno “hata ruhusiwa”.

Marekebisho ya
aya ya 26

5. Sheria Ndogo Kuu inarekebishwa katika aya ya
26, kwa-
(a) kufuta aya ndogo ya (s); na
(b) kubadili mpangilio wa aya ndogo za (t) hadi
(v) kuwa aya (s) hadi (u) mtawalia.

Dodoma,
18 Aprili, 2024

MOHAMED OMARY MCHENGERWA
Waziri wa Nchi- Ofisi ya Rais
(Tawala za Mikoa Na Serikali za Mitaa)