

TANGAZO LA SERIKALI NA. 431 la tarehe 31/5/2024

SHERIA YA UCHAGUZI WA RAIS, WABUNGE NA MADIWANI,
(NA. 1 YA MWAKA 2024)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 7(3))

NOTISI YA UTEUZI WA MAAFISA WAANDIKISHAJI YA MWAKA 2024

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Maafisa Waandikishaji ya mwaka 2024.

Uteuzi wa
maafisa
waandikishaji

2. Watu ambao majina yao yanaonekana katika Jedwali la Notisi hii wameteuliwa kuwa maafisa waandikishaji kwa madhumuni ya uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura kwa mwaka 2024/2025 katika majimbo mbalimbali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2(1))

ORODHA YA MAJINA YA WATU WALIOTEULIWA KUWA MAAFISA WAANDIKISHAJI

Na.	MKOA	Na.	HALMASHAURI	JINA LA ALIYETEULIWA
1.	Arusha	1.	Halmashauri ya Jiji la Arusha	Shaban Fernand Manyama
		2.	Halmashauri ya Wilaya ya Karatu	Alexander Safari Mapambano
		3.	Halmashauri ya Wilaya ya Monduli	Lucas Daud Haga
		4.	Halmashauri ya Wilaya ya Longido	Christopher Nevelying Lyimo
		5.	Halmashauri ya Wilaya ya Ngorongoro	Emmanuel Joe Mhando

Notisi ya Uteuzi wa Maafisa Waandikishaji

Tangazo La Serikali Na. 431 (Linaendelea)

Na.	MKOA	Na.	HALMASHAURI	JINA LA ALIYETEULIWA
2.	Dar es Salaam	6.	Halmashauri ya Jiji la Dar es Salaam	Merchades Wema Rusasa
		7.	Halmashauri ya Manispaa ya Temeke	Debora Manase Ngangaji
		8.	Halmashauri ya Manispaa ya Ubungo	Kissa Martin Mbilla
		9.	Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni	Omary Juma Mkangama
		10.	Halmashauri ya Manispaa ya Kigamboni	Tabia Stanley Nzowa
3.	Dodoma	11.	Halmashauri ya Jiji la Dodoma	Dickson Nicholas Kimaro
		12.	Halmashauri ya Mji Kondo	Irene Vincent Mosha
		13.	Halmashauri ya Wilaya ya Chamwino	Godfrey Gracewell Mnyamale
		14.	Halmashauri ya Wilaya ya Chemba	Haruna Haji Hamisi
		15.	Halmashauri ya Wilaya ya Kondo	Peter Elidaima Ngomuo
		16.	Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa	Noel Kaka Abel
		17.	Halmashauri ya Wilaya ya Bahi	William Dastan Mpangala
		18.	Halmashauri ya Wilaya ya Kongwa	Salum Said Dhamini
4.	Geita	19.	Halmashauri ya Wilaya ya Geita	Sarah Yohana Nkambi
5.	Iringa	20.	Halmashauri ya Manispaa ya Iringa	Nicholaus Nehemia Mwakasungula
		21.	Halmashauri ya Mji Mafinga	Charles Ambokile Mwaitege
		22.	Halmashauri ya Wilaya ya Iringa	Beatrice Kabambagusha Augustine
		23.	Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi	Gilbert Alphonse Ngailo
		24.	Halmashauri ya Wilaya ya Kilolo	Amelye Lufunyo Mfugale
6.	Katavi	25.	Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda	Deodatus Cletus Kangu
		26.	Halmashauri ya Wilaya ya Nsimbo	Adolf Issaya Semindu
		27.	Halmashauri ya Wilaya ya Tanganyika	Kagemlo Charles Mutagwaba
		28.	Halmashauri ya Wilaya ya Mpimbwe	Bernard Bartazar Rusomyo
		29.	Halmashauri ya Wilaya ya Mlele	Habiba Shabani Mtunguja
7.	Kigoma	30.	Halmashauri ya Manispaa ya Kigoma	Evans Yonaza Mdee
		31.	Halmashauri ya Mji Kasulu	Nurfuz Aziz Ndee
		32.	Halmashauri ya Wilaya ya	Linus Alfred Sikainda

Notisi ya Uteuzi wa Maafisa Waandikishaji

Tangazo La Serikali Na. 431 (Linaendelea)

Na.	MKOA	Na.	HALMASHAURI	JINA LA ALIYETEULIWA
			Kigoma	
		33.	Halmashauri ya Wilaya ya Kasulu	Emmanuel Rugimbano Ladislaus
		34.	Halmashauri ya Wilaya ya Kibondo	Daudi Dastan Mapunda
		35.	Halmashauri ya Wilaya ya Kakonko	Michael Stephen Faraay
		36.	Halmashauri ya Wilaya ya Buhigwe	Hamza Seif Mnaliwa
		37.	Halmashauri ya Wilaya ya Uvinza	Acland Dominick Kambili
8.	Lindi	38.	Halmashauri ya Wilaya ya Kilwa	Msena Nyamwiling'i Bina
		39.	Halmashauri ya Wilaya ya Liwale	Kalokola Peter Kasimbazi
9.	Manyara	40.	Halmashauri ya Wilaya ya Hanang'	Erick John Kayombo
10.	Mara	41.	Halmashauri ya Manispaa ya Musoma	Samwel Musika Warioba
		42.	Halmashauri ya Mji Bunda	Adelina Enock Mfikwa
		43.	Halmashauri ya Mji Tarime	Josephat Laurent Haymu
		44.	Halmashauri ya Wilaya ya Bunda	Optatus Julius Lusolela
		45.	Halmashauri ya Wilaya ya Butiama	Gosbert Rwekaza Bernard
		46.	Halmashauri ya Wilaya ya Musoma	Magange Hamis Mwita
		47.	Halmashauri ya Wilaya ya Rorya	Cosmas James Chitumbi
		48.	Halmashauri ya Wilaya ya Serengeti	Charles Victor Rutonesha
		49.	Halmashauri ya Wilaya ya Tarime	Charles Siraki Temu
11.	Mbeya	50.	Halmashauri ya Jiji la Mbeya	Nicodemus Isaack Tindwa
		51.	Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya	Gidion Gilbert Mapunda
		52.	Halmashauri ya Wilaya ya Chunya	Athuman Mikidadi Bamba
		53.	Halmashauri ya Wilaya ya Mbarali	Glory Emmanuel Komba
		54.	Halmashauri ya Wilaya ya Rungwe	Castory Thobias Makeula
		55.	Halmashauri ya Wilaya ya Kyela	Pandaleo Vicent Mushi
		56.	Halmashauri ya Wilaya ya Busokelo	Adv. Peter Salama Mwakasonge
12.	Morogoro	57.	Halmashauri ya Manispaa ya Morogoro	Pilly Ramadhani Kitwana
		58.	Halmashauri ya Mji Ifakara	Rashidi Semngoya Mtoto

Notisi ya Uteuzi wa Maafisa Waandikishaji

Tangazo La Serikali Na. 431 (Linaendelea)

Na.	MKOA	Na.	HALMASHAURI	JINA LA ALIYETEULIWA
		59.	Halmashauri ya Wilaya ya Kilosa	Batueli Joseph Luhenga
		60.	Halmashauri ya Wilaya ya Gairo	Emmanuel Daudi Vuri
		61.	Halmashauri ya Wilaya ya Malinyi	Gasto Selestine Silayo
		62.	Halmashauri ya Wilaya ya Mvomero	Marry Maricel Kayowa
		63.	Halmashauri ya Wilaya ya Mlimba	Edward John Chitete
		64.	Halmashauri ya Wilaya ya Morogoro	Wahida Said Beleko
		65.	Halmashauri ya Wilaya ya Ulanga	Mahamoud Ali Kimbokota
13.	Mtwara	66.	Halmashauri ya Manispaa ya Mtwara- Mikindani	George Phillip Mbogo
		67.	Halmashauri ya Mji Masasi	Prosper Romanus Luambano
		68.	Halmashauri ya Mji Nanyamba	Zefrin Angelin Mwenda
		69.	Halmashauri ya Mji Newala	Sophia Clement Makungu
		70.	Halmashauri ya Wilaya ya Nanyumbu	Juma Rajabu Njaro
		71.	Halmashauri ya Wilaya ya Tandahimba	Aloyce Japhet Massau
		72.	Halmashauri ya Wilaya ya Newala	Magreth Vaileth Likonda
		73.	Halmashauri ya Wilaya ya Masasi	Hadija Abtwalibe Mkumbwa
		74.	Halmashauri ya Wilaya ya Mtwara	Laurent Gaspar Kimaro
14.	Mwanza	75.	Halmashauri ya Jiji la Mwanza	Erick Kalist Mvati
		76.	Halmashauri ya Wilaya ya Magu	Mohamed Ramadhan Kyande
15.	Njombe	77.	Halmashauri ya Mji Njombe	Samson Zakaria Medda
		78.	Halmashauri ya Mji Makambako	Eliud Hebron Mwakibombaki
		79.	Halmashauri ya Wilaya Wanging'ombe	Keneth Anania Mgina
		80.	Halmashauri ya Wilaya ya Makete	Apollo Elias Laizer
		81.	Halmashauri ya Wilaya ya Njombe	Cassian Ladislaus Nkunga
		82.	Halmashauri ya Wilaya ya Ludewa	Mathan Laiseck Chalamila
16.	Pwani	83.	Halmashauri ya Wilaya ya Kibiti	Hamad Laurent Mgaluli
		84.	Halmashauri ya Wilaya ya Mafia	Mohamed Hussein Othaman

Notisi ya Uteuzi wa Maafisa Waandikishaji

Tangazo La Serikali Na. 431 (Linaendelea)

Na.	MKOA	Na.	HALMASHAURI	JINA LA ALIYETEULIWA
		85.	Halmashauri ya Wilaya ya Rufiji	Sebastian Luciano Ganganiya
		86.	Halmashauri ya Wilaya ya Mkuranga	Patrick Mabula Saduka
17.	Rukwa	87.	Halmashauri ya Manispaa ya Sumbawanga	Frank Jailos Maten
		88.	Halmashauri ya Wilaya ya Kalambo	Erasto Gerald Mwasanga
		89.	Halmashauri ya Wilaya ya Nkasi	Ladislaus Wilson Mzelela
		90.	Halmashauri ya Wilaya ya Sumbawanga	Herbert Julius Mbise
18.	Ruvuma	91.	Halmashauri ya Manispaa ya Songea	Alto Andrew Liwolelu
		92.	Halmashauri ya Wilaya ya Mbinga	Paschal Zacharia Ndunguru
		93.	Halmashauri ya Wilaya ya Namtumbo	Juma Abdalah Njelu
19.	Singida	94.	Halmashauri ya Manispaa ya Singida	Edward William Mboya
		95.	Halmashauri ya Wilaya ya Singida	Francis Elias Mashallo
		96.	Halmashauri ya Wilaya ya Iramba	Magreth Christian Segu
		97.	Halmashauri ya Wilaya ya Ikungi	Dr. Anthony Asukenye Mwangolombe
		98.	Halmashauri ya Wilaya ya Manyoni	Elias Melami Mollel
		99.	Halmashauri ya Wilaya ya Mkalama	Elias Eliapendavyo Mbwambo
		100.	Halmashauri ya Wilaya ya Itigi	Joyce John Masoga
20.	Shinyanga	101.	Halmashauri ya Wilaya ya Shinyanga	Nuru Yahaya Yunge

21.	Tabora	102.	Halmashauri ya Manispaa ya Tabora	Seif Salum Seif
		103.	Halmashauri ya Mji Nzega	Omary Hamis Mungi
		104.	Halmashauri ya Wilaya ya Uyui	Amoniche Rodney Mtwewe
		105.	Halmashauri ya Wilaya ya Kaliua	Emmanuel Rodrick Kidhimbo
		106.	Halmashauri ya Wilaya ya Urambo	Mohamed Motomoto Ramadhani
		107.	Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge	Benjamin Makwengi Mshandete
		108.	Halmashauri ya Wilaya ya Igunga	Mpakani Kassim Kalinga
		109.	Halmashauri ya Wilaya ya Nzega	Mohamed Omary Sume

Dodoma,
14 Mei 2024

JACOBS C. M. MWAMBEGELE
Mwenyekiti Tume Huru ya Taifa ya Uchaguzi